Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:53 24/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc cho nhà thuốc bệnh viện năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc cho nhà thuốc bệnh viện năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh doanh dịch vụ và các nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1298/QĐ-BVNDGĐ
Ngày phê duyệt
24/04/2026 11:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Nhân dân Gia Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:50 24/04/2026
đến
10:00 15/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
741.442.694 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm bốn mươi mốt triệu bốn trăm bốn mươi hai nghìn sáu trăm chín mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
13C - Urea
1.530.000.000
1.530.000.000
0
12 tháng
2
Acetyl leucin
46.800.000
46.800.000
0
12 tháng
3
Acetylsalicylic acid + Clopidogrel
3.250.000
3.250.000
0
12 tháng
4
Aciclovir
1.125.000
1.125.000
0
12 tháng
5
Acid acetic
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
6
Acid ibandronic
1.064.700.000
1.064.700.000
0
12 tháng
7
Acid ursodeoxycholic + Vitamin B1 + Vitamin B2
37.680.000
37.680.000
0
12 tháng
8
Adapalene + Benzoyl peroxid
49.173.900
49.173.900
0
12 tháng
9
Aescin
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
10
Alendronat
302.400.000
302.400.000
0
12 tháng
11
Acid Alendronic + Cholecalciferol (Vitamin D3)
342.540.000
342.540.000
0
12 tháng
12
Almagate
819.000.000
819.000.000
0
12 tháng
13
Almagate
43.200.000
43.200.000
0
12 tháng
14
Alpha chymotrypsin
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
15
Alpha-terpineol
108.990.000
108.990.000
0
12 tháng
16
Ambroxol hydroclorid
103.200.000
103.200.000
0
12 tháng
17
Ambroxol hydroclorid
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
18
Amitriptylin hydroclorid
13.350.000
13.350.000
0
12 tháng
19
Amlodipin + Atorvastatin
51.711.000
51.711.000
0
12 tháng
20
Amlodipin + Bisoprolol
32.034.000
32.034.000
0
12 tháng
21
Amlodipin + Losartan
62.820.000
62.820.000
0
12 tháng
22
Amoxicilin
77.805.000
77.805.000
0
12 tháng
23
Amoxicilin + Acid clavulanic
109.989.000
109.989.000
0
12 tháng
24
Amoxicilin + Acid clavulanic
473.430.000
473.430.000
0
12 tháng
25
Apixaban
23.706.000
23.706.000
0
12 tháng
26
Apixaban
50.616.000
50.616.000
0
12 tháng
27
Apixaban
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
28
Bacillus claussii
173.280.000
173.280.000
0
12 tháng
29
Benfotiamine
34.650.000
34.650.000
0
12 tháng
30
Benzydamine hydrochlorid + Cetylpyridinium chlorid
15.375.000
15.375.000
0
12 tháng
31
Betamethason
61.500.000
61.500.000
0
12 tháng
32
Bismuth
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
33
Bismuth subsalisylate
35.400.000
35.400.000
0
12 tháng
34
Bisoprolol fumarat + Perindopril arginin
19.770.000
19.770.000
0
12 tháng
35
Bisoprolol fumarat + Perindopril arginin
26.670.000
26.670.000
0
12 tháng
36
Bisoprolol fumarate + Amlodipine
32.034.000
32.034.000
0
12 tháng
37
Bromelain
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
38
Bromhexin
10.432.500
10.432.500
0
12 tháng
39
Bromhexin hydroclorid
14.250.000
14.250.000
0
12 tháng
40
Butenafin
10.750.000
10.750.000
0
12 tháng
41
Calci + Phospho + Vitamin D3 + Vitamin K1
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
42
Calci carbonat + Mangan sulfat + Magnesi oxid + Kẽm oxid + Đồng (II) oxid + Cholecalciferol + Natri borat
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
43
Calci carbonat + Vitamin D3
85.500.000
85.500.000
0
12 tháng
44
Calci carbonat + Vitamin D3
3.700.000
3.700.000
0
12 tháng
45
Calci nguyên tố (dưới dạng Calci carbonat) + Cholecalciferol (Vitamin D3)
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
46
Calci pantothenat + Fursultiamin + Natri chondroitin sulfat + Nicotinamid + Pyridoxin + Riboflavin
216.000.000
216.000.000
0
12 tháng
47
Calci-3-methyl-2-oxo-vaerat + Calci-4-methyl-2-oxo-vaerat + Calci-2-oxo-3-phenyl-propionat + Calci -3-methyl-2-oxo-butyrate+ Calci-DL-2-hydroxyl-4-(methylthio) butyrat + L-lysin acetat + L-Threonin +L-trytophan + L-histidin +L-tyrosin (tương ứng trong 1 viên chứa: Nitơ toàn phần 36mg; Ca toàn phần 50mg)
96.540.000
96.540.000
0
12 tháng
48
Calcium glubionate + Calcium lactobionate
14.427.000
14.427.000
0
12 tháng
49
Calcium glubionate + Calcium lactobionate
71.304.000
71.304.000
0
12 tháng
50
Cao Cardus marianus + Vitamin B1 + B2 + B5 + B6 + PP
201.000.000
201.000.000
0
12 tháng
51
Cao khô Cardus marianus ( tương đương Silymarin toàn phần 70mg) + Cao khô diệp hạ châu + Cao khô ngũ vị tử + Cao khô nhân trần + Curcuminoids (Chiết xuất từ nghệ Curcuma longa L.)
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
52
Carbocistein
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
53
Cefprozil
103.500.000
103.500.000
0
12 tháng
54
Cetirizin
840.000
840.000
0
12 tháng
55
Cholecalciferol (Vitamin D3)
47.100.000
47.100.000
0
12 tháng
56
Cholin alfoscerat
405.000.000
405.000.000
0
12 tháng
57
Cholin alfoscerat
286.800.000
286.800.000
0
12 tháng
58
Cinnarizin
4.158.000
4.158.000
0
12 tháng
59
Citicolin
355.000.000
355.000.000
0
12 tháng
60
Cladribin
1.420.696.380
1.420.696.380
0
12 tháng
61
Clopidogrel
15.300.000
15.300.000
0
12 tháng
62
Clotrimazol
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
63
Clotrimazol
20.994.000
20.994.000
0
12 tháng
64
Clotrimazol + Metronidazol
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
65
Codein camphosulphonat + Sulfogaiacol + cao mềm Grindelia
286.800.000
286.800.000
0
12 tháng
66
Cồn 70°
2.835.000
2.835.000
0
12 tháng
67
Curcuminoid
43.200.000
43.200.000
0
12 tháng
68
Cytidin monophosphat disodium + Uridin monophosphat disodium
131.700.000
131.700.000
0
12 tháng
69
Cytidin-5monophosphat disodium + Uridin
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
70
Dapagliflozin + Metformin hydrochlorid
108.208.800
108.208.800
0
12 tháng
71
Dapagliflozin + Metformin hydrochlorid
72.139.200
72.139.200
0
12 tháng
72
Deflazacort
31.800.000
31.800.000
0
12 tháng
73
Denosumab
1.886.560.800
1.886.560.800
0
12 tháng
74
Desloratadin
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
75
Dexlansoprazol
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
76
Diclofenac natri
1.104.000.000
1.104.000.000
0
12 tháng
77
Diclofenac natri
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
78
Diltiazem
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
79
Dioctahedral smectit
7.800.000
7.800.000
0
12 tháng
80
Diosmin + Hesperidin
19.200.000
19.200.000
0
12 tháng
81
Domperidon
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
82
Dydrogesterone + Estradiol
34.155.000
34.155.000
0
12 tháng
83
Dydrogesterone + Estradiol
34.020.000
34.020.000
0
12 tháng
84
Eicosapentaenoic acid + Docosahexaenoic acid + Omega-3 marine triglycerides
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
85
Empagliflozin + Linagliptin
55.900.500
55.900.500
0
12 tháng
86
Empagliflozin + Linagliptin
243.324.000
243.324.000
0
12 tháng
87
Empagliflozin + Metformin hydroclorid
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
88
Empagliflozin + Metformin hydroclorid
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
89
Enalapril + Hydroclorothiazid
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
90
Enalapril maleat + Lercanidipin hydroclorid
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
91
Enalapril maleat + Lercanidipin hydroclorid
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
92
EPA + DHA + Vitamin B1 + Vitamin B2 + Nicotinamide + Vitamin B + Calciumpantothenate + Magnesium + Zinc + Vitamin B12 + Vitamin D3 + Vitamin C + Folic acid…+
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
93
Eperison
102.480.000
102.480.000
0
12 tháng
94
Eperison
4.272.000
4.272.000
0
12 tháng
95
Erdostein
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
96
Erythropoietin beta
436.065.000
436.065.000
0
12 tháng
97
Esomeprazol
348.000.000
348.000.000
0
12 tháng
98
Estriol + Lactobacillus acidophilus
153.510.000
153.510.000
0
12 tháng
99
Eszopiclone
70.455.000
70.455.000
0
12 tháng
100
Ethinyl estradiol + Desogestrel
7.119.000
7.119.000
0
12 tháng
101
Ethinyl estradiol+ Chlormadinon acetat
22.857.000
22.857.000
0
12 tháng
102
Ethyl Icosapentate
99.000.000
99.000.000
0
12 tháng
103
Etodolac
41.274.000
41.274.000
0
12 tháng
104
Etonogestrel
1.720.599.000
1.720.599.000
0
12 tháng
105
Evolocumab
2.105.201.400
2.105.201.400
0
12 tháng
106
Febuxostat
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
107
Febuxostat
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
108
Fexofenadin
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
109
Flavoxat hydroclorid
29.982.000
29.982.000
0
12 tháng
110
Flunarizin
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
111
Flurbiprofen
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
112
Flurbiprofen
6.579.000
6.579.000
0
12 tháng
113
Galantamin hydrobromid
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
114
Ginkgo biloba
201.000.000
201.000.000
0
12 tháng
115
Glucosamin
152.000.000
152.000.000
0
12 tháng
116
Glucosamin sulfat + Chondroitin sulfat
132.000.000
132.000.000
0
12 tháng
117
Glucosamin sulfat + Chondroitin sulfat
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
118
Glucosamin sulfat hoặc Glucosamin hydroclorid
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
119
Ibandronic acid
137.000.000
137.000.000
0
12 tháng
120
Ibuprofen
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
121
Insulin người trộn (70/30)
1.380.000.000
1.380.000.000
0
12 tháng
122
Irbesartan
30.750.000
30.750.000
0
12 tháng
123
Isotretinoin
20.700.000
20.700.000
0
12 tháng
124
Itraconazol
78.600.000
78.600.000
0
12 tháng
125
Ivermectin
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
126
Kẽm (dưới dạng Kẽm gluconat)
67.500.000
67.500.000
0
12 tháng
127
Ketotifen
32.400.000
32.400.000
0
12 tháng
128
L-cystin + Lưu huỳnh kết tủa + Retinol acetat bao + Nấm men Saccharomyces cerevisiae
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
129
L-Cystin + Pyridoxin hydroclorid
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
130
Levetiracetam
88.200.000
88.200.000
0
12 tháng
131
Levodopa + Carbidopa
32.760.000
32.760.000
0
12 tháng
132
Levodopa + Carbidopa + Entacapon
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
133
Levonorgestrel
266.788.500
266.788.500
0
12 tháng
134
Levosulpirid
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
135
Lidocain + Prilocain
4.454.500
4.454.500
0
12 tháng
136
Linezolid
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
137
L-Isoleucin + L-Leucin + L-Valin
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
138
L-leucin; L-isoleucin; L-Lysin HCl; L-Phenylalanin; L-threonin; L-valin; L-tryptophan; L-Histidin hydroclorid monohydrat; L-Methionin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
139
Losartan
11.070.000
11.070.000
0
12 tháng
140
Lysin HCl + Thiamin HCl + Riboflavin natri phosphat + Pyridoxin HCl + Cholecalciferol + D,L-alpha-Tocopheryl acetat + Niacinamid + Dexpanthenol + Calci (dưới dạng Calci lactat pentahydrat)
148.800.000
148.800.000
0
12 tháng
141
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
35.784.000
35.784.000
0
12 tháng
142
Magnesium glutamate HBr + Acid gama amino butyric + Acid gama amino beta hydroxy butyric + Pyridoxin HCl
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
143
Mebendazole
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
144
Meclizine
20.940.000
20.940.000
0
12 tháng
145
Meclizine
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
146
Mecobalamin
10.521.000
10.521.000
0
12 tháng
147
Meloxicam
233.730.000
233.730.000
0
12 tháng
148
Mesalazine
89.034.000
89.034.000
0
12 tháng
149
Metformin hydroclorid
7.188.000
7.188.000
0
12 tháng
150
Methocarbamol
26.160.000
26.160.000
0
12 tháng
151
Metoclopramid
28.400.000
28.400.000
0
12 tháng
152
Metronidazol + Chloramphenicol + Nystatin + Dexamethason acetat
74.940.000
74.940.000
0
12 tháng
153
Minoxidil
148.500.000
148.500.000
0
12 tháng
154
Mirabegron
46.305.000
46.305.000
0
12 tháng
155
Mirtazapin
83.700.000
83.700.000
0
12 tháng
156
Mometasone furoat
348.600.000
348.600.000
0
12 tháng
157
Mosaprid citrat
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
158
N-acetylcystein
47.700.000
47.700.000
0
12 tháng
159
N-acetylcystein
10.200.000
10.200.000
0
12 tháng
160
Natri alginat + Natri bicarbonat + Calci carbonat
222.660.000
222.660.000
0
12 tháng
161
Natri alginat + Natri bicarbonat + Calci carbonat
184.050.000
184.050.000
0
12 tháng
162
Natri alginat + Natri bicarbonat + Calci carbonat
46.800.000
46.800.000
0
12 tháng
163
Nicergoline
16.350.000
16.350.000
0
12 tháng
164
Nước oxy già
494.400
494.400
0
12 tháng
165
Orlistat
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
166
Otilonium bromid
44.250.000
44.250.000
0
12 tháng
167
Pantoprazol
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
168
Pantoprazol
13.392.000
13.392.000
0
12 tháng
169
Paracetamol (Acetaminophen)
56.952.000
56.952.000
0
12 tháng
170
Paracetamol (Acetaminophen)
81.000.000
81.000.000
0
12 tháng
171
Paracetamol (Acetaminophen)
230.400.000
230.400.000
0
12 tháng
172
Paracetamol (Acetaminophen)
162.000.000
162.000.000
0
12 tháng
173
Paracetamol + Cafein
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
174
Paracetamol + Codein phosphat
41.880.000
41.880.000
0
12 tháng
175
Paracetamol + Ibuprofen
2.364.000
2.364.000
0
12 tháng
176
Paracetamol + Methocarbamol
91.500.000
91.500.000
0
12 tháng
177
Perampanel
11.250.000
11.250.000
0
12 tháng
178
Perampanel
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
179
Perindopril arginine + Amlodipin
121.476.000
121.476.000
0
12 tháng
180
Perindopril arginine + Amlodipin
158.136.000
158.136.000
0
12 tháng
181
Phospholipid đậu nành
106.800.000
106.800.000
0
12 tháng
182
Piracetam
207.000.000
207.000.000
0
12 tháng
183
Prednisolon
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
184
Prednisolon
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
185
Pregabalin
74.640.000
74.640.000
0
12 tháng
186
Pregabalin
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
187
Ranolazine
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
188
Ranolazine
4.620.000
4.620.000
0
12 tháng
189
Risedronat natri
155.850.000
155.850.000
0
12 tháng
190
Rivaroxaban
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
191
Rosuvastatin + Ezetimibe
113.400.000
113.400.000
0
12 tháng
192
Rosuvastatin + Ezetimibe
90.600.000
90.600.000
0
12 tháng
193
Rosuvastatin + Ezetimibe
76.278.000
76.278.000
0
12 tháng
194
Rupatadin
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
195
Sacubitril + Valsartan
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
196
Sacubitril + Valsartan
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
197
Sắt (III) hydroxyd polymaltose
66.600.000
66.600.000
0
12 tháng
198
Sắt (III) hydroxyd polymaltose
25.494.000
25.494.000
0
12 tháng
199
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
20.286.000
20.286.000
0
12 tháng
200
Sắt nguyên tố (dưới dạng phức hợp Sắt (III) hydroxid polymaltose)
58.470.000
58.470.000
0
12 tháng
201
Sắt sulfat + Folic acid
16.485.000
16.485.000
0
12 tháng
202
Sắt sulfat + Folic acid + Ascobic acid + Thiamin mononitrat + Riboflavin + Pyridoxin HCl + Nicotinamide
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
203
Selen + Crom + Acid ascorbic
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
204
Semaglutide
2.700.000.000
2.700.000.000
0
12 tháng
205
Semaglutide
2.250.000.000
2.250.000.000
0
12 tháng
206
Sevelamer carbonate
26.718.000
26.718.000
0
12 tháng
207
Silymarin
148.050.000
148.050.000
0
12 tháng
208
Silymarin
52.920.000
52.920.000
0
12 tháng
209
Silymarin + Vitamin B1 + B2 + B6 + B5 + PP + B12
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
210
Simethicon
10.548.000
10.548.000
0
12 tháng
211
Sitagliptin + Metformin hydroclorid
58.200.000
58.200.000
0
12 tháng
212
Spiramycin + Metronidazol
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
213
Spironolacton
13.860.000
13.860.000
0
12 tháng
214
Sulfasalazine
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
215
Telmisartan
37.650.000
37.650.000
0
12 tháng
216
Telmisartan + Amlodipin
26.154.000
26.154.000
0
12 tháng
217
Telmisartan + Amlodipin
21.660.000
21.660.000
0
12 tháng
218
Tenofovir alafenamide
276.000.000
276.000.000
0
12 tháng
219
Tenoxicam
4.750.000
4.750.000
0
12 tháng
220
Thymomodulin
34.800.000
34.800.000
0
12 tháng
221
Thymomodulin
63.600.000
63.600.000
0
12 tháng
222
Tinidazol
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
223
Tiotropium + Olodaterol
240.030.000
240.030.000
0
12 tháng
224
Tolvaptan
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
225
Trazodone
55.200.000
55.200.000
0
12 tháng
226
Triamcinolone acetonide
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
227
Tyrothricin + Benzocain + Benzalkonium
17.280.000
17.280.000
0
12 tháng
228
Ubidecarenon
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
229
Umeclidinium (dạng bromide) + vilanterol (dạng trifenatate)
69.294.800
69.294.800
0
12 tháng
230
Valsartan + hydroclorothiazid
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
231
Vitamin A + D3 + B1 + B2 + B6 + B3 + B12 + Lysin hydrochlorid + Calci (dưới dạng Calci glycerophosphat) + Sắt (dưới dạng sắt sulfat) + Magnesi (dưới dạng magnesi gluconat)
38.700.000
38.700.000
0
12 tháng
232
Vitamin A + D + C + B1 + B2 + B6 + B12 + Niacinamide + Calcium Pantothenate + Acid Folic + Ferrous Fumarate + Calcium lactate pentahydrate + Đồng (dưới dạng Đồng sulfat) + Iod (dưới dạng Kali Iodid)
7.050.000
7.050.000
0
12 tháng
233
Vitamin A + D2 + B1 + B2 + Nicotinamid + B6 + Folic acid + Calcium pantothenat + B12 + C + E + L-Leucin + L-Isoleusin + Lysin hydroclorid + L-Phenylalanin + L-Threonin + L-Valin + L-Tryptophan + L-Methionin + 5Hydroxyanthranilic acid hydroclorid
28.260.000
28.260.000
0
12 tháng
234
Vitamin B1 + B2 + B6 + B12 + B8 + B9 + B5 + B3 + Vitamin C + Calci + Magnesi + Zinc
43.986.000
43.986.000
0
12 tháng
235
Vitamin B1 + B6 + B12
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
236
Vitamin B12 (Cyanocobalamin, Hydroxocobalamin)
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
237
Vitamin B6 + Magnesi lactat dihydrat
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
238
Vitamin C
39.996.000
39.996.000
0
12 tháng
239
Vitamin C
25.500.000
25.500.000
0
12 tháng
240
Vitamin D2
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
241
Xanh methylen + Tím gentian
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
242
Zofenopril
21.948.000
21.948.000
0
12 tháng
243
Zofenopril
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây