Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 09:43 12/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống sạt lở khuôn viên và hàng rào trụ sở Huyện ủy Tuyên Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án Kè chống xói lở khuôn viên và hàng rào trụ sở Huyện ủy Tuyên Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuyên Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:50 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500193352_2505120932
Ngày phê duyệt
12/05/2025 09:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Huyện uỷ Tuyên Hoá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 12/05/2025
đến
09:50 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:50 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (20/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban quản lý Dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Tuyên Hóa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình - Thị trấn Đồng Lê - Huyện Tuyên Hoá - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT TDP3, PHƯỜNG ĐỒNG PHÚ, THÀNH PHỐ ĐỒNG HỚI, TỈNH QUẢNG BÌNH - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP3, PHƯỜNG ĐỒNG PHÚ, THÀNH PHỐ ĐỒNG HỚI, TỈNH QUẢNG BÌNH - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 Ban quản lý Dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Tuyên Hóa Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình - Thị trấn Đồng Lê - Huyện Tuyên Hoá - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào≥ 0,5m3 Hoạt động tốt. Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Máy trộn vữa, bê tông ≤250 lít. Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
3
3
Máy đầm dùi 1,5kw Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
5
Máy hàn 23 kW Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
6
Máy cắt gạch đá Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
7
Ô tô tự đổ ≥7T. Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây dựng hàng rào
2
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.2
m3
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.18
m3
4
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.1
m3
5
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
1.8
m3
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.263
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <10mm, chiều cao <= 6m
0.0416
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 6m
0.153
tấn
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.1428
m3
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.4488
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <10mm, chiều cao <= 6m
0.0535
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1676
tấn
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
3.366
m3
14
Xây tường gạch KN 6 lỗ (10,5x15x22), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
20.6765
m3
15
Xây gạch KN 2 lỗ (6,5x10,5x22)cm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.601
m3
16
Trát keo XM vào cấu kiện bê tông
71.18
m2
17
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
63.276
m2
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
348.6835
m2
19
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
470.38
m
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
92.484
m2
21
Quét nước xi măng 2 nước chân móng
92.484
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
411.959
m2
23
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.4226
100m2
24
Xây dựng cổng phụ
25
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.8019
m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0027
100m3
27
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.4649
m3
28
Rải bạt nilong chống mất nước khi đổ BT
0.2701
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
4.0508
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.0493
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <10mm, chiều cao <= 6m
0.0066
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0324
tấn
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.271
m3
34
Xây tường gạch KN 6 lỗ (10,5x15x22), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.9623
m3
35
Xây gạch KN 2 lỗ (6,5x10,5x22)cm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.129
m3
36
Trát keo XM vào cấu kiện bê tông
4.93
m2
37
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.2
m2
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.0408
m2
39
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
11.2
m2
40
Lắp dựng cửa cổng bằng inox 304
9.9
m2
41
Lắp đặt quả cầu sứ phia trên đỉnh cột cổng (khoán gọn quả)
2
quả
42
Xây dựng kè bê tông
43
Đào và di dời cột điện giải phóng mặt bằng thi công (khoán gói)
1
gói
44
Chặt cây ở sườn dốc bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
8
cây
45
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
8
gốc cây
46
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp II
25
m3
47
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
21.58
m3
48
Phá dỡ móng các loại, móng đá
92.89
m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
5.6498
100m3
50
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
141.246
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây