Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 14:56 28/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục trụ sở làm việc Cơ quan Huyện ủy và Trung tâm hội nghị huyện
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Jút, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:15 04/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1288
Ngày phê duyệt
28/03/2024 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Huyện ủy Cư Jút
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:54 28/03/2024
đến
06:15 04/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:15 04/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/04/2024 (02/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Cư Jút Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Gia Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hữu Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Gia Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Gia Hưng Thịnh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn BT 250l
1
2
Máy hàn 23KW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW
1
4
Máy đầm dùi 1,5kW
1
5
Máy cắt ≥1,7KW
1
6
Ô tô tự đổ hoặc ô tô vận tải thùng 2.5 - :- 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TRUNG TÂM HỘI NGHỊ
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.5508
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
4.611
100m2
4
Bốc xếp, vận chuyển bàn ghế, thiết bị...
5
công
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
300.965
m2
6
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 1cm, vữa XM M100, XM PCB40
300.965
m2
7
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
300.965
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
166.0225
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
117.28
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
481.826
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
54.2746
m2
12
Vệ sinh cửa
103.432
m2
13
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
536.1006
m2
14
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
283.3025
m2
15
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1295.697
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
777.306
m2
17
Sản xuất, Lắp dựng cửa sổ nhôm Xingfa kính cường lực 8mm
25.44
m2
18
Đánh bóng lan can Inox
36
m2
19
Vệ sinh nền gạch
460.96
m2
20
Tháo dỡ toàn bộ thiết bị điện
5
công
21
Lắp đặt đèn Led dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng trên cao
30
bộ
22
Lắp đặt đèn Led dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
16
bộ
23
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
11
bộ
24
Lắp đặt công tắc 1 hạt
43
cái
25
Lắp đặt công tắc 2 hạt
7
cái
26
Lắp đặt ổ cắm ba
18
cái
27
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
45
hộp
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
100
m
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
20
m
30
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6
160
m
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5
460
m
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5
270
m
33
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
350
m
34
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
150
m
35
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A
1
cái
36
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
37
Lắp đặt tủ điện tổng
1
Tủ
38
Lắp đặt sứ hạ thế loại 2 sứ
1
sứ
39
HẠNG MỤC: TRỤ SỞ LÀM VIỆC
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.384
100m2
41
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
106.12
m2
42
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 1cm, vữa XM M100, XM PCB40
106.12
m2
43
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
175.25
m2
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
81.0424
m2
45
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
43.648
m2
46
Phá dỡ nền gạch lá nem
1114.86
m2
47
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
1114.86
m2
48
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
221.955
m2
49
Mài đánh bóng Granito
134.75
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
729.3816
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây