Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 19:33 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa điểm trường ấp 1 Trường Mầm non Phú Thịnh
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện - Nguồn chi thường xuyên SNGD
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
110/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
16/12/2024 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Phú Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:31 16/12/2024
đến
08:00 24/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2024 (22/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Nguyên Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 15 ấp Ngọc Lâm 1 - Xã Phú Thanh - Huyện Tân Phú - Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH MTV Dịch vụ Xây dựng Vương Gia Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu 1, ấp 3, Xã Phú Tân, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT A3/55, khu phố 10, Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT D23, đường N2, KDC Bửu Long, KP 1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT A3/55, khu phố 10, Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu D23, đường N2, KDC Bửu Long, KP 1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 5 tấn, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
2
Máy đào, có dung tích gầu: ≥ 0,5 M3 - Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
3
Máy trộn bê tông - Dung tích ≥ 250lít, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
1
4
Máy cắt gạch, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
1
5
Máy đầm cóc, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
1
6
Máy hàn, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
1
7
Máy cắt thép, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
1
8
Máy khoan, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
2
9
Giàn giáo thép (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo), Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v)
50

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.157
100m2
2
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.147
100m2
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.052
tấn
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.234
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.03
tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.139
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.105
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.22
tấn
9
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.476
m3
10
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
54.76
m2
11
Xây tường thẳng gạch bê tông (19x19x39)cm, chiều dày 19cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
20.93
m3
12
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x19x39)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.478
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.336
m3
14
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
130.49
m2
15
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
154.19
m2
16
Bả bằng bột bả vào tường
130.49
m2
17
Bả bằng bột bả vào tường
154.19
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
130.49
m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
154.19
m2
20
Gia công xà gồ thép
0.339
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.339
tấn
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.785
100m2
23
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,36m2
56.3
m2
24
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,09m2
1.84
m2
25
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2
53.58
m2
26
Lát đá mặt bệ các loại
8.26
m2
27
Thi công trần tôn lạnh, khung xương sắt hộp
55.66
m2
28
Gia công kệ chia đồ ăn khung Inox 40x40x1,4mm; mặt kệ bọc tấm Inox dày 1,2mm
1
T.bộ
29
Gia công cửa đi khung sắt + kính dày 5mm + phụ kiện (khung cánh thép hộp 30x60x1.4; pano tôn dày 1mm chân cửa bọc 2 mặt; khung bao L40x40x4.0; hoa sắt hộp 13x26x1.2)
14.44
m2
30
Gia công cửa sổ khung sắt + kính dày 5mm + phụ kiện (khung cánh thép hộp 30x60x1.4; pano tôn dày 1mm chân cửa bọc 2 mặt; khung bao L40x40x4.0; hoa sắt hộp 13x26x1.2)
5.64
m2
31
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
20.08
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.16
m2
33
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.274
100m2
34
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.561
100m2
35
Lắp đặt quạt trần
2
cái
36
Lắp đặt quạt treo tường
2
cái
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
5
bộ
38
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
1
bộ
39
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
10
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
16
cái
41
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
42
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
43
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,0mm2
180
m
44
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
80
m
45
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 6,0mm2
30
m
46
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
150
m
47
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
8
hộp
48
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 1600cm2
2
hộp
49
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.2
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 79 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,21%, Xây lắp 74,14%, Tư vấn 14,65%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 214.609.273.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 209.694.343.256 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây