Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

    Đang xem  
Tìm thấy: 09:34 28/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc cho Bệnh viện Tâm Thần
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của đơn vị năm 2022-2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nhị Bình - Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 01/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
256/QĐ-BVTT
Ngày phê duyệt
26/12/2022 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Tâm thần
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Không qua mạng
Địa điểm nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán HSMT
2.000.000 VND

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 01/02/2023
Địa điểm mở thầu
Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang - Số 40, Hùng Vương, phường 7, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
theo hình thức thư bảo lãnh do ngân hàng hoặc tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam phát hành hoặc đặt cọc bằng Séc (đối với trường hợp đặt cọc)
Số tiền đảm bảo dự thầu
304.977.300 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm lẻ bốn triệu chín trăm bảy mươi bảy nghìn ba trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/02/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Betahistine
146.400.000
146.400.000
2.196.000
365 ngày
2
Ginkgo biloba
1.600.000.000
1.600.000.000
24.000.000
365 ngày
3
Paracetamol (acetaminophen)
7.200.000
7.200.000
108.000
365 ngày
4
Piracetam
345.000.000
345.000.000
5.175.000
365 ngày
5
Risperidon
600.000.000
600.000.000
9.000.000
365 ngày
6
Risperidone
104.000.000
104.000.000
1.560.000
365 ngày
7
Sulpirid
780.000.000
780.000.000
11.700.000
365 ngày
8
Tofisopam
15.940.000
15.940.000
239.100
365 ngày
9
Topiramate
26.000.000
26.000.000
390.000
365 ngày
10
Amisulprid
350.000.000
350.000.000
5.250.000
365 ngày
11
Amisulprid
336.000.000
336.000.000
5.040.000
365 ngày
12
Aripiprazole
18.890.000
18.890.000
283.350
365 ngày
13
Aripiprazole
14.000.000
14.000.000
210.000
365 ngày
14
Betahistin.2HCl
66.400.000
66.400.000
996.000
365 ngày
15
Citalopram (dưới dạng Citalopram HBr)
72.720.000
72.720.000
1.090.800
365 ngày
16
Donepezil HCL
41.800.000
41.800.000
627.000
365 ngày
17
Escitalopram
105.000.000
105.000.000
1.575.000
365 ngày
18
Escitalopram
117.000.000
117.000.000
1.755.000
365 ngày
19
Esomeprazol magnesi dihydrat tương đương Esomeprazol
76.000.000
76.000.000
1.140.000
365 ngày
20
Etoricoxib
79.940.000
79.940.000
1.199.100
365 ngày
21
Flunarizin
88.830.000
88.830.000
1.332.450
365 ngày
22
Fluoxetin
24.000.000
24.000.000
360.000
365 ngày
23
Gabapentin
63.000.000
63.000.000
945.000
365 ngày
24
Galantamin
373.800.000
373.800.000
5.607.000
365 ngày
25
Galantamin (dưới dạng Galantamin hydrobromid)
332.000.000
332.000.000
4.980.000
365 ngày
26
Ginkgo biloba
1.520.000.000
1.520.000.000
22.800.000
365 ngày
27
Lamotrigin
96.000.000
96.000.000
1.440.000
365 ngày
28
Lansoprazol
34.000.000
34.000.000
510.000
365 ngày
29
Levetiracetam
96.000.000
96.000.000
1.440.000
365 ngày
30
Levetiracetam
55.000.000
55.000.000
825.000
365 ngày
31
Levosulpirid
114.000.000
114.000.000
1.710.000
365 ngày
32
Levosulpirid
760.000.000
760.000.000
11.400.000
365 ngày
33
Mirtazapine
310.800.000
310.800.000
4.662.000
365 ngày
34
Olanzapin
72.750.000
72.750.000
1.091.250
365 ngày
35
Olanzapin
50.000.000
50.000.000
750.000
365 ngày
36
Paroxetin
264.000.000
264.000.000
3.960.000
365 ngày
37
Piracetam
117.000.000
117.000.000
1.755.000
365 ngày
38
Pregabalin
140.000.000
140.000.000
2.100.000
365 ngày
39
Pregabalin
34.000.000
34.000.000
510.000
365 ngày
40
Quetiapin
531.600.000
531.600.000
7.974.000
365 ngày
41
Quetiapin (dưới dạng Quetiapin fumarat)
60.000.000
60.000.000
900.000
365 ngày
42
Risperidon
48.000.000
48.000.000
720.000
365 ngày
43
Sertralin
665.000.000
665.000.000
9.975.000
365 ngày
44
Sulpirid
29.400.000
29.400.000
441.000
365 ngày
45
Magnesi valproat
800.000.000
800.000.000
12.000.000
365 ngày
46
Venlafaxin
57.000.000
57.000.000
855.000
365 ngày
47
Zopiclon
1.175.000.000
1.175.000.000
17.625.000
365 ngày
48
Levetiracetam
441.000.000
441.000.000
6.615.000
365 ngày
49
Meloxicam
3.540.000
3.540.000
53.100
365 ngày
50
Olanzapin
693.000.000
693.000.000
10.395.000
365 ngày
51
Rebamipid
174.000.000
174.000.000
2.610.000
365 ngày
52
Risperidon
362.250.000
362.250.000
5.433.750
365 ngày
53
Amisulprid
21.000.000
21.000.000
315.000
365 ngày
54
Amitriptylin hydroclorid
16.200.000
16.200.000
243.000
365 ngày
55
Amitriptylin hydroclorid
9.000.000
9.000.000
135.000
365 ngày
56
Amlodipin
2.450.000
2.450.000
36.750
365 ngày
57
Carbamazepin
9.280.000
9.280.000
139.200
365 ngày
58
Celecoxib
10.440.000
10.440.000
156.600
365 ngày
59
Clozapin
140.000.000
140.000.000
2.100.000
365 ngày
60
Clozapin
189.000.000
189.000.000
2.835.000
365 ngày
61
Cytidin monophosphat disodium + Uridin monophosphat disodium
798.000.000
798.000.000
11.970.000
365 ngày
62
Diazepam
7.200.000
7.200.000
108.000
365 ngày
63
Flunarizin
21.600.000
21.600.000
324.000
365 ngày
64
Fluoxetin
16.350.000
16.350.000
245.250
365 ngày
65
Gabapentin
8.200.000
8.200.000
123.000
365 ngày
66
Haloperidol
8.400.000
8.400.000
126.000
365 ngày
67
Levomepromazin
176.000.000
176.000.000
2.640.000
365 ngày
68
Levosulpirid
102.300.000
102.300.000
1.534.500
365 ngày
69
Levosulpirid
77.250.000
77.250.000
1.158.750
365 ngày
70
Naproxen
315.000.000
315.000.000
4.725.000
365 ngày
71
Olanzapin
140.400.000
140.400.000
2.106.000
365 ngày
72
Olanzapin
232.500.000
232.500.000
3.487.500
365 ngày
73
Olanzapin
15.250.000
15.250.000
228.750
365 ngày
74
Oxcarbazepin
44.250.000
44.250.000
663.750
365 ngày
75
Propranolol HCl
48.000.000
48.000.000
720.000
365 ngày
76
Phenobarbital
9.750.000
9.750.000
146.250
365 ngày
77
Quetiapin
199.200.000
199.200.000
2.988.000
365 ngày
78
Topiramat
96.250.000
96.250.000
1.443.750
365 ngày
79
Topiramat
198.000.000
198.000.000
2.970.000
365 ngày
80
Trihexyphenidyl hydroclorid
9.500.000
9.500.000
142.500
365 ngày
81
Natri valproat
750.000.000
750.000.000
11.250.000
365 ngày
82
Natri Valproate
15.750.000
15.750.000
236.250
365 ngày
83
Vitamin B1
14.200.000
14.200.000
213.000
365 ngày
84
Vitamin B1; Vitamin B6; Vitamin B12
47.040.000
47.040.000
705.600
365 ngày
85
Vitamin B6 + magnesi lactat
2.400.000
2.400.000
36.000
365 ngày
86
L-Ornithin L-Aspartat
144.000.000
144.000.000
2.160.000
365 ngày
87
Vitamin A, D3, B1, B2, B6, B12, C, PP, Acid folic, Calci pantothenat, calci lactate, đồng sulfat, sắt fumarat, kali iod
600.000.000
600.000.000
9.000.000
365 ngày
88
Citalopram (dưới dạng Citalopram HBr)
39.800.000
39.800.000
597.000
365 ngày
89
Levodopa + carbidopa
94.500.000
94.500.000
1.417.500
365 ngày
90
Naltrexone hydroclord
139.800.000
139.800.000
2.097.000
365 ngày
91
Oxcarbazepin
26.500.000
26.500.000
397.500
365 ngày
92
Sertralin
470.800.000
470.800.000
7.062.000
365 ngày
93
Natri Valproate
150.000.000
150.000.000
2.250.000
365 ngày
94
Natri Valproate
24.000.000
24.000.000
360.000
365 ngày
95
Natri Valproate
405.000.000
405.000.000
6.075.000
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây