Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Bạch Chỉ
|
1.680.000
|
1.680.000
|
0
|
12 tháng
|
|
2
|
Kinh giới sao cháy tồn tính
|
3.680.000
|
3.680.000
|
0
|
12 tháng
|
|
3
|
Quế Chi
|
1.260.000
|
1.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
4
|
Tế tân
|
9.660.000
|
9.660.000
|
0
|
12 tháng
|
|
5
|
Cát căn Sao vàng
|
2.394.000
|
2.394.000
|
0
|
12 tháng
|
|
6
|
Cúc hoa vàng
|
8.631.000
|
8.631.000
|
0
|
12 tháng
|
|
7
|
Thăng Ma
|
5.200.000
|
5.200.000
|
0
|
12 tháng
|
|
8
|
Dây đau xương
|
1.000.000
|
1.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
9
|
Độc Hoạt
|
7.717.500
|
7.717.500
|
0
|
12 tháng
|
|
10
|
Hy thiêm
|
1.680.000
|
1.680.000
|
0
|
12 tháng
|
|
11
|
Khương Hoạt
|
63.000.000
|
63.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
12
|
Phòng Phong
|
19.792.500
|
19.792.500
|
0
|
12 tháng
|
|
13
|
Tần giao
|
20.790.000
|
20.790.000
|
0
|
12 tháng
|
|
14
|
Thiên niên kiện
|
2.457.000
|
2.457.000
|
0
|
12 tháng
|
|
15
|
Can khương Sao vàng
|
8.400.000
|
8.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
16
|
Hoàng cầm Sao vàng
|
3.284.400
|
3.284.400
|
0
|
12 tháng
|
|
17
|
Nhân trần
|
1.900.000
|
1.900.000
|
0
|
12 tháng
|
|
18
|
Bạch mao căn
|
2.260.000
|
2.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
19
|
Mẫu đơn bì
|
11.067.000
|
11.067.000
|
0
|
12 tháng
|
|
20
|
Sinh Địa
|
2.772.000
|
2.772.000
|
0
|
12 tháng
|
|
21
|
Xích thược
|
4.998.000
|
4.998.000
|
0
|
12 tháng
|
|
22
|
Lạc tiên
|
1.260.000
|
1.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
23
|
Phục thần
|
7.360.000
|
7.360.000
|
0
|
12 tháng
|
|
24
|
Táo nhân sao đen
|
24.990.000
|
24.990.000
|
0
|
12 tháng
|
|
25
|
Viễn chí chích cam thảo
|
27.300.000
|
27.300.000
|
0
|
12 tháng
|
|
26
|
Mộc hương
|
2.100.000
|
2.100.000
|
0
|
12 tháng
|
|
27
|
Sa nhân
|
12.600.000
|
12.600.000
|
0
|
12 tháng
|
|
28
|
Trần bì sao vàng
|
2.100.000
|
2.100.000
|
0
|
12 tháng
|
|
29
|
Đan sâm chích rượu
|
3.906.000
|
3.906.000
|
0
|
12 tháng
|
|
30
|
Đào nhân sao vàng bỏ vỏ
|
12.915.000
|
12.915.000
|
0
|
12 tháng
|
|
31
|
Hồng hoa
|
18.270.000
|
18.270.000
|
0
|
12 tháng
|
|
32
|
Kê Huyết Đằng
|
1.260.000
|
1.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
33
|
Khương hoàng
|
11.550.000
|
11.550.000
|
0
|
12 tháng
|
|
34
|
Ngưu Tất chích rượu
|
17.430.000
|
17.430.000
|
0
|
12 tháng
|
|
35
|
Xuyên khung chích rượu
|
30.240.000
|
30.240.000
|
0
|
12 tháng
|
|
36
|
Bạch linh
|
13.020.000
|
13.020.000
|
0
|
12 tháng
|
|
37
|
Trạch tả Sao vàng
|
2.646.000
|
2.646.000
|
0
|
12 tháng
|
|
38
|
Xa tiền tử
|
6.880.000
|
6.880.000
|
0
|
12 tháng
|
|
39
|
Ý dĩ sao cám
|
1.806.000
|
1.806.000
|
0
|
12 tháng
|
|
40
|
Thương truật sao vàng
|
14.259.000
|
14.259.000
|
0
|
12 tháng
|
|
41
|
Liên nhục sao vàng
|
3.024.000
|
3.024.000
|
0
|
12 tháng
|
|
42
|
Ngũ vị tử chế giấm
|
11.380.000
|
11.380.000
|
0
|
12 tháng
|
|
43
|
Sơn thù
|
7.707.000
|
7.707.000
|
0
|
12 tháng
|
|
44
|
Bạch Thược sao
|
16.275.000
|
16.275.000
|
0
|
12 tháng
|
|
45
|
Đương quy chích rượu
|
127.260.000
|
127.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
46
|
Long nhãn
|
2.772.000
|
2.772.000
|
0
|
12 tháng
|
|
47
|
Thục Địa
|
15.330.000
|
15.330.000
|
0
|
12 tháng
|
|
48
|
Câu kỷ tử
|
4.638.900
|
4.638.900
|
0
|
12 tháng
|
|
49
|
Mạch môn
|
10.248.000
|
10.248.000
|
0
|
12 tháng
|
|
50
|
Sa Sâm
|
4.893.000
|
4.893.000
|
0
|
12 tháng
|
|
51
|
Cẩu Tích sao vàng
|
1.957.200
|
1.957.200
|
0
|
12 tháng
|
|
52
|
Cốt toái bổ sao
|
3.150.000
|
3.150.000
|
0
|
12 tháng
|
|
53
|
Đỗ trọng chích muối ăn
|
15.330.000
|
15.330.000
|
0
|
12 tháng
|
|
54
|
Tục đoạn phiến
|
9.000.000
|
9.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
55
|
Bạch truật sao cám mật ong
|
10.815.000
|
10.815.000
|
0
|
12 tháng
|
|
56
|
Cam Thảo chích mật
|
8.715.000
|
8.715.000
|
0
|
12 tháng
|
|
57
|
Đại Táo
|
9.030.000
|
9.030.000
|
0
|
12 tháng
|
|
58
|
Đảng sâm chích gừng
|
105.420.000
|
105.420.000
|
0
|
12 tháng
|
|
59
|
Hoài sơn chế
|
2.625.000
|
2.625.000
|
0
|
12 tháng
|
|
60
|
Hoàng kỳ chế
|
60.480.000
|
60.480.000
|
0
|
12 tháng
|
|
61
|
Tang chi
|
1.260.000
|
1.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
62
|
Tang ký sinh
|
3.318.000
|
3.318.000
|
0
|
12 tháng
|
|
63
|
Quế nhục
|
3.180.000
|
3.180.000
|
0
|
12 tháng
|
|
64
|
Bạch hoa xà thiệt thảo
|
1.029.000
|
1.029.000
|
0
|
12 tháng
|
|
65
|
Bán hạ nam chế gừng
|
2.940.000
|
2.940.000
|
0
|
12 tháng
|
|
66
|
Bình vôi (Ngải tượng)
|
2.583.000
|
2.583.000
|
0
|
12 tháng
|
|
67
|
Nhũ hương
|
7.350.000
|
7.350.000
|
0
|
12 tháng
|
|
68
|
Cỏ nhọ nồi
|
2.289.000
|
2.289.000
|
0
|
12 tháng
|
|
69
|
Hoè hoa
|
3.587.460
|
3.587.460
|
0
|
12 tháng
|
|
70
|
Cỏ ngọt
|
4.179.000
|
4.179.000
|
0
|
12 tháng
|
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Việc từ thiện muốn được tuyên dương không còn là từ thiện nữa. "
Eliza Cook
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.