Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:58 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm bổ sung thuốc Generic phục vụ triển khai hoạt động của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lâm Đồng năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm bổ sung thuốc Generic phục vụ triển khai hoạt động của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lâm Đồng năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lâm Đồng (dự toán năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Lang Biang - Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
232/QĐ-BVSN
Ngày phê duyệt
14/07/2026 09:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lâm Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:57 14/07/2026
đến
09:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.321.004 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu ba trăm hai mươi mốt nghìn không trăm lẻ bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (21/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Albumin
21.510.000
21.510.000
0
5 tháng
2
Atosiban
35.800.000
35.800.000
0
5 tháng
3
Atracurium besylat
2.300.000
2.300.000
0
5 tháng
4
Bupivacain hydroclorid
16.640.000
16.640.000
0
5 tháng
5
Carbetocin
388.500.000
388.500.000
0
5 tháng
6
Desfluran
5.400.000
5.400.000
0
5 tháng
7
Diazepam
193.200
193.200
0
5 tháng
8
Diclofenac
17.850.000
17.850.000
0
5 tháng
9
Doxycyclin
1.500.000
1.500.000
0
5 tháng
10
Dydrogesteron
22.220.000
22.220.000
0
5 tháng
11
Ephedrin hydrochlorid
46.200.000
46.200.000
0
5 tháng
12
Human hepatitis B Immunoglobulin
122.500.000
122.500.000
0
5 tháng
13
Ketamin
3.921.600
3.921.600
0
5 tháng
14
Lynestrenol
2.360.000
2.360.000
0
5 tháng
15
Macrogol + natri sulfat + natri bicarbonat + natri clorid + kali clorid
7.194.000
7.194.000
0
5 tháng
16
Metronidazol + neomycin + nystatin
3.564.000
3.564.000
0
5 tháng
17
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
5.900.000
5.900.000
0
5 tháng
18
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
14.690.400
14.690.400
0
5 tháng
19
Nefopam hydroclorid
9.800.000
9.800.000
0
5 tháng
20
Nicardipin hydrochlorid
6.250.000
6.250.000
0
5 tháng
21
Nifedipin
9.507.000
9.507.000
0
5 tháng
22
Ondansetron
6.895.000
6.895.000
0
5 tháng
23
Oxytocin
87.500.000
87.500.000
0
5 tháng
24
Pethidin hydroclorid
16.495.500
16.495.500
0
5 tháng
25
Phenylephrin
116.700.000
116.700.000
0
5 tháng
26
Progesteron
14.000.000
14.000.000
0
5 tháng
27
Progesteron
3.100.000
3.100.000
0
5 tháng
28
Propofol
24.500.000
24.500.000
0
5 tháng
29
Rocuronium bromid
13.095.000
13.095.000
0
5 tháng
30
Sevofluran
61.950.000
61.950.000
0
5 tháng
31
Simethicon
5.592.300
5.592.300
0
5 tháng
32
Sugammadex
8.395.200
8.395.200
0
5 tháng
33
Sufentanil
15.791.600
15.791.600
0
5 tháng
34
Alpha chymotrypsin
1.600.000
1.600.000
0
5 tháng
35
Amoxicilin + acid clavulanic
3.885.000
3.885.000
0
5 tháng
36
Ampicilin + sulbactam
4.100.000
4.100.000
0
5 tháng
37
Azithromycin
2.625.000
2.625.000
0
5 tháng
38
Cefixim
16.800.000
16.800.000
0
5 tháng
39
Cefoperazon + sulbactam
42.900.000
42.900.000
0
5 tháng
40
Drotaverin clohydrat
920.000
920.000
0
5 tháng
41
Nifedipin
195.000
195.000
0
5 tháng
42
Sulfamethoxazol + trimethoprim
92.000
92.000
0
5 tháng
43
Thiamazol
189.000
189.000
0
5 tháng
44
Vitamin B6 + magnesi lactat
800.000
800.000
0
5 tháng
45
Amoxicilin
31.000.000
31.000.000
0
5 tháng
46
Aciclovir
390.000
390.000
0
5 tháng
47
Acid amin
2.520.000
2.520.000
0
5 tháng
48
Aescin
430.000
430.000
0
5 tháng
49
Amikacin
10.500.000
10.500.000
0
5 tháng
50
Amiodaron hydroclorid
480.000
480.000
0
5 tháng
51
Atropin sulfat
624.000
624.000
0
5 tháng
52
Benzylpenicilin natri
75.800
75.800
0
5 tháng
53
Bupivacain hydroclorid
5.884.000
5.884.000
0
5 tháng
54
Carbetocin
208.000.000
208.000.000
0
5 tháng
55
Carboprost tromethamin
2.900.000
2.900.000
0
5 tháng
56
Celecoxib
159.000
159.000
0
5 tháng
57
Clotrimazol
52.500
52.500
0
5 tháng
58
Dexamethason phosphat (dưới dạng Dexamethason natri phosphat)
694.000
694.000
0
5 tháng
59
Diazepam
400.000
400.000
0
5 tháng
60
Diclofenac
7.000.000
7.000.000
0
5 tháng
61
Diclofenac
375.000
375.000
0
5 tháng
62
Diphenhydramin hydroclorid
267.900
267.900
0
5 tháng
63
Đồng sulfat
7.425.000
7.425.000
0
5 tháng
64
Drotaverin clohydrat
1.260.000
1.260.000
0
5 tháng
65
Drotaverin clohydrat
2.400.000
2.400.000
0
5 tháng
66
Erythromycin
499.800
499.800
0
5 tháng
67
Famotidin
1.255.000
1.255.000
0
5 tháng
68
Furosemid
295.000
295.000
0
5 tháng
69
Fusidic acid + betamethason
2.900.100
2.900.100
0
5 tháng
70
Glucose
12.300.000
12.300.000
0
5 tháng
71
Guaiazulen + dimethicon
360.000
360.000
0
5 tháng
72
Kali clorid
3.960.000
3.960.000
0
5 tháng
73
Ketorolac tromethamin
734.000
734.000
0
5 tháng
74
Lactobacillus acidophilus
1.449.000
1.449.000
0
5 tháng
75
Lactulose
1.650.000
1.650.000
0
5 tháng
76
Lidocain hydroclodrid
1.428.000
1.428.000
0
5 tháng
77
Magnesi aspartat + kali aspartat
105.000
105.000
0
5 tháng
78
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
330.000
330.000
0
5 tháng
79
Magnesi sulfat
1.740.000
1.740.000
0
5 tháng
80
Meloxicam
1.420.000
1.420.000
0
5 tháng
81
Methyl ergometrin maleat
231.000
231.000
0
5 tháng
82
Methyl prednisolon
184.500
184.500
0
5 tháng
83
Methyldopa
2.520.000
2.520.000
0
5 tháng
84
Metoclopramid hydroclorid
103.000
103.000
0
5 tháng
85
Metronidazol
4.410.000
4.410.000
0
5 tháng
86
Metronidazol + neomycin + nystatin
980.000
980.000
0
5 tháng
87
Midazolam
8.750.000
8.750.000
0
5 tháng
88
Mifepriston
2.600.000
2.600.000
0
5 tháng
89
Misoprostol
36.000.000
36.000.000
0
5 tháng
90
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
1.785.000
1.785.000
0
5 tháng
91
N-acetylcystein
1.218.000
1.218.000
0
5 tháng
92
Natri clorid
10.200.000
10.200.000
0
5 tháng
93
Natri clorid
4.354.000
4.354.000
0
5 tháng
94
Natri clorid
3.024.000
3.024.000
0
5 tháng
95
Nefopam hydroclorid
1.280.000
1.280.000
0
5 tháng
96
Neostigmin metylsulfat (bromid)
2.080.000
2.080.000
0
5 tháng
97
Nước cất pha tiêm
13.760.000
13.760.000
0
5 tháng
98
Ondansetron
4.620.000
4.620.000
0
5 tháng
99
Oxytocin
38.934.000
38.934.000
0
5 tháng
100
Paracetamol (acetaminophen)
24.200.000
24.200.000
0
5 tháng
101
Phytomenadion (vitamin K1)
3.450.000
3.450.000
0
5 tháng
102
Phytomenadion (vitamin K1)
330.000
330.000
0
5 tháng
103
Povidon iodin
26.880.000
26.880.000
0
5 tháng
104
Rocuronium bromid
6.150.000
6.150.000
0
5 tháng
105
Sắt fumarat + acid folic
1.890.000
1.890.000
0
5 tháng
106
Tinidazol
354.000
354.000
0
5 tháng
107
Tinidazol
3.410.000
3.410.000
0
5 tháng
108
Tramadol HCl
1.400.000
1.400.000
0
5 tháng
109
Tranexamic acid
1.200.000
1.200.000
0
5 tháng
110
Tranexamic acid
900.000
900.000
0
5 tháng
111
Vitamin B1 + B6 + B12
750.000
750.000
0
5 tháng
112
Vitamin C
160.000
160.000
0
5 tháng
113
Xanh Methylen + tím gentian
1.050.000
1.050.000
0
5 tháng
114
Glycerol
2.772.000
2.772.000
0
5 tháng
115
Aluminium phosphate
2.007.000
2.007.000
0
5 tháng
116
Fentanyl
12.000.000
12.000.000
0
5 tháng
117
Insulin analog trộn, hỗn hợp
980.000
980.000
0
5 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây