Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:25 14/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tu Mơ Rông
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trụ sở Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tu Mơ Rông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không thực hiện tự chủ (nguồn 15) năm 2024 (được chuyển nguồn sang năm 2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tu Mơ Rông, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500087122_2503141008
Ngày phê duyệt
14/03/2025 10:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI CỤC THI HÀNH ÁN DÂN SỰ HUYỆN TU MƠ RÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 14/03/2025
đến
09:30 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Phúc Nhân Lộc Tư vấn lập E-HSMT Số 24 Ngô Gia Tự, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Phúc Nhân Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 24 Ngô Gia Tự, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
-Ô tô tự đổ ≥2,5 T
1
3
-Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
4
-Máy đầm đất cầm tay ≥60Kg
1
5
-Đầm bàn ≥1KW
2
6
-Đầm dùi ≥1,5KW
2
7
-Máy cắt gạch đá
2
8
-Máy cắt uốn sắt
1
9
-Máy hàn điện
1
10
-Máy thủy bình, kinh vỹ hoặc tương đương
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. HẠNG MỤC TỔNG THỂ
2
. Nạo vét đất sạt lở
3
1. Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
418.95
m3
4
2. Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn sỏi đá trong lòng mương
40.743
m3
5
3. Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.597
100m3
6
4. Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.597
100m3
7
. Thay mới đan đặt trên bể nước ngầm
8
5. Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 250
1.976
m3
9
6. Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.075
100m2
10
7. Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.282
tấn
11
8. Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp tấm đan
24
cái
12
. CỔNG TƯỜNG RÀO
13
. Phần xây mới đoạn AB - CD
14
1. Tháo dỡ song sắt hàng rào bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
3
cấu kiện
15
2. Phá dỡ cột, trụ gạch đá
2.609
m3
16
3. Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.486
m3
17
4. Phá dỡ móng các loại, móng đá
4.86
m3
18
5. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.525
m3
19
6. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.678
m3
20
7. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.679
m3
21
8. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.429
m3
22
9. Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.027
tấn
23
10. Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.016
tấn
24
11. Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.076
tấn
25
12. Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.045
100m2
26
13. Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.079
100m2
27
14. Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.106
100m2
28
15. Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.205
m3
29
16. Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (10x15x22), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.46
m3
30
17. Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.136
m2
31
18. Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
18.026
m2
32
19. Trát xà dầm, vữa XM mác 75
2.95
m2
33
20. Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
5.6
m
34
21. Công tác ốp đá Granit đen Kim sa, vữa XM mác 75
1.12
m2
35
22. Công tác ốp đá Granit Đỏ Ấn Độ hoặc tương đương, vữa XM mác 75
12
m2
36
23. Cung cấp khung song sắt hàng rào theo thiết kế (song sắt hộp 20*20 kết hợp với thép hộp 40*40, bao gồm cả sơn)
7.198
m2
37
24. Cung cấp Cổng sắt đẩy theo thiết kế (Gồm thép hộp 50*50 kết hợp với thép hộp 20*20 và thép D8; khung cùm cổng bằng thép hộp, bao gồm cả sơn)
11.34
m2
38
25. Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.08
m3
39
26. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
1.62
m3
40
27. Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.05
tấn
41
28. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.54
m3
42
29. Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
1.08
m3
43
30. Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.95
m2
44
31. Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
60.857
m2
45
32. Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
61.47
m2
46
33. Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
60.857
m2
47
34. Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
61.47
m2
48
II. HẠNG MỤC SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
49
. Phần tháo dỡ
50
1. Tháo tấm lợp tôn bị hư hỏng cần thay thế
0.86
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây