Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 08:43 21/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Mương lấy nước từ đám mạ đội 1 đến Trạm bơm Đại Định và nâng cấp cải tạo đường GTNĐ xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
596/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/11/2022 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cao Đại
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 21/11/2022
đến
09:00 01/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
128.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2022 (31/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Phước An TVT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 9 thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 3 thị trấn Vĩnh Tường, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Vĩnh Tường, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Phúc Lộc Tư vấn lập E-HSMT TDP Minh Quyết, phường Khai Quang, Tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH TVXD Thịnh Phát Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thượng Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Phúc Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Minh Quyết, phường Khai Quang, Tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH TVXD Thịnh Phát Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thượng Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng máy đào - Cấp đất I
41.3164
100m3
2
Vận chuyển đổ thải - Cấp đất I
41.3164
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất II
0.0804
100m3
4
Vận chuyển đổ thải- Cấp đất II
0.0804
100m3
5
Mua đất cấp 3 về đắp nền đầm chặt K95
824.5311
10m3
6
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
60.3036
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dắm
6.0266
100m3
8
Vải bạt nilon lót
3430.51
m2
9
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.3936
100m2
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường 20 cm, bê tông M250, đá 2x4,
686.102
m3
11
Vận chuyển đá dắm các loại về công trường
141.304
10m³
12
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất II
4.9297
100m3
13
Vận chuyển đổ thải - Cấp đất II
4.9297
100m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4
220.32
m3
15
Xây kênh bằng đá hộc, vữa XM M100
1593.25
m3
16
Ván khuôn móng
10.188
100m2
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
135.84
m3
18
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
9.8484
100m2
19
Gia công lắp dựng cốt thép tấm đan
35.9891
tấn
20
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2,
322.62
m3
21
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
849
cái
22
Vận chuyển đá dắm các loại về công trường
60.223
10m³
23
Vận chuyển đá hộc về công trường
200.271
10m³

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây