Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 11:04 17/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Nghĩa trang nhân dân phường Hùng Vương, thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác của Chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:10 27/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
311/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 19:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hùng Vương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:02 17/11/2023
đến
11:10 27/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:10 27/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2023 (26/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 266 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Trí Nhân Việt Nam Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 266 Tư vấn QLDA
8 Phòng Quản lý đô thị thành phố Phúc Yên Cơ quan thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật
9 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Việt Phú Tư vấn giám sát

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
9
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ QUẢN TRANG - PHẦN PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
22.08
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa
9.12
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
347.969
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
128.1964
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
19.0022
m2
7
Tháo dỡ thiết bị điện
2
công
8
Cạo rỉ các kết cấu thép
2.0856
m2
9
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
0.38
m3
10
NHÀ QUẢN TRANG - PHẦN CẢI TẠO
11
Quét dung dịch chống thấm SIKA mái, sê nô, ô văng
19.0022
m2
12
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M100
19.0022
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
299.8924
m2
14
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.273
m2
15
Sản xuẩt lắp đặt hoa sắt cửa sổ INOX 304
58.92
kg
16
Sản xuất lắp dựng cửa đi bằng cửa nhôm hệ, kính 6,38
12.96
m2
17
Sản xuất lắp dựng cửa sổ bằng cửa nhôm hệ, kính 6,38
9.12
m2
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.0856
m2
19
Lắp đặt đèn sát trần D200 30W 220V
4
bộ
20
Lắp đặt đèn LED bán cầu 1,2m 1-36W
8
bộ
21
SÂN BÊ TÔNG BÃI ĐỖ XE
22
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5326
100m3
23
Lớp vải bạt chống mất nước xi măng
532.56
m2
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4
79.884
m3
25
ĐƯỜNG BÊ TÔNG
26
Đào móng tường chắn đường BT, đất cấp III
271.104
m3
27
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0904
100m3
28
Vận chuyển đất thừa, đất cấp III
0.1807
100m3
29
Ván khuôn móng
5.648
100m2
30
Bê tông lót móng, M100, đá 2x4
90.368
m3
31
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
99.4048
m3
32
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
46.596
m3
33
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
4.2496
100m3
34
Lớp vải bạt chống mất nước xi măng
4249.56
m2
35
Bê tông mặt đường, M200, đá 2x4
637.434
m3
36
BÓ BỒN HOA, CÂY XANH
37
Đào móng, đất cấp III
5.9701
1m3
38
Bê tông lót móng, M100, đá 2x4
3.5118
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
10.3313
m3
40
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
49.8187
m2
41
Cây Ngọc Lan (H=4-6m; D=14-16cm)
70
cây
42
Cây Sứ (H=4-6m; D=14-16cm)
47
cây
43
Đào hố trồng cây, đất cấp III
91.728
1m3
44
Đất màu trồng cây
91.728
m3
45
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,6x0,6x0,6 m
117
cây
46
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, nước giếng bơm điện
117
1 cây / 90 ngày
47
RÃNH THOÁT NƯỚC B300
48
Đào móng RTN loại 1, đất cấp III
162.4808
1m3
49
Đào móng RTN loại 2, đất cấp III
5.0828
100m3
50
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.2359
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây