Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 11:14 27/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường bê tông thôn 15 (từ nhà ông Thông đến nhà ông Chung)
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Jút, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 05/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
27/08/2024 11:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các chương trình mục tiêu quốc gia giai đoạn 2021-2025 xã Nam Dong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:12 27/08/2024
đến
09:30 05/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 05/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Long Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21, đường 1A, thôn 2, xã Hòa Thuận, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn lập E-HSMT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông
5 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép 8,5 T - 9 T
1
2
Máy ủi 110 CV
1
3
Máy hàn 23 kW
2
4
Máy cưa gỗ cầm tay 1,3 kW
1
5
Máy dầm dùi 1,5 kW
2
6
Máy đầm bàn 1 kW
2
7
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW
1
8
Ô tô tự đổ 7T
1
9
Máy đào 0,80 m3 - 1,25m3
1
10
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
1
11
Máy trộn bê tông 250 lít
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
155
cây
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 20cm
155
gốc cây
3
Đào vét hữu cơ phạm vi tuyến, đất cấp 2, đổ lên PTVC
3.0581
100m3
4
V/c đất đào hữu cơ, đất C2, L=1000m (Đổ đi)
3.0581
100m3
5
V/c tiếp đất đào hữu cơ, đất C2, L=4,0Km (Đổ đi)
3.0581
100m3
6
Đào đất nền đường, đất C4, L<50m (Tận dụng)
3.4703
100m3
7
Đào đất nền đường, đất C4, L<100m (Tận dụng)
2.3136
100m3
8
Đào đất nền đường, đất C4, đổ lên PTVC
5.7839
100m3
9
V/c đất đào nền đường, đất C4, L=1000m (Đổ đi)
5.7839
100m3
10
V/c tiếp đất đào nền đường, đất C4, L=4,0Km (Đổ đi)
5.7839
100m3
11
Đào rãnh dọc nền đường hình thang sâu 0,5m, đất C2 (bằng máy)
2.9002
100m3
12
V/c đất đào rãnh, đất C2, L=1000m (Đổ đi)
2.9002
100m3
13
V/c tiếp đất đào rãnh, đất C2, L=4,0Km (Đổ đi)
2.9002
100m3
14
Đắp nền đường máy đầm 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.9641
100m3
15
Khai thác đất C3 để đắp nền đường, đổ lên PTVC
3.2155
100m3
16
V/c đất khai thác để đắp nền đường, đất C3, L=1000m
3.2155
100m3
17
V/c tiếp đất CPĐ khai thác để đắp nền đường, đất C3, L=4,0Km
3.2155
100m3
18
Lu xử lý nền đường đào đạt K=0,95
24.6404
100m2
19
BT mặt đường đổ tại chỗ dày 18cm đá 1*2, M250
510.7995
m3
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
28.3778
100m2
21
Ván khuôn thép thi công mặt đường BTXM
4.1992
100m2
22
Móng đường lớp dưới bằng CPĐD loại 2 (Dmax=37,5mm), dày 12cm
3.9407
100m3
23
Đắp đất C3 chọn lọc gia cố lề đường dày 30cm, đầm chặt K=0,95
6.4999
100m3
24
Khai thác đất C3 chọn lọc để đắp gia cố lề đường, đổ lên PTVC
7.3449
100m3
25
V/c đất khai thác để đắp gia cố lề đường, đất C3 chọn lọc, L=1000m
7.3449
100m3
26
V/c tiếp đất C3 chọn lọc khai thác để đắp gia cố lề đường, L=4,0Km
7.3449
100m3
27
Sản xuất, lắp đặt cốt thép neo trụ, ĐK =< 18 mm
0.0032
tấn
28
Biển báo tròn đường kính 70 cm
1
cái
29
Biển báo tam giác đường kính 70 cm
5
cái
30
Trụ đỡ biển báo ĐK:76mm
6
cái
31
BU LÔNG M10x120
12
cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
6
cái
33
Đào đất phạm vi hố móng cống, đất C3 (bằng máy)
0.7959
100m3
34
Làm lớp đá đệm móng dày 10cm
6.48
m3
35
Bê tông thân cống tường cánh đổ tại chỗ đá 1x2, M150
16.65
m3
36
Bê tông móng cống, chân khay đổ tại chỗ đá 1x2, M150
18.03
m3
37
Bê tông giá cố thượng, hạ lưu đổ tại chỗ đá 1x2, M150
2.16
m3
38
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1x2, M250
3.93
m3
39
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, ĐK < 10 mm
0.1024
tấn
40
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, ĐK =< 18 mm
0.3579
tấn
41
Sản xuất, lắp dựng ván khuôn gỗ tấm bản
0.1845
100m2
42
Sản xuất, lắp dựng ván khuôn gỗ móng thân cống
0.9666
100m2
43
Lắp đặt tấm bản Lo=80cm
24
1 cấu kiện
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bản mặt, đá 1x2, mác 250
2.01
m3
45
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống K=0,95
0.4131
100m3
46
Bê tông đế cột đá 1x2 M200
2.88
m3
47
Ván khuôn cột
0.144
100m2
48
Móng đường lớp dưới bằng CPĐD loại 2 (Dmax=37,5mm), dày 10cm
0.005
100m3
49
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp cột
5
cái
50
Đào đất bệ cọc đất cấp 3 bằng máy
0.2295
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây