Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 11:03 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc bổ sung lần 3 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Việt Hưng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
14:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
919/QĐ-BVĐKĐG
Ngày phê duyệt
28/07/2026 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Đức Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:02 28/07/2026
đến
14:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.007.094 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu không trăm lẻ bảy nghìn không trăm chín mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (04/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Secukinumab
93.840.000
93.840.000
0
365 ngày
2
Alfuzosin hydroclorid
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
3
Alfuzosin hydroclorid
100.000.000
100.000.000
0
365 ngày
4
Amoxicilin + acid clavulanic
31.290.000
31.290.000
0
365 ngày
5
Azithromycin
8.625.000
8.625.000
0
365 ngày
6
Betamethason (dưới dạng Betamethason dipropionat) + Calcipotriol
272.000.000
272.000.000
0
365 ngày
7
Carbidopa+Levodopa
450.000.000
450.000.000
0
365 ngày
8
Carboplatin
374.499.500
374.499.500
0
365 ngày
9
Codein+ terpin hydrat
6.908.000
6.908.000
0
365 ngày
10
Dầu đậu nành+ Glycerol+ Phospholipid từ trứng
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
11
Dexamethason + Neomycin sulfat + Polymyxin B sulfat
74.000.000
74.000.000
0
365 ngày
12
Diclofenac
34.650.000
34.650.000
0
365 ngày
13
Diclofenac diethylamine
82.200.000
82.200.000
0
365 ngày
14
Dutasteride
67.915.000
67.915.000
0
365 ngày
15
Everolimus
265.782.600
265.782.600
0
365 ngày
16
Fentanyl
256.095.000
256.095.000
0
365 ngày
17
Flavoxat
9.960.000
9.960.000
0
365 ngày
18
Galantamin
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
19
Galantamin Hydrobromid
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
20
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
58.000.000
58.000.000
0
365 ngày
21
Glucosamin sulfat
19.500.000
19.500.000
0
365 ngày
22
Hydroxypropyl methylcellulose
59.040.000
59.040.000
0
365 ngày
23
Ketamin
52.197.600
52.197.600
0
365 ngày
24
Ketoconazol
1.647.000
1.647.000
0
365 ngày
25
Meclophenoxat
143.687.500
143.687.500
0
365 ngày
26
Methyldopa
240.000.000
240.000.000
0
365 ngày
27
Morphin
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
28
Natri montelukast
12.750.000
12.750.000
0
365 ngày
29
Natri valproate+Acid valproic
383.460.000
383.460.000
0
365 ngày
30
Nefopam hydroclorid
235.000.000
235.000.000
0
365 ngày
31
Pethidin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
32
Phenobarbital
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
33
Phenobarbital
1.365.000
1.365.000
0
365 ngày
34
Phytomenadion (vitamin K1)
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
35
Progesteron
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
36
Rocuronium
396.000.000
396.000.000
0
365 ngày
37
Sofosbuvir + Velpatasvir
483.000.000
483.000.000
0
365 ngày
38
Sorafenib
278.006.000
278.006.000
0
365 ngày
39
Suxamethonium clorid
36.750.000
36.750.000
0
365 ngày
40
Tacrolimus (dưới dạng Tacrolimus monohydrat)
8.708.000
8.708.000
0
365 ngày
41
Tacrolimus (dưới dạng Tacrolimus monohydrat)
13.126.750
13.126.750
0
365 ngày
42
Tropicamid + Phenylephrin hydroclorid
4.050.000
4.050.000
0
365 ngày
43
Ganciclovir
36.349.950
36.349.950
0
365 ngày
44
Dị nguyên chiết xuất từ mạt bụi nhà Dermatophagoides pteronyssinus; 5 HEP/ml
5.120.000
5.120.000
0
365 ngày
45
Dị nguyên chiết xuất từ mạt bụi nhà Dermatophagoides farinae; 5 HEP/ml
2.560.000
2.560.000
0
365 ngày
46
Dị nguyên chiết xuất từ mạt bụi nhà Blomia tropicalis; 5 HEP/ml
2.560.000
2.560.000
0
365 ngày
47
Dị nguyên chiết xuất từ lông chó; 1,5 HEP/ml
2.560.000
2.560.000
0
365 ngày
48
Dị nguyên chiết xuất từ lông mèo; 2 HEP/ml
2.560.000
2.560.000
0
365 ngày
49
Histamine dihydrochloride 10 mg/ml (Positive control)
10.240.000
10.240.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây