Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 19:29 26/04/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Uỷ ban nhân dân xã Cư Knia
Gói thầu
Gói thầu xây dựng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Uỷ ban nhân dân xã Cư Knia
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
21:00 05/05/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
100 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
19:23 26/04/2022
đến
21:00 05/05/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
21:00 05/05/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
130 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2022 (12/09/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu xây dựng
Tên dự án là: Uỷ ban nhân dân xã Cư Knia
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 90 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh , địa chỉ: 99 Nguyễn Hữu Thọ, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk
- Chủ đầu tư: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Cư Knia + Địa chỉ: Xã Cư Knia, huyện Cư Jút, tỉnh Đăk Nông;
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
* Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: + Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH tư vấn xây dựng T.V.M: + Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Cư Jút; * Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh + Thẩm định E-HSMT: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Cư Jút; * Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: + Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh. + Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Cư Jút;

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh , địa chỉ: 99 Nguyễn Hữu Thọ, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk
- Chủ đầu tư: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Cư Knia + Địa chỉ: Xã Cư Knia, huyện Cư Jút, tỉnh Đăk Nông;

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Theo quy định của Luật đấu thầu 43
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 100 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 130 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Cư Knia + Địa chỉ: Xã Cư Knia, huyện Cư Jút, tỉnh Đăk Nông;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Người có thẩm quyền: UBND xã Cư Knia. + Địa chỉ: Xã Cư Knia, huyện Cư Jút, tỉnh Đăk Nông
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh + Địa chỉ: Số 99 Nguyễn Hữu Thọ - T.p Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk. + Điện thoại: 0905475959
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Cư Jút + Địa chỉ: Thị trấn Ea Tlinh, huyện Cư Jút, tỉnh Đăk Nông.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
90 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Kèm theo tài liệu chứng minh là bản sao công chứng:+ Bằng tốt nghiệp đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp.+ Chứng chỉ hành nghề tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng (còn hiệu lực).+ Tổng số năm kinh nghiệm: Tối thiểu 05 năm (tính từ ngày được cấp bằng đại học).53
2Giám sát kỹ thuật tại hiện trường:1Giám sát kỹ thuật tại hiện trường: tối thiểu 01 người.- Kèm theo tài liệu chứng minh là bản sao công chứng:+ Bằng tốt nghiệp đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp.+ Tổng số năm kinh nghiệm: tối thiểu 05 năm (tính từ ngày được cấp bằng đại học).53
3Công nhân kỹ thuật (thợ nề, thợ xây...):10Công nhân kỹ thuật (thợ nề, thợ xây...):Tối thiểu 10 người, có chứng chỉ bậc thợ hoặc chứng chỉ nghề- Kèm theo tài liệu chứng minh là bản sao công chứng: Chứng chỉ nghề hoặc chứng chỉ bậc thợ33

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHẠNG MỤC XÂY LẮP
1Tháo tấm lợp tônChương V0,2948100m2
2Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tônChương V29,51m2
3Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao Chương V3,6288100m2
4Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6mChương V4,7332100m2
5Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ tính 70%Chương V1.550,0436m2
6Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Chương V664,2m2
7Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tườngChương V2.2141m2
8Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủChương V895,9481m2
9Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủChương V1.318,051m2
10Phá dỡ lớp láng vữa xi măngChương V130,736m2
11Quét nước xi măngChương V130,741m2
12Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75Chương V130,74m2
13Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văngChương V152,791m2
14Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ côngChương V135,1m2
15Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơnChương V413,1m
16Tháo dỡ hoa sắt cửa sổChương V86,07m2
17SX, lắp dựng cửa đi nhôm kính XingfaChương V56,79m2
18SX, lắp dựng cửa sổ nhôm kính XingfaChương V93,91m2
19SX, lắp dựng hoa sắt cửa (bao gồm sơn hoàn thiện)Chương V86,07m2
20Trát hèm cửa ngoài dày 1,5cm, vữa XM mác 75Chương V70,39m2
21Cạo rỉ các kết cấu thépChương V20,16m2
22Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủChương V20,161m2
23Đánh bóng lan can InoxChương V27,84m2
24Tháo dỡ rèm cửa giặt rồi lắp lạiChương V39bộ
25Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Chương V0,48m3
26Tháo dỡ khung sắt kínhChương V10,08m2
27Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loạiChương V149,11m2
28Tháo dỡ gạch ốp tườngChương V59,04m2
29Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡChương V11,381m3
30Đào xúc đất bằng thủ công-đất cấp III, hạ cốt nền hành lang tầng 1 đổ bê tôngChương V6,8286m3
31Lót đá 4x6 VXM mác 75Chương V15,076m3
32Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200Chương V6,83m3
33Ốp tường gạch 300x600Chương V59,04m2
34Lát nền, sàn gạch ceramic 600x600Chương V139,73m2
35Lát nền, sàn vệ sinh gạch ceramic 300x300Chương V28,26m2
36SX, lắp dựng lan can sắtChương V11,8m2
37Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủChương V23,6m2
38Phá lớp vữa Granito bậc cấpChương V22,68m2
39Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều cao Chương V0,216m3
40Ốp đá granit tự nhiên bậc cấp, bệ lavaboChương V24,48m2
41Làm vách ngăn Composite vệ sinh nữChương V9,61m2
42Lắp đặt đèn Bulb 40WChương V51bộ
43Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫnChương V340m
44Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2s1,5mm2Chương V290m
45Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2Chương V250m
46Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2Chương V70m
47Lắp đặt quạt treo tườngChương V26cái
48Lắp đặt quạt trầnChương V3cái
49Lắp đặt công tắc 1 hạtChương V36cái
50Lắp đặt ổ cắm đôiChương V31cái
51Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 63AChương V1cái
52Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 50AChương V18cái
53Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, CBChương V31hộp
54Lắp đặt tủ điện tổngChương V1hộp
55Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xíChương V4bộ
56Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểuChương V8bộ
57Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửaChương V2bộ
58Lắp đặt xí bệtChương V4bộ
59Lắp đặt LavaboChương V4bộ
60Lắp đặt gương soiChương V4cái
61Lắp đặt chậu tiểu nam cảm ứngChương V4bộ
62Lắp đặt chậu tiểu nữChương V2bộ
63Lắp đặt vòi tắmChương V4bộ
64Lắp đặt vòi lavaboChương V4bộ
65Lắp đặt phễu thuChương V4cái
66Lắp đặt ống nhựa ĐK 21mmChương V0,28100m
67Lắp đặt ống nhựa ĐK 27mmChương V0,24100m
68Lắp đặt cút nhựa ĐK 21mmChương V26cái
69Lắp đặt cút nhựa ĐK 27mmChương V15cái
70Lắp đặt ống nhựa ĐK 34mmChương V0,24100m
71Lắp đặt cút nhựa nối ĐK 34mmChương V8cái
72Lắp đặt ống nhựa ĐK 114mmChương V0,28100m
73Lắp đặt ống nhựa ĐK 60mmChương V1,4100m
74Lắp đặt cút nhựa ĐK114mmChương V5cái
75Lắp đặt cút nhựa nối ĐK 60mmChương V10cái
76Lắp đặt nối nhựa ĐK 114mmChương V5cái
77Lắp đặt côn nhựa nối ĐK 60mmChương V5cái
78Đánh bóng bậc cấp cầu thang quét dầu bóng 2KChương V39,72m2
79Lắp rèm nhựa che nắng tầng 2Chương V8bộ
80Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0TChương V45,6504m3
81Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0TChương V45,6m3

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy vận thăng 10 tấnMáy vận thăng 10 tấn1
2Máy cắt gạchMáy cắt gạch1
3Máy cắt uốn thépMáy cắt uốn thép1
4Máy hàn điệnMáy hàn điện1
5Máy khoan cầm tayMáy khoan cầm tay1
6Máy trộn BT 250lMáy trộn BT 250l1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng 10 tấn
Máy vận thăng 10 tấn
1
1
Máy vận thăng 10 tấn
Máy vận thăng 10 tấn
1
2
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
2
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt uốn thép
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy cắt uốn thép
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy hàn điện
Máy hàn điện
1
4
Máy hàn điện
Máy hàn điện
1
5
Máy khoan cầm tay
Máy khoan cầm tay
1
5
Máy khoan cầm tay
Máy khoan cầm tay
1
6
Máy trộn BT 250l
Máy trộn BT 250l
1
6
Máy trộn BT 250l
Máy trộn BT 250l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo tấm lợp tôn
0,2948 100m2 Chương V
2 Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
29,5 1m2 Chương V
3 Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao
3,6288 100m2 Chương V
4 Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
4,7332 100m2 Chương V
5 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ tính 70%
1.550,0436 m2 Chương V
6 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
664,2 m2 Chương V
7 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
2.214 1m2 Chương V
8 Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
895,948 1m2 Chương V
9 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.318,05 1m2 Chương V
10 Phá dỡ lớp láng vữa xi măng
130,736 m2 Chương V
11 Quét nước xi măng
130,74 1m2 Chương V
12 Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
130,74 m2 Chương V
13 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
152,79 1m2 Chương V
14 Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
135,1 m2 Chương V
15 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
413,1 m Chương V
16 Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
86,07 m2 Chương V
17 SX, lắp dựng cửa đi nhôm kính Xingfa
56,79 m2 Chương V
18 SX, lắp dựng cửa sổ nhôm kính Xingfa
93,91 m2 Chương V
19 SX, lắp dựng hoa sắt cửa (bao gồm sơn hoàn thiện)
86,07 m2 Chương V
20 Trát hèm cửa ngoài dày 1,5cm, vữa XM mác 75
70,39 m2 Chương V
21 Cạo rỉ các kết cấu thép
20,16 m2 Chương V
22 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
20,16 1m2 Chương V
23 Đánh bóng lan can Inox
27,84 m2 Chương V
24 Tháo dỡ rèm cửa giặt rồi lắp lại
39 bộ Chương V
25 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
0,48 m3 Chương V
26 Tháo dỡ khung sắt kính
10,08 m2 Chương V
27 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
149,11 m2 Chương V
28 Tháo dỡ gạch ốp tường
59,04 m2 Chương V
29 Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
11,381 m3 Chương V
30 Đào xúc đất bằng thủ công-đất cấp III, hạ cốt nền hành lang tầng 1 đổ bê tông
6,8286 m3 Chương V
31 Lót đá 4x6 VXM mác 75
15,076 m3 Chương V
32 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6,83 m3 Chương V
33 Ốp tường gạch 300x600
59,04 m2 Chương V
34 Lát nền, sàn gạch ceramic 600x600
139,73 m2 Chương V
35 Lát nền, sàn vệ sinh gạch ceramic 300x300
28,26 m2 Chương V
36 SX, lắp dựng lan can sắt
11,8 m2 Chương V
37 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23,6 m2 Chương V
38 Phá lớp vữa Granito bậc cấp
22,68 m2 Chương V
39 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều cao
0,216 m3 Chương V
40 Ốp đá granit tự nhiên bậc cấp, bệ lavabo
24,48 m2 Chương V
41 Làm vách ngăn Composite vệ sinh nữ
9,6 1m2 Chương V
42 Lắp đặt đèn Bulb 40W
51 bộ Chương V
43 Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn
340 m Chương V
44 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2s1,5mm2
290 m Chương V
45 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
250 m Chương V
46 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
70 m Chương V
47 Lắp đặt quạt treo tường
26 cái Chương V
48 Lắp đặt quạt trần
3 cái Chương V
49 Lắp đặt công tắc 1 hạt
36 cái Chương V
50 Lắp đặt ổ cắm đôi
31 cái Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây