Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:57 26/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình sửa chữa nhỏ Kho bạc Nhà nước Ngọc Lặc, Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động ngành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ngọc Lặc, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 02/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
274/QĐ-KBTH
Ngày phê duyệt
26/07/2023 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
KBNN Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 26/07/2023
đến
10:00 02/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 02/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2023 (30/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Á Châu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn Bê tông loại >=250 lít
1
2
Máy trộn vữa 80l
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy cắt gạch
1
5
Máy khoan
1
6
Đầm dùi
1
7
Đầm bàn
1
8
Ô tô vận chuyển <= 14 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột phía ngoài nhà
943.196
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
60.909
m2
4
Tháo dỡ chậu tiểu
8
cái
5
Tháo dỡ của cuốn và motor
1
bộ
6
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1004.055
m2
7
Bả bằng bột bả trám vá bề mặt tường bị lồi lõm, sứt cạnh trước khi sơn. Tính bằng 20% điện tích sơn
200.811
m2
8
Thay cửa cuốn công nghệ đức Ausdoor E51i
15.6
m2
9
Sửa chữa mô tơ cửa cuốn hiện trạng
1
t bộ
10
Sửa chưa aluminium cửa cuốn
1
t bộ
11
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.747
100m2
12
Lắp đặt chậu tiểu nam
8
bộ
13
NHÀ PHỤ TRỢ
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
608.93
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần phía trong nhà
171.976
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
304.682
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần phía ngoài nhà
162.509
m2
18
Tháo dỡ chậu tiểu
4
cái
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
780.906
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
467.191
m2
21
Bả bằng bột bả trám vá bề mặt tường bị lồi lõm, sứt cạnh trước khi sơn. Tính bằng 10% điện tích sơn
124.81
m2
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.005
100m2
23
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
24
NHÀ ĐỂ MÁY PHÁT
25
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (phía ngoài nhà)
51.05
m2
26
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (phía trong nhà)
54.68
m2
27
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
51.05
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.68
m2
29
Bả bằng bột bả trám vá bề mặt tường bị lồi lõm, sứt cạnh trước khi sơn. Tính bằng 10% điện tích sơn
10.57
m2
30
NHÀ BẢO VỆ
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.97
m2
32
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
24.8
m
33
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ phía ngoài nhà
70.045
m2
34
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
47.07
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
78.076
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
61.166
m2
37
Bả bằng bột bả trám vá bề mặt tường bị lồi lõm, sứt cạnh trước khi sơn. Tính bằng 10% điện tích sơn
13.924
m2
38
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.104
tấn
39
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
9.28
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.28
m2
41
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.258
m2
42
Cửa đi 1 cảnh mở quay: Cửa nhựa lõi thép : Thanh Sprofile, Shide, Sapali, phụ kiện GQ chính hãng, lõi thép mạ kẽm độ dày từ 1.1mm, kính trắng 4.8mm
2.25
m2
43
Cửa sổ 2 cãnh mở trượt: Cửa nhựa lõi thép: Thanh Sprofile, Shide, Sapali, phụ kiện GQ chính hãng, lõi thép mạ kẽm độ dày từ 1.1mm, kính trắng 4.8mm
5.46
m2
44
CỔNG, TƯỜNG RÀO
45
Hàng rào: Phá dỡ nền láng vữa xi măng
3.96
m2
46
Biển hiệu: Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
2.096
m3
47
Tháo dỡ cửa cổng chính
1
toàn bộ
48
Tường rào: Ốp đá đá granit vào tường vữa XM M75, PCB40
7.072
m2
49
Tường rào: Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
813.913
m2
50
Tường rào: Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.611
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực XI như sau:

  • Có quan hệ với 57 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,03%, Xây lắp 28,21%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 30,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.467.465.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.826.639.318 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây