Thông báo mời thầu

Gói thầu TS01

Tìm thấy: 09:17 28/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ biên tập sản phẩm bản đồ chuyên đề khí tượng - hải dương năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu TS01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ biên tập sản phẩm bản đồ chuyên đề khí tượng - hải dương năm 2025
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi sự nghiệp kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500176819_2504280907
Ngày phê duyệt
28/04/2025 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:12 28/04/2025
đến
08:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (22/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn phím laptop Panasonic Toughbook CF-31
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
2
Bộ Kim phun máy in màu khổ A0 HP T795 (03 kim phun)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
3
Ổ cứng HDD HDD WD Black 1TB
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
4
Ổ cứng SSD Kingston SKC600 256GB SATA 3.0 (SKC600/256G)
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
5
Ram máy tính để bàn DDR4 4G
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
6
Card màn hình Gigabyte GV-N94TOC-1GI
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
7
Card Xử lý đồ họa VGA NVIDIA Quadro P400 2G
7
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
8
Mainboard Gigabyte H110M-DS2
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
9
Mực in laser màu A4 HP MFP N178W
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
10
Sổ công tác kích thước 15x20, 130 trang
300
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
11
Mực máy Photocopy FujiXerox 4070
28
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
12
Dây điện đơn CADISUN mềm 1x6.0
450
Mét
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
13
Mực in màu A3 Epson OfficeT30
35
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
14
Đĩa DVD-R 4.7GB SONY
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
15
Ghim kẹp C62 loại A
309
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
16
Giấy A4 Double A 80g
200
Ram
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
17
Giấy A3 Double A 80gsm
150
Ram
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
18
Giấy A0 ĐL 100 GSM
300
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
19
Keo 502 lọ 05gram
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
20
Túi đựng tài liệu Clear bag 24x32cm
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
21
Mực in Canon LBP 2900
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
22
Mực in khổ A0 HP T1300
10
Kíp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
23
Compa 12 bộ phận
25
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
24
Dao rọc giấy Deli 2042
33
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
25
Mực máy in khổ A0 HP T1708
10
Kíp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
26
Mực in khổ A0 HP T1200
10
Kíp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
27
Kéo cắt giấy Deli 210mm 6010
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
28
Thước đo độ Oxford Helix
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
29
Thước nhựa 1m
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
30
USB Transcend 16GB TS16GJF510
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
31
Cụm thu hồi máy in khổ A0 HP T1300
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
32
Cartridge máy in Canon LBP 2900
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
33
Chuột máy tính Logitech B100
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
34
Kính + thước nhận bản gốc máy in A0 HP T795
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
35
Bàn phím laptop HP Elitebook 840 G1
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
36
Cụm trống máy in photo Fuji xerox V4070
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
37
Switch TP-Link TL SG1016D 16-Port Gigabit
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
38
Catrigde mực đen máy in màu HP Color Laser 178nw (W2090A)
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
39
Catrigde mực Xanh máy in màu HP Color Laser 178nw (W2091A)
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
40
Catrigde mực hồng máy in màu HP Color Laser 178nw (W2093A)
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
41
Catrigde mực Vàng máy in màu HP Color Laser 178nw (W2092A)
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
42
Bo điều khiển Main PCA with Power HP DesignJet T1300
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
43
Trục gắn giấy AmpXL 36 Spindle module SV HP DesignJet T830
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20
44
Card đồ hoạ GeForce GTX 1650
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đoàn đo đạc biên vẽ hải đồ và nghiên cứu biển
02
20

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TS01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TS01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây