Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 10:22 22/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đấu thầu mua thuốc - vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm bổ sung năm 2023 của Bệnh viện quân y 120
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ bảo hiểm y tế, dịch vụ y tế năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
355/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
19/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện quân y 120
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:20 22/05/2023
đến
10:00 01/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 01/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.501.044 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu năm trăm lẻ một nghìn không trăm bốn mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2023 (29/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
9.065.000
9.065.000
0
229 ngày
2
Acid amin*
337.250.000
337.250.000
0
229 ngày
3
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
161.500.000
161.500.000
0
229 ngày
4
Aescin
113.400.000
113.400.000
0
229 ngày
5
Alfuzosin
145.264.500
145.264.500
0
229 ngày
6
Alfuzosin
63.000.000
63.000.000
0
229 ngày
7
Aminophylin
544.650
544.650
0
229 ngày
8
Amoxicilin + Acid clavulanic
275.000.000
275.000.000
0
229 ngày
9
Budesonid + Formoterol
28.644.000
28.644.000
0
229 ngày
10
Budesonid + Formoterol
58.433.760
58.433.760
0
229 ngày
11
Calcitriol
57.750.000
57.750.000
0
229 ngày
12
Calcitriol
9.442.000
9.442.000
0
229 ngày
13
Calcium acetate
20.900.000
20.900.000
0
229 ngày
14
Carbimazol
34.237.000
34.237.000
0
229 ngày
15
Celecoxib
36.000.000
36.000.000
0
229 ngày
16
Citalopram
11.600.000
11.600.000
0
229 ngày
17
Clozapin
31.500.000
31.500.000
0
229 ngày
18
Colistin*
200.000.000
200.000.000
0
229 ngày
19
Diazepam
5.600.000
5.600.000
0
229 ngày
20
Diclofenac
56.210.000
56.210.000
0
229 ngày
21
Digoxin
9.000.000
9.000.000
0
229 ngày
22
Diosmectit
38.000.000
38.000.000
0
229 ngày
23
Dobutamin
19.250.000
19.250.000
0
229 ngày
24
Dobutamin
83.790.000
83.790.000
0
229 ngày
25
Dopamin hydroclorid
3.391.500
3.391.500
0
229 ngày
26
Drotaverin
15.120.000
15.120.000
0
229 ngày
27
Ephedrin
5.197.500
5.197.500
0
229 ngày
28
Fructose 1,6 diphosphat
211.680.000
211.680.000
0
229 ngày
29
Fusidic acid + Hydrocortison
18.000.000
18.000.000
0
229 ngày
30
Galantamin
50.400.000
50.400.000
0
229 ngày
31
Galantamin
266.700.000
266.700.000
0
229 ngày
32
Glycerol
6.930.000
6.930.000
0
229 ngày
33
Griseofulvin
6.750.000
6.750.000
0
229 ngày
34
Indapamid
183.000.000
183.000.000
0
229 ngày
35
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
22.715.000
22.715.000
0
229 ngày
36
Itoprid
16.200.000
16.200.000
0
229 ngày
37
Kali clorid
4.842.500
4.842.500
0
229 ngày
38
Kali clorid
14.700.000
14.700.000
0
229 ngày
39
Ketoprofen
7.125.000
7.125.000
0
229 ngày
40
Ketoprofen
50.000.000
50.000.000
0
229 ngày
41
Lidocain + Epinephrin
8.820.000
8.820.000
0
229 ngày
42
Linezolid*
540.000.000
540.000.000
0
229 ngày
43
Lovastatin
35.000.000
35.000.000
0
229 ngày
44
Magnesi Aspartat + Kali Aspartat
35.814.240
35.814.240
0
229 ngày
45
Methotrexat
2.450.000
2.450.000
0
229 ngày
46
Metoclopramid
1.100.000
1.100.000
0
229 ngày
47
Moxifloxacin
65.000.000
65.000.000
0
229 ngày
48
Moxifloxacin
90.300.000
90.300.000
0
229 ngày
49
Moxifloxacin
286.350.000
286.350.000
0
229 ngày
50
Nabumeton
65.800.000
65.800.000
0
229 ngày
51
Naphazolin
569.400
569.400
0
229 ngày
52
Natri chondroitin sulfat + Retinol palmitat + Cholin bitartrat + Riboflavin + Thiamin hydroclorid
15.000.000
15.000.000
0
229 ngày
53
Natri hydrocarbonat (Natri bicarbonat)
19.840.000
19.840.000
0
229 ngày
54
Nifedipin
202.884.000
202.884.000
0
229 ngày
55
Nước Oxy già
8.883.000
8.883.000
0
229 ngày
56
Nystatin
1.564.000
1.564.000
0
229 ngày
57
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
16.625.000
16.625.000
0
229 ngày
58
Olanzapin
20.370.000
20.370.000
0
229 ngày
59
Omeprazol
24.990.000
24.990.000
0
229 ngày
60
Oxcarbazepin
8.500.000
8.500.000
0
229 ngày
61
Pinene (alpha + beta) + Camphene + Cineol + Menthone + Menthol + Borneol
11.025.000
11.025.000
0
229 ngày
62
Pinene + camphene + cineol + fenchone + borneol + anethol
31.924.000
31.924.000
0
229 ngày
63
Piracetam
14.500.000
14.500.000
0
229 ngày
64
Povidon iodin
40.400.000
40.400.000
0
229 ngày
65
Povidon iodin
101.500.000
101.500.000
0
229 ngày
66
Pralidoxim
16.200.000
16.200.000
0
229 ngày
67
Ranitidin
1.881.000
1.881.000
0
229 ngày
68
Rifampicin
12.575.000
12.575.000
0
229 ngày
69
Rifampicin + Isoniazid
8.740.000
8.740.000
0
229 ngày
70
Rifampicin + Isoniazid + Pyrazinamid
11.192.000
11.192.000
0
229 ngày
71
Rotundin
30.870.000
30.870.000
0
229 ngày
72
Salicylic acid + Betamethason dipropionat
3.220.000
3.220.000
0
229 ngày
73
Sắt gluconat + Mangan gluconat + Đồng gluconat
30.240.000
30.240.000
0
229 ngày
74
Sắt sucrose
112.500.000
112.500.000
0
229 ngày
75
Succinic acid + Nicotinamide + Isosine + Riboflavin natri phosphate
180.600.000
180.600.000
0
229 ngày
76
Sucralfat
42.000.000
42.000.000
0
229 ngày
77
Tobramycin
48.675.000
48.675.000
0
229 ngày
78
Tobramycin
230.750.000
230.750.000
0
229 ngày
79
Trimetazidin
94.500.000
94.500.000
0
229 ngày
80
Trimetazidin
63.000.000
63.000.000
0
229 ngày
81
Trimetazidin
83.300.000
83.300.000
0
229 ngày
82
Valproat natri + Valproic acid
68.750.000
68.750.000
0
229 ngày
83
Valproic Acid
70.930.000
70.930.000
0
229 ngày
84
Vitamin A + D
36.639.500
36.639.500
0
229 ngày
85
Vitamin A + D
21.136.500
21.136.500
0
229 ngày
86
Vitamin B1 + B6 + B12
36.750.000
36.750.000
0
229 ngày
87
Xanh methylen + Tím gentian
2.625.000
2.625.000
0
229 ngày
88
Zoledronic acid
405.689.340
405.689.340
0
229 ngày
89
Zoledronic acid
700.000.000
700.000.000
0
229 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây