Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:46 14/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc tập trung cấp địa phương cho ngành Y tế Tiền Giang sử dụng từ năm 2023 đến năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của đơn vị năm 2023, 2024 và 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1071/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
12/06/2023 08:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Y tế tỉnh Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:38 14/06/2023
đến
14:00 05/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.749.609.491 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ bảy trăm bốn mươi chín triệu sáu trăm lẻ chín nghìn bốn trăm chín mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2023 (31/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang Tư vấn lập HSMT 40 Hùng Vương, phường 7, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang - Phường 7 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
2 Sở Y tế tỉnh Tiền Giang Thẩm định HSMT 373 Hùng Vương -xã Đạo Thạnh- Tp Mỹ Tho- Tiền Giang
3 Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang Tư vấn đánh giá HSDT 40 Hùng Vương, phường 7, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang - Phường 7 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
4 Sở Y tế tỉnh Tiền Giang Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 373 Hùng Vương -xã Đạo Thạnh- Tp Mỹ Tho- Tiền Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bupivacain
788.074.000
788.074.000
0
24 tháng
2
Bupivacain
119.597.400
119.597.400
0
24 tháng
3
Lidocain
369.337.200
369.337.200
0
24 tháng
4
Meloxicam
826.711.200
826.711.200
0
24 tháng
5
Meloxicam
161.000.000
161.000.000
0
24 tháng
6
Paracetamol
1.313.488.892
1.313.488.892
0
24 tháng
7
Paracetamol
119.535.840
119.535.840
0
24 tháng
8
Paracetamol
289.002.000
289.002.000
0
24 tháng
9
Piroxicam
20.476.800
20.476.800
0
24 tháng
10
Loratadin
3.822.000
3.822.000
0
24 tháng
11
Amoxicilin
180.400.000
180.400.000
0
24 tháng
12
Cefixim
1.230.900.000
1.230.900.000
0
24 tháng
13
Amikacin*
71.370.000
71.370.000
0
24 tháng
14
Metronidazol
439.740.000
439.740.000
0
24 tháng
15
Clindamycin
227.118.100
227.118.100
0
24 tháng
16
Clindamycin
295.397.692
295.397.692
0
24 tháng
17
Ciprofloxacin
207.686.990
207.686.990
0
24 tháng
18
Ciprofloxacin
430.617.600
430.617.600
0
24 tháng
19
Albumin
10.352.520.000
10.352.520.000
0
24 tháng
20
Amiodaron
68.040.000
68.040.000
0
24 tháng
21
Captopril
447.576.000
447.576.000
0
24 tháng
22
Enalapril
146.674.944
146.674.944
0
24 tháng
23
Enalapril
3.990.000
3.990.000
0
24 tháng
24
Methyldopa
211.009.800
211.009.800
0
24 tháng
25
Atorvastatin
6.552.000
6.552.000
0
24 tháng
26
Spironolacton
468.027.000
468.027.000
0
24 tháng
27
Pantoprazol
2.160.000
2.160.000
0
24 tháng
28
Ondansetron
59.580.360
59.580.360
0
24 tháng
29
Hyoscin butylbromid
7.168.000
7.168.000
0
24 tháng
30
Methylprednisolon
1.206.481.200
1.206.481.200
0
24 tháng
31
Acarbose
15.498.000
15.498.000
0
24 tháng
32
Gliclazid
229.555.200
229.555.200
0
24 tháng
33
Carbimazol
2.419.200
2.419.200
0
24 tháng
34
Oxytocin
11.280.000
11.280.000
0
24 tháng
35
Bromhexin
93.060.000
93.060.000
0
24 tháng
36
Ofloxacin
63.480.000
63.480.000
0
24 tháng
37
Vancomycin
1.227.260
1.227.260
0
24 tháng
38
Heparin natri
13.127.499.000
13.127.499.000
0
24 tháng
39
Acid Tranexamic
404.898.480
404.898.480
0
24 tháng
40
Dobutamin
342.333.600
342.333.600
0
24 tháng
41
Dopamin hydroclorid
39.700.500
39.700.500
0
24 tháng
42
Clotrimazol
7.649.850
7.649.850
0
24 tháng
43
Lactulose
730.399.488
730.399.488
0
24 tháng
44
Metformin hydroclorid
260.883.000
260.883.000
0
24 tháng
45
Methylergometrin maleat
286.902.000
286.902.000
0
24 tháng
46
Sulpirid
473.777.200
473.777.200
0
24 tháng
47
Meloxicam
81.400.000
81.400.000
0
24 tháng
48
Paracetamol
782.729.084
782.729.084
0
24 tháng
49
Paracetamol
108.100.000
108.100.000
0
24 tháng
50
Allopurinol
184.146.020
184.146.020
0
24 tháng
51
Albendazol
5.913.000
5.913.000
0
24 tháng
52
Cefazolin
156.392.000
156.392.000
0
24 tháng
53
Cefixim
82.600.000
82.600.000
0
24 tháng
54
Metronidazol
55.070.640
55.070.640
0
24 tháng
55
Azithromycin
15.750.000
15.750.000
0
24 tháng
56
Ciprofloxacin
520.703.400
520.703.400
0
24 tháng
57
Levofloxacin
12.480.000
12.480.000
0
24 tháng
58
Amiodaron
35.861.400
35.861.400
0
24 tháng
59
Enalapril
724.830.390
724.830.390
0
24 tháng
60
Enalapril
49.451.500
49.451.500
0
24 tháng
61
Nifedipin
52.520.000
52.520.000
0
24 tháng
62
Atorvastatin
571.554.630
571.554.630
0
24 tháng
63
Simvastatin
19.530.000
19.530.000
0
24 tháng
64
Simvastatin
683.303.860
683.303.860
0
24 tháng
65
Pantoprazol
133.100.000
133.100.000
0
24 tháng
66
Methyl prednisolon
43.200.000
43.200.000
0
24 tháng
67
Methylprednisolon
176.707.000
176.707.000
0
24 tháng
68
Gliclazid
723.409.800
723.409.800
0
24 tháng
69
Atenolol
19.570.000
19.570.000
0
24 tháng
70
Cephalexin
260.583.120
260.583.120
0
24 tháng
71
Ofloxacin
40.594.050
40.594.050
0
24 tháng
72
Aciclovir
35.200.000
35.200.000
0
24 tháng
73
Heparin natri
3.847.140.000
3.847.140.000
0
24 tháng
74
Acid Tranexamic
93.478.320
93.478.320
0
24 tháng
75
Dobutamin
110.393.600
110.393.600
0
24 tháng
76
Lactulose
96.230.400
96.230.400
0
24 tháng
77
Metformin hydroclorid
728.190.000
728.190.000
0
24 tháng
78
Sulpirid
476.440.000
476.440.000
0
24 tháng
79
Risperidon
151.931.000
151.931.000
0
24 tháng
80
Meloxicam
216.468.000
216.468.000
0
24 tháng
81
Paracetamol
225.720.000
225.720.000
0
24 tháng
82
Paracetamol
90.529.920
90.529.920
0
24 tháng
83
Paracetamol
3.560.766.858
3.560.766.858
0
24 tháng
84
Loratadin
270.980.000
270.980.000
0
24 tháng
85
Amoxicilin
157.058.000
157.058.000
0
24 tháng
86
Azithromycin
138.627.500
138.627.500
0
24 tháng
87
Clarithromycin
448.648.200
448.648.200
0
24 tháng
88
Isosorbid
4.715.456.004
4.715.456.004
0
24 tháng
89
Atenolol
428.581.890
428.581.890
0
24 tháng
90
Nifedipin
1.530.396.000
1.530.396.000
0
24 tháng
91
Atorvastatin
978.114.600
978.114.600
0
24 tháng
92
Pantoprazol
174.960.000
174.960.000
0
24 tháng
93
Methyl prednisolon
818.971.936
818.971.936
0
24 tháng
94
Methyl prednisolon
324.268.000
324.268.000
0
24 tháng
95
Gliclazid
2.008.800.000
2.008.800.000
0
24 tháng
96
Gliclazid
3.636.093.240
3.636.093.240
0
24 tháng
97
Cephalexin
161.280.000
161.280.000
0
24 tháng
98
Aciclovir
56.000.000
56.000.000
0
24 tháng
99
Fluconazol
39.560.000
39.560.000
0
24 tháng
100
Metformin hydroclorid
2.300.200.400
2.300.200.400
0
24 tháng
101
Tenofovir disoproxil fumarat
488.560.000
488.560.000
0
24 tháng
102
Risperidon
228.000.000
228.000.000
0
24 tháng
103
Lidocain
96.347.874
96.347.874
0
24 tháng
104
Ibuprofen
721.289.205
721.289.205
0
24 tháng
105
Meloxicam
131.747.616
131.747.616
0
24 tháng
106
Meloxicam
297.438.500
297.438.500
0
24 tháng
107
Paracetamol
634.520
634.520
0
24 tháng
108
Paracetamol
329.144.400
329.144.400
0
24 tháng
109
Paracetamol
112.032.360
112.032.360
0
24 tháng
110
Paracetamol
188.496.330
188.496.330
0
24 tháng
111
Paracetamol
1.523.728.416
1.523.728.416
0
24 tháng
112
Paracetamol
2.303.566.214
2.303.566.214
0
24 tháng
113
Paracetamol
83.056.000
83.056.000
0
24 tháng
114
Piroxicam
350.114.000
350.114.000
0
24 tháng
115
Piroxicam
50.126.000
50.126.000
0
24 tháng
116
Allopurinol
417.529.560
417.529.560
0
24 tháng
117
Loratadin
168.326.970
168.326.970
0
24 tháng
118
Albendazol
64.796.604
64.796.604
0
24 tháng
119
Mebendazol
16.194.024
16.194.024
0
24 tháng
120
Amoxicilin
1.007.165.820
1.007.165.820
0
24 tháng
121
Cefixim
2.308.474.240
2.308.474.240
0
24 tháng
122
Bupivacain
17.560.000
17.560.000
0
24 tháng
123
Amoxcillin + acid clavulanic
6.405.399
6.405.399
0
24 tháng
124
Amoxicilin
182.400
182.400
0
24 tháng
125
Cimetidin
27.300.000
27.300.000
0
24 tháng
126
Ibuprofen
47.520.000
47.520.000
0
24 tháng
127
Ketoconazol
5.428.000
5.428.000
0
24 tháng
128
Povidoniod
823.200
823.200
0
24 tháng
129
Ribavirin
7.170.000
7.170.000
0
24 tháng
130
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
131
Cefixim
114.678.990
114.678.990
0
24 tháng
132
Amikacin*
31.772.960
31.772.960
0
24 tháng
133
Gentamicin
79.597.232
79.597.232
0
24 tháng
134
Metronidazol
829.673.328
829.673.328
0
24 tháng
135
Metronidazol
69.827.500
69.827.500
0
24 tháng
136
Clindamycin
356.416.326
356.416.326
0
24 tháng
137
Clindamycin
103.887.000
103.887.000
0
24 tháng
138
Clindamycin
394.663.500
394.663.500
0
24 tháng
139
Azithromycin
581.471.000
581.471.000
0
24 tháng
140
Clarithromycin
557.690.200
557.690.200
0
24 tháng
141
Ciprofloxacin
29.431.000
29.431.000
0
24 tháng
142
Ciprofloxacin
889.374.720
889.374.720
0
24 tháng
143
Doxycyclin
55.414.220
55.414.220
0
24 tháng
144
Isosorbid
790.664.238
790.664.238
0
24 tháng
145
Atenolol
59.878.100
59.878.100
0
24 tháng
146
Captopril
343.562.769
343.562.769
0
24 tháng
147
Enalapril
460.036.200
460.036.200
0
24 tháng
148
Enalapril
185.817.900
185.817.900
0
24 tháng
149
Methyldopa
519.476.820
519.476.820
0
24 tháng
150
Nifedipin
2.443.697.424
2.443.697.424
0
24 tháng
151
Nifedipin
540.918.000
540.918.000
0
24 tháng
152
Atorvastatin
1.547.195.188
1.547.195.188
0
24 tháng
153
Fenofibrat
1.288.037.700
1.288.037.700
0
24 tháng
154
Simvastatin
301.661.770
301.661.770
0
24 tháng
155
Simvastatin
545.882.660
545.882.660
0
24 tháng
156
Furosemid
137.098.962
137.098.962
0
24 tháng
157
Furosemid
67.893.002
67.893.002
0
24 tháng
158
Spironolacton
278.138.520
278.138.520
0
24 tháng
159
Famotidin
187.150.000
187.150.000
0
24 tháng
160
Pantoprazol
1.575.590.355
1.575.590.355
0
24 tháng
161
Loperamid
45.509.880
45.509.880
0
24 tháng
162
Hydrocortison
173.424.160
173.424.160
0
24 tháng
163
Methyl prednisolon
825.011.430
825.011.430
0
24 tháng
164
Methyl prednisolon
678.967.770
678.967.770
0
24 tháng
165
Methyl prednisolon
739.801.950
739.801.950
0
24 tháng
166
Prednisolon
143.429.244
143.429.244
0
24 tháng
167
Acarbose
1.473.240.600
1.473.240.600
0
24 tháng
168
Gliclazid
3.714.978.540
3.714.978.540
0
24 tháng
169
Carbimazol
27.600.400
27.600.400
0
24 tháng
170
Xylometazolin
14.518.850
14.518.850
0
24 tháng
171
Oxytocin
771.517.035
771.517.035
0
24 tháng
172
Bromhexin
55.426.000
55.426.000
0
24 tháng
173
Nước cất pha tiêm
802.288.968
802.288.968
0
24 tháng
174
Nước cất pha tiêm
37.740.664
37.740.664
0
24 tháng
175
Diclofenac
193.460.200
193.460.200
0
24 tháng
176
Diclofenac
116.272.537
116.272.537
0
24 tháng
177
Epinephrin (adrenalin)
242.836.666
242.836.666
0
24 tháng
178
Ampicilin
3.744.000
3.744.000
0
24 tháng
179
Cephalexin
1.410.255.264
1.410.255.264
0
24 tháng
180
Ofloxacin
22.198.000
22.198.000
0
24 tháng
181
Sulfamethoxazol + trimethoprim
84.315.000
84.315.000
0
24 tháng
182
Vancomycin
274.624.000
274.624.000
0
24 tháng
183
Aciclovir
184.337.920
184.337.920
0
24 tháng
184
Fluconazol
39.492.000
39.492.000
0
24 tháng
185
Clarithromycin
106.572.564
106.572.564
0
24 tháng
186
Ketoconazol
112.537.110
112.537.110
0
24 tháng
187
Carboplatin
194.110.560
194.110.560
0
24 tháng
188
Fluorouracil
48.575.836
48.575.836
0
24 tháng
189
Acid Tranexamic
85.739.000
85.739.000
0
24 tháng
190
Nifedipin
506.700.000
506.700.000
0
24 tháng
191
Clotrimazol
92.478.400
92.478.400
0
24 tháng
192
Povidon Iod
124.792.800
124.792.800
0
24 tháng
193
Povidon Iod
53.256.000
53.256.000
0
24 tháng
194
Alverin
284.761.008
284.761.008
0
24 tháng
195
Hyoscin butylbromid
43.356.600
43.356.600
0
24 tháng
196
Metformin hydroclorid
3.481.063.800
3.481.063.800
0
24 tháng
197
Propylthiouracil
31.897.672
31.897.672
0
24 tháng
198
Methylergometrin maleat
23.331.000
23.331.000
0
24 tháng
199
Misoprostol
272.477.200
272.477.200
0
24 tháng
200
Sulpirid
396.750.200
396.750.200
0
24 tháng
201
Sulpirid
68.096.000
68.096.000
0
24 tháng
202
Tenofovir disoproxil fumarat
1.299.014.400
1.299.014.400
0
24 tháng
203
Risperidon
432.787.280
432.787.280
0
24 tháng
204
Ondansetron
24.680.000
24.680.000
0
24 tháng
205
Carbimazol
31.200.000
31.200.000
0
24 tháng
206
Ofloxacin
1.425.600
1.425.600
0
24 tháng
207
Heparin natri
710.000.000
710.000.000
0
24 tháng
208
Dobutamin
181.147.400
181.147.400
0
24 tháng
209
Propylthiouracil
5.539.700
5.539.700
0
24 tháng
210
Methylergometrin maleat
2.310.000
2.310.000
0
24 tháng
211
Misoprostol
10.688.000
10.688.000
0
24 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang như sau:

  • Có quan hệ với 687 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0,62%, Tư vấn 1,23%, Phi tư vấn 14,82%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.127.927.279.585 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 849.242.427.839 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây