Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 08:20 10/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trường Mẫu giáo xã Đắk Wil (phân hiệu thôn 9)
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp giáo dục hằng năm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Jút, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
153/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
10/12/2024 08:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cư Jút
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:19 10/12/2024
đến
08:00 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (17/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỮU THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 327/36/56 Y Moan, Phường Tân Lợi, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
2 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT E22 Nguyễn Khắc Tính, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỮU THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 327/36/56 Y Moan, Phường Tân Lợi, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu E22 Nguyễn Khắc Tính, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá >= 1,7KW
1
2
Máy trộn vữa >= 150 lít
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: >=0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
30.52
m2
2
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
30.52
m2
3
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
30.52
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
43.484
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
36.224
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
318.832
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
52.292
m2
8
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
43.484
m2
9
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
36.224
m2
10
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
398.54
m2
11
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
52.292
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
269.712
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
181.12
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
42.28
m2
15
Sửa chữa cửa đi Đ1 thay kính bằng tấm Pano thép định hình
15.12
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
75.2
m2
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
75.2
m2
18
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
42.28
m2
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.324
m3
20
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
26.96
m2
21
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
2.696
m3
22
Tháo dỡ gạch ốp tường
67.88
m2
23
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ, M50, XM PCB40 (Gạch vỡ thay bằng đá 4x6)
2.696
m3
24
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
26.96
m2
25
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75, PCB40
69.88
m2
26
Thi công khung tấm Compac ngăn xí Giáo viên
5.04
m2
27
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
28
Lắp đặt xí bệt giáo viên
1
bộ
29
Lắp đặt xí bệt học sinh
5
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
31
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
24
bộ
32
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
7
cái
33
Lắp đặt hộp đựng
6
cái
34
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.2
100m
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.5
100m
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.4
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.3
100m
38
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 27mm
60
cái
39
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 34mm
20
cái
40
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 90mm
15
cái
41
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 114mm
12
cái
42
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
3
cái
43
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
8
bộ
44
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
6
bộ
45
Lắp đặt quạt ốp trần
4
cái
46
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
47
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
48
Lắp đặt ổ cắm ba
8
cái
49
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
2.9392
100m2
50
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
1.512
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây