Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 11:32 09/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc của bộ phận 1 cửa và nhà làm việc Văn phòng HĐND và UBND huyện M’Drắk
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện M'ĐrắK, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:15 16/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
09/10/2024 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND và UBND Huyện M'Drắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:30 09/10/2024
đến
11:15 16/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:15 16/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/10/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số A14 đường A4 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn lập E-HSMT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
4 Tổ thẩm định thuộc Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Bảo Lâm Tư vấn thẩm định E-HSMT 147/9 Đỗ Xuân Hợp, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
6 Tổ thẩm định thuộc Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Bảo Lâm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 147/9 Đỗ Xuân Hợp, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
3
Giàn giáo 100 bộ - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa trụ sở làm việc của bộ phận 1 cửa
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
32.445
m2
3
Phá dỡ nền gạch lá nem
126.16
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong nhà
181.715
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt cột trong nhà
9.72
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt cột ngoài nhà
58.125
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường ngoài nhà
318.555
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
88.085
m2
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.038
100m3
10
Tháo dỡ các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
11
bộ
11
Tháo dỡ quạt ốp trần
4
cái
12
Tháo dỡ Camera
3
bộ
13
Tháo dỡ trần
118.155
m2
14
Phá lớp vữa trát trên lanh tô
6.66
m2
15
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.087
100m2
16
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
6.89
m2
17
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
6.66
m2
18
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
6.89
m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
13.55
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
150.081
1m2
21
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
46.779
1m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
337.645
1m2
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
318.555
1m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
59.129
m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
59.129
m2
26
Lắp dựng cửa vào khuôn
32.445
m2 cấu kiện
27
Kính trắng
5.737
m2
28
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM mác 75
126.16
1m2
29
Gia công hệ khung làm bàn
0.147
tấn
30
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.147
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
10.632
m2
32
Công tác ốp đá granit tự nhiên sử dụng keo dán
17.451
m2
33
Phá dỡ nền trát granito
7.822
m2
34
Lát bậc tam cấp, bậc cầu thang bằng đá cẩm thạch, tiết diện đá > 0,25m2, vữa XM mác 75
7.612
m2
35
Đánh bóng bậc cấp Granito
1.875
m2
36
Đóng lamry PVC giả gỗ vào hệ tủ
9.527
m2
37
Đóng hộc kéo đựng hồ sơ bằng gỗ công nghiệp
14.54
m
38
Gia công, lắp dựng cửa nhôm xingfa 1.4mm, kính cường lực dày 8mm
1.853
m2
39
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
1
cái
40
Lắp đặt máy điều hoà không khí (tận dụng lại giá đỡ, cục nóng)
1
máy
41
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
16.043
m2
42
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
16.043
m2
43
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao thả
118.155
1m2
44
Lắp đặt đèn led 600x600, 40w - Đèn trang trí âm trần
8
bộ
45
Lắp đặt quạt đảo trục
4
cái
46
Lắp đặt hệ thống Camera (tần dụng lại camera cũ)
3
bộ
47
Lắp đặt các loại đèn, đèn led 18w - Đèn sát trần
3
bộ
48
Sửa chữa nhà làm việc văn phòng
49
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
28.55
m2
50
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
7.3
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây