Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:32 17/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2026 (lần 1)
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc năm 2026 (lần 1)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp theo quy định của pháp luật tại đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trung Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
621/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
17/03/2026 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Trung Mỹ Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 17/03/2026
đến
10:00 07/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:40 07/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.781.101 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu bảy trăm tám mươi mốt nghìn một trăm lẻ một đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2026 (04/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetazolamid
2.083.200
2.083.200
0
12 tháng
2
Acetyl leucin
52.463.880
52.463.880
0
12 tháng
3
Acetylcystein
570.000.000
570.000.000
0
12 tháng
4
Acetylsalicylic acid
50.974.840
50.974.840
0
12 tháng
5
Aciclovir
1.568.800
1.568.800
0
12 tháng
6
Aciclovir
17.650.850
17.650.850
0
12 tháng
7
Aciclovir
720.000
720.000
0
12 tháng
8
Acid amin
14.484.000
14.484.000
0
12 tháng
9
Acid amin cho bệnh nhân suy thận
33.600.000
33.600.000
0
12 tháng
10
Acid amin cho bệnh nhân suy thận
29.900.000
29.900.000
0
12 tháng
11
Acid boric
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
12
Adenosine
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
13
Adrenalin
2.822.600
2.822.600
0
12 tháng
14
Albumin
8.440.000
8.440.000
0
12 tháng
15
Alfuzosin hydroclorid
604.674.000
604.674.000
0
12 tháng
16
Alimemazin
360.000
360.000
0
12 tháng
17
Alpha chymotrypsin
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
18
Ambroxol hydroclorid
10.281.800
10.281.800
0
12 tháng
19
Amiodaron
7.512.000
7.512.000
0
12 tháng
20
Amlodipin
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
21
Amlodipin + Indapamid
757.774.650
757.774.650
0
12 tháng
22
Amlodipin + Valsartan
52.390.000
52.390.000
0
12 tháng
23
Amoxicilin
33.740.000
33.740.000
0
12 tháng
24
Amoxicilin + Acid clavulanic
66.600.000
66.600.000
0
12 tháng
25
Amoxicilin + Acid clavulanic
194.250.000
194.250.000
0
12 tháng
26
Amoxicilin + Acid clavulanic
155.667.750
155.667.750
0
12 tháng
27
Amoxicilin + Acid clavulanic
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
28
Amoxicilin + Acid clavulanic
1.238.163.400
1.238.163.400
0
12 tháng
29
Amoxicilin + Acid clavulanic
68.250.000
68.250.000
0
12 tháng
30
Amoxicillin + Acid Clavulanic
357.000.000
357.000.000
0
12 tháng
31
Ampicilin + Sulbactam
162.250.000
162.250.000
0
12 tháng
32
Amylase , lipase , protase
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
33
Atorvastatin
149.766.750
149.766.750
0
12 tháng
34
Atropin sulfat
800.000
800.000
0
12 tháng
35
Azithromycin
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
36
Azithromycin
261.500.000
261.500.000
0
12 tháng
37
Bacillus subtilis
751.170.000
751.170.000
0
12 tháng
38
Bacillus subtilis
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
39
Bambuterol hydroclorid
53.705.000
53.705.000
0
12 tháng
40
Betahistine dihydrochloride
325.800.000
325.800.000
0
12 tháng
41
Betamethason dipropionat + Clotrimazol
8.085.000
8.085.000
0
12 tháng
42
Bimatoprost
5.797.840
5.797.840
0
12 tháng
43
Bismuth
213.192.000
213.192.000
0
12 tháng
44
Bisoprolol fumarat + Hydroclorothiazid
107.932.000
107.932.000
0
12 tháng
45
Bromhexin hydroclorid
51.000.000
51.000.000
0
12 tháng
46
Budesonid
59.774.400
59.774.400
0
12 tháng
47
Budesonid
505.120.000
505.120.000
0
12 tháng
48
Calci carbonat + Calci gluconolactat
39.780.000
39.780.000
0
12 tháng
49
Calci carbonat + Calci gluconolactat
19.950.000
19.950.000
0
12 tháng
50
Calci carbonat + Vitamin D3
291.438.000
291.438.000
0
12 tháng
51
Calci clorid
375.000
375.000
0
12 tháng
52
Calcipotriol
930.000
930.000
0
12 tháng
53
Carbetocin
36.897.999
36.897.999
0
12 tháng
54
Carbocistein
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
55
Carbocistein
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
56
Cefixim
6.653.100
6.653.100
0
12 tháng
57
Cefpodoxim
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
58
Ceftriaxon
53.298.000
53.298.000
0
12 tháng
59
Cefuroxim
12.097.500
12.097.500
0
12 tháng
60
Cetirizin
22.152.000
22.152.000
0
12 tháng
61
Chlorpheniramin maleat
13.644.000
13.644.000
0
12 tháng
62
Cilnidipin
158.850.000
158.850.000
0
12 tháng
63
Cilostazol
20.500.000
20.500.000
0
12 tháng
64
Cinnarizin
20.520.000
20.520.000
0
12 tháng
65
Clopidogrel
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
66
Clopidogrel
10.300.000
10.300.000
0
12 tháng
67
Clotrimazol
3.297.000
3.297.000
0
12 tháng
68
Clotrimazol + Metronidazol
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
69
Codein + Terpin hydrat
74.844.000
74.844.000
0
12 tháng
70
Colchicin
70.850.000
70.850.000
0
12 tháng
71
Desloratadin
2.232.600
2.232.600
0
12 tháng
72
Dexamethason
1.400.000
1.400.000
0
12 tháng
73
Dextromethorphan HBr
14.565.800
14.565.800
0
12 tháng
74
Dextrose khan + Natri clorid + Kali clorid + Natri lactat + Calci clorid 2H2O
624.950
624.950
0
12 tháng
75
Diazepam
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
76
Diazepam
302.400
302.400
0
12 tháng
77
Diclofenac
234.000
234.000
0
12 tháng
78
Digoxin
3.200.000
3.200.000
0
12 tháng
79
Digoxin
195.000
195.000
0
12 tháng
80
Diltiazem hydroclorid
46.800.000
46.800.000
0
12 tháng
81
Diosmectit
134.706.000
134.706.000
0
12 tháng
82
Diosmin + Hesperidin
179.270.200
179.270.200
0
12 tháng
83
Diosmin; hesperidin
2.809.920.000
2.809.920.000
0
12 tháng
84
Diphenhydramin hydroclorid
4.197.100
4.197.100
0
12 tháng
85
Domperidon
3.528.000
3.528.000
0
12 tháng
86
Domperidon
514.600
514.600
0
12 tháng
87
Drotaverin clohydrat
18.503.200
18.503.200
0
12 tháng
88
Dydrogesterone
5.796.000
5.796.000
0
12 tháng
89
Empagliflozin
1.008.000.000
1.008.000.000
0
12 tháng
90
Empagliflozin
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
91
Enoxaparin natri
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
92
Eperison hydroclorid
92.729.700
92.729.700
0
12 tháng
93
Eperison hydroclorid
145.754.000
145.754.000
0
12 tháng
94
Ephedrin hydroclorid
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
95
Erythropoietin alpha
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
96
Erythropoietin alpha
500.000.000
500.000.000
0
12 tháng
97
Erythropoietin alpha
432.740.000
432.740.000
0
12 tháng
98
Erythropoietin alpha
2.275.000.000
2.275.000.000
0
12 tháng
99
Erythropoietin alpha
131.500.000
131.500.000
0
12 tháng
100
Esomeprazol
145.394.000
145.394.000
0
12 tháng
101
Etoricoxib
35.910.000
35.910.000
0
12 tháng
102
Fenofibrat
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
103
Fenoterol + ipratropium
2.646.460
2.646.460
0
12 tháng
104
Fenoterol + ipratropium
2.906.100
2.906.100
0
12 tháng
105
Fentanyl
34.715.100
34.715.100
0
12 tháng
106
Fexofenadin HCL
5.900.700
5.900.700
0
12 tháng
107
Fexofenadin hydroclorid
40.400.650
40.400.650
0
12 tháng
108
Fexofenadin hydroclorid
30.462.120
30.462.120
0
12 tháng
109
Flunarizin
6.801.900
6.801.900
0
12 tháng
110
Fluorometholon
6.434.400
6.434.400
0
12 tháng
111
Fluorometholon
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
112
Fluticason propionat
384.000.000
384.000.000
0
12 tháng
113
Folic acid (vitamin B9)
1.999.500
1.999.500
0
12 tháng
114
Fosfomycin
112.500.000
112.500.000
0
12 tháng
115
Fusidic acid (hoặc Natri Fusidat)
40.300.000
40.300.000
0
12 tháng
116
Fusidic acid + Betamethason (valerat, dipropionat)
544.840.000
544.840.000
0
12 tháng
117
Ginko biloba
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
118
Glimepirid
47.533.500
47.533.500
0
12 tháng
119
Glimepirid
18.125.000
18.125.000
0
12 tháng
120
Globulin kháng độc tố uốn ván 1500 đvqt
34.852.000
34.852.000
0
12 tháng
121
Glucosamin sulfat hoặc Glucosamin hydroclorid
1.140.000.000
1.140.000.000
0
12 tháng
122
Glucose
4.677.120
4.677.120
0
12 tháng
123
Glucose
840.000
840.000
0
12 tháng
124
Glucose
2.227.800
2.227.800
0
12 tháng
125
Glucose
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
126
Glucose
21.640.500
21.640.500
0
12 tháng
127
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
3.211.320
3.211.320
0
12 tháng
128
Guaiazulen + Dimethicon
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
129
Hydroclorothiazid
14.827.400
14.827.400
0
12 tháng
130
Hydrocortison
20.279.000
20.279.000
0
12 tháng
131
Hydrocortison
9.590.000
9.590.000
0
12 tháng
132
Hydroxypropylmethylcellulose
83.400.000
83.400.000
0
12 tháng
133
Ibuprofen
941.500
941.500
0
12 tháng
134
Imipenem + Cilastatin
4.385.000
4.385.000
0
12 tháng
135
Indacaterol + Glycopyrronium
69.920.800
69.920.800
0
12 tháng
136
Indomethacin
40.800.000
40.800.000
0
12 tháng
137
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
2.250.000
2.250.000
0
12 tháng
138
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
800.000.000
800.000.000
0
12 tháng
139
Insulin trộn (30/70)
805.000.000
805.000.000
0
12 tháng
140
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
19.800
19.800
0
12 tháng
141
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
146.048.640
146.048.640
0
12 tháng
142
Isotretinoin
184.172.000
184.172.000
0
12 tháng
143
Isotretinoin
47.730.000
47.730.000
0
12 tháng
144
Itopride
29.760.000
29.760.000
0
12 tháng
145
Itraconazol
18.292.500
18.292.500
0
12 tháng
146
Ivabradin 7.5mg
1.850.000
1.850.000
0
12 tháng
147
Ivermectin
1.792.000
1.792.000
0
12 tháng
148
Kali clorid
4.560.000
4.560.000
0
12 tháng
149
Kali clorid
8.950.000
8.950.000
0
12 tháng
150
Kẽm gluconat
22.881.600
22.881.600
0
12 tháng
151
Kẽm Gluconat
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
152
Ketoprofen
64.025.000
64.025.000
0
12 tháng
153
Lamivudin
5.494.000
5.494.000
0
12 tháng
154
Lamivudin + tenofovir
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
155
Levetiracetam
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
156
Levofloxacin
5.216.400
5.216.400
0
12 tháng
157
Levosulpirid
3.700.800
3.700.800
0
12 tháng
158
Levothyroxin natri
9.072.000
9.072.000
0
12 tháng
159
Lidocain
7.011.900
7.011.900
0
12 tháng
160
Lidocain hydroclorid + Epinephrin (Adrenalin) tartrat
43.819.720
43.819.720
0
12 tháng
161
Lisinopril + Hydroclorothiazid
173.100.000
173.100.000
0
12 tháng
162
Losartan kali
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
163
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + Simethicon
2.021.370.000
2.021.370.000
0
12 tháng
164
Magnesi lactat dihydrat + Vitamin B6
420.320.000
420.320.000
0
12 tháng
165
Magnesi sulfat
1.566.000
1.566.000
0
12 tháng
166
Magnesi trisilicat + nhôm hydroxyd
29.400.000
29.400.000
0
12 tháng
167
Manitol
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
168
Mebendazol
10.560.000
10.560.000
0
12 tháng
169
Mebeverine
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
170
Mecobalamin
708.000
708.000
0
12 tháng
171
Meloxicam
233.700.000
233.700.000
0
12 tháng
172
Mequitazin
17.484.500
17.484.500
0
12 tháng
173
Meropenem
447.540
447.540
0
12 tháng
174
Mesalazin
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
175
Metformin hydrochloride; Glimepirid
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
176
Metformin hydroclorid
62.559.000
62.559.000
0
12 tháng
177
Metoclopramid
2.898.000
2.898.000
0
12 tháng
178
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
199.584.000
199.584.000
0
12 tháng
179
Midazolam
11.270.490
11.270.490
0
12 tháng
180
Mifepriston
37.630.000
37.630.000
0
12 tháng
181
Montelukast ( dưới dạng Natri montelukast)
43.095.000
43.095.000
0
12 tháng
182
Montelukast ( dưới dạng Natri montelukast)
5.481.000
5.481.000
0
12 tháng
183
Montelukast ( dưới dạng Natri montelukast)
12.638.000
12.638.000
0
12 tháng
184
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
535.500
535.500
0
12 tháng
185
N-acetylcystein
268.995.300
268.995.300
0
12 tháng
186
Naloxon hydroclorid
882.000
882.000
0
12 tháng
187
Natri clorid
7.196.000
7.196.000
0
12 tháng
188
Natri clorid
81.180.000
81.180.000
0
12 tháng
189
Natri clorid
14.851.200
14.851.200
0
12 tháng
190
Natri clorid
316.470.000
316.470.000
0
12 tháng
191
Natri clorid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
192
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
4.945.500
4.945.500
0
12 tháng
193
Natri clorid+ Kali clorid + Natri lactat + Calci clorid.2H2O
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
194
Natri hyaluronat
87.075.000
87.075.000
0
12 tháng
195
Natri hyaluronat
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng
196
Natri hydrocarbonat (Natri bicarbonat)
640.000
640.000
0
12 tháng
197
Natri hydrocarbonat (Natri bicarbonat)
1.938.000
1.938.000
0
12 tháng
198
Neomycin sulfat+ Nystatin + Polymycin B Sulfat
30.600.000
30.600.000
0
12 tháng
199
Neostigmin metylsulfat
11.342.250
11.342.250
0
12 tháng
200
Nhũ dịch lipid (100ml nhũ tương chứa: dầu đậu nành tinh chế 6g + triglycerid mạch trung bình 6g + dầu oliu tinh chế 5g, dầu cá tinh chế 3g)
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
201
Nicardipin hydroclorid
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
202
Nor-epinephrin (Nor-adrenalin)
1.435.000
1.435.000
0
12 tháng
203
Nor-epinephrin (Nor-adrenalin)
13.300.000
13.300.000
0
12 tháng
204
Nước cất
30.628.000
30.628.000
0
12 tháng
205
Nước cất pha tiêm
8.232.000
8.232.000
0
12 tháng
206
Nước oxy già
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
207
Nystatin
3.654.000
3.654.000
0
12 tháng
208
Omeprazol
222.654.120
222.654.120
0
12 tháng
209
Omeprazol
7.352.800
7.352.800
0
12 tháng
210
Omeprazol
30.900.000
30.900.000
0
12 tháng
211
Omeprazol
17.610.000
17.610.000
0
12 tháng
212
Pantoprazol
27.950.000
27.950.000
0
12 tháng
213
Paracetamol (Acetaminophen)
672.000
672.000
0
12 tháng
214
Paracetamol (Acetaminophen)
58.305.000
58.305.000
0
12 tháng
215
Paracetamol (Acetaminophen)
378.000
378.000
0
12 tháng
216
Paracetamol (Acetaminophen)
2.233.000
2.233.000
0
12 tháng
217
Paracetamol (Acetaminophen)
283.500
283.500
0
12 tháng
218
Paracetamol (Acetaminophen)
79.580.000
79.580.000
0
12 tháng
219
Paracetamol + Codein phosphat
575.000
575.000
0
12 tháng
220
Paracetamol + Ibuprofen
4.728.000
4.728.000
0
12 tháng
221
Perindopril arginine + Amlodipin
298.000.000
298.000.000
0
12 tháng
222
Perindopril arginine + Amlodipin
1.041.720.900
1.041.720.900
0
12 tháng
223
Perindopril arginine + Indapamid
715.000.000
715.000.000
0
12 tháng
224
Perindopril arginine + Indapamid
113.141.600
113.141.600
0
12 tháng
225
Perindopril arginine+ Indapamid + Amlodipin
704.241.100
704.241.100
0
12 tháng
226
Pethidin hydroclorid
990.000
990.000
0
12 tháng
227
Phenobarbital
378.000
378.000
0
12 tháng
228
Phenobarbital
31.500
31.500
0
12 tháng
229
Phenylephrin
9.725.000
9.725.000
0
12 tháng
230
Phytomenadion (vitamin K1)
714.000
714.000
0
12 tháng
231
Piracetam
109.400
109.400
0
12 tháng
232
Piracetam
1.583.300
1.583.300
0
12 tháng
233
Poly (O-2-hydroxyethyl) starch; Natri acetat trihydrate; Natri clorid; Kali clorid; Magnesi clorid hexahydrat
35.100.000
35.100.000
0
12 tháng
234
Povidon Iodin
4.900.000
4.900.000
0
12 tháng
235
Povidon Iodin
681.300
681.300
0
12 tháng
236
Progesteron
20.754.500
20.754.500
0
12 tháng
237
Progesteron dạng vi hạt
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
238
Progesterone dạng vi hạt
108.390.400
108.390.400
0
12 tháng
239
Propranolol hydroclorid
495.000
495.000
0
12 tháng
240
Rebamipid
20.800.000
20.800.000
0
12 tháng
241
Rocuronium bromide
19.206.000
19.206.000
0
12 tháng
242
Rotundin
16.440.000
16.440.000
0
12 tháng
243
Saccharomyces boulardii
197.976.000
197.976.000
0
12 tháng
244
Salbutamol (sulfat)
36.403.290
36.403.290
0
12 tháng
245
Salbutamol (sulfat)
39.690.000
39.690.000
0
12 tháng
246
Salicylic acid + Betamethason dipropionat
294.500.000
294.500.000
0
12 tháng
247
Salmeterol + Fluticason propionat
9.072.000
9.072.000
0
12 tháng
248
Săt (III) hydroxid polymaltose +Acid folic
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
249
Sắt Fumarat + Acid folic
25.389.000
25.389.000
0
12 tháng
250
Sắt Sulfat + Acid Folic
79.200.000
79.200.000
0
12 tháng
251
Sevofluran
77.600.000
77.600.000
0
12 tháng
252
Silymarin
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
253
Simethicon
90.132.000
90.132.000
0
12 tháng
254
Simethicon
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
255
Sorbitol
39.765.000
39.765.000
0
12 tháng
256
Spiramycin + Metronidazol
90.545.000
90.545.000
0
12 tháng
257
Spiramycin + Metronidazol
104.309.500
104.309.500
0
12 tháng
258
Sultamicillin
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
259
Suxamethonium clorid
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
260
Tacrolimus
5.670.000
5.670.000
0
12 tháng
261
Tacrolimus
15.966.720
15.966.720
0
12 tháng
262
Terbutalin sulfat
159.000
159.000
0
12 tháng
263
Tetracain
300.300.000
300.300.000
0
12 tháng
264
Tetracyclin (hydroclorid)
288.000
288.000
0
12 tháng
265
Tetracyclin (hydroclorid)
28.900.000
28.900.000
0
12 tháng
266
Thiamazol
5.460.000
5.460.000
0
12 tháng
267
Thiamazol
11.120.500
11.120.500
0
12 tháng
268
Thioctic acid
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
269
Thioctic acid
28.900.000
28.900.000
0
12 tháng
270
Timolol
1.890.000
1.890.000
0
12 tháng
271
Tinidazol
13.946.000
13.946.000
0
12 tháng
272
Tobramycin
7.250.000
7.250.000
0
12 tháng
273
Tobramycin + Dexamethason
20.699.910
20.699.910
0
12 tháng
274
Tranexamic acid
4.998.000
4.998.000
0
12 tháng
275
Trimebutin maleat
15.400.000
15.400.000
0
12 tháng
276
Trimetazidin dihydrochlorid hoặc Trimetazidin hydrochlorid
270.500.000
270.500.000
0
12 tháng
277
Trimetazidin dihydroclorid
124.554.430
124.554.430
0
12 tháng
278
Tropicamide + Phenyl-ephrine hydroclorid
2.430.000
2.430.000
0
12 tháng
279
Vitamin A
16.138.500
16.138.500
0
12 tháng
280
Vitamin B1
11.144.000
11.144.000
0
12 tháng
281
Vitamin B1
85.000
85.000
0
12 tháng
282
Vitamin B1 + B6 + B12
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
283
Vitamin B1 + B6 + B12
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
284
Vitamin B1 + B6 + B12
100.852.500
100.852.500
0
12 tháng
285
Vitamin B6
15.444.000
15.444.000
0
12 tháng
286
Vitamin B6 + Magnesi lactat dihydrat
136.604.000
136.604.000
0
12 tháng
287
Vitamin C
44.270.000
44.270.000
0
12 tháng
288
Vitamin C
3.948.300
3.948.300
0
12 tháng
289
Vitamin C
20.872.600
20.872.600
0
12 tháng
290
Vitamin E
28.750.000
28.750.000
0
12 tháng
291
Vitamin PP
5.274.000
5.274.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây