Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 08:21 03/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Ngũ Phúc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 06 phòng
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường mầm non Ngũ Phúc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 06 phòng
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
40 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:16 03/06/2022
đến
08:30 13/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 13/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2022 (22/08/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu xây lắp
Tên dự án là: Trường mầm non Ngũ Phúc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 06 phòng
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 90 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách huyện
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm , địa chỉ: Số 141 Lô 9 Khu TĐC Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Ngũ Phúc; Bên mời thầu; Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm - Số 636 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Việt Linh- Địa chỉ: Số 46/71 Trần Phú, Phường Lương Khánh Thiện, quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng. + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty CP Tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm – Địa chỉ: Số 636 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô, quận Hải An, TP. Hải Phòng.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm , địa chỉ: Số 141 Lô 9 Khu TĐC Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Ngũ Phúc; Bên mời thầu; Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm - Số 636 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
a/ Tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của nhà thầu: - Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp . - Chứng chỉ NLHĐTC XD công trình dân dụng hạng III trở lên. b/ Tài liệu về năng lực và kinh nghiệm: - Về báo cáo tài chính: Scan bản chụp Báo cáo tài chính kèm theo Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần nhất (Đối với báo cáo tài chính kê khai qua cơ quan thuế) Trường hợp báo cáo tài chính được kiểm toán cần chứng minh HĐ thuê dịch vụ kiểm toán của nhà thầu đối với đơn vị kiểm toán và chứng chỉ hành nghề kiểm toán của người xác lập báo cáo kiểm toán. - Hợp đồng cung cấp tín dụng còn hiệu lực có giá trị lớn hơn giá trị đảm bảo nguồn lực tài chính cho gói thầu được ký với tổ chức tín dụng nơi nhà thầu giao dịch trong quan hệ cấp bảo lãnh dự thầu và cam kết cung cấp nguồn lực tài chính cho gói thầu theo quy định của Thông tư 07/2015/TT-NHNN. - Về Hợp đồng: Bản scan Hợp đồng được chứng thực của cơ quan có thẩm quyền kèm theo các tài liệu chứng minh công trình (Đối với nhà thầu độc lập) hoặc hợp đồng của nhà thầu chính và kết quả lựa chọn nhà thầu chính (nếu là nhà thầu phụ)+ Biên bản nghiệm thu bàn giao các công trình đưa vào sử dụng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng . - Về nhân sự: Scan các bằng cấp, chứng chỉ, tài liệu chứng minh kinh nghiệm làm việc đối với nhân sự do nhà thầu kê khai trong E-HSDT, thỏa thuận quan hệ lao động giữa doanh nghiệp với người lao động theo quy định của Luật Lao động số 45/2019/QH14. - Về thiết bị: Scan các tài liệu chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ thi công, trạng thái hoạt động của thiết bị. Đăng ký thiết bị theo quy định của Thông tư số 22/2019/TT-BGTVT, và kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dụng theo quy định tại Thông tư số 46/2015/TT-BGTVT. - Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị được cấp phép xử lý chất thải trong xây dựng theo quy định của Thông tư 08/2017/TT-BXD. - Bảng chiết tính đơn giá dự thầu thể hiện đơn giá áp dụng, các khoản chi phí cấu thành đơn giá dự thầu theo Theo Thông tư 09/2019/TT-BXD) bao gồm cả phần giảm giá (nếu có) - Các tài liệu yêu cầu tại Mục 3 Chương III Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật, Bản scan thuyết minh biện pháp thi công, bản vẽ BPTC, biểu tiến độ có đóng dấu của nhà thầu).
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 40 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Ngũ Phúc; Bên mời thầu; Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm - Số 636 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân huyện Kiến Thụy
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm - Số 636 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kiến Thụy

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
90 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1Là kỹ sư xây dựng chuyên ngành dân dụng và công nghiệp.Tài liệu chứng minh kèm theo:1. Bằng tốt nghiệp đại học.2. Chứng chỉ hành nghề tư vấn giám sát thi công các công trình dân dụng và công nghiệp.3. Có quan hệ lao động với nhà thầu53
2Cán bộ kỹ thuật thi công trực tiếp1- 01 kỹ sư xây dựng: Chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp.- 01 kỹ sư cấp thoát nước: Chuyên ngành cấp thoát nước hoặc tương đương.- 01 kỹ sư điện: Chuyên ngành điện hoặc tương đươngTài liệu chứng minh kèm theo:Bằng tốt nghiệp đại học, có quan hệ lao động với nhà thầu32
3Cán bộ giám sát kỹ thuật và an toàn lao động1Là kỹ sư xây dựng chuyên ngành dân dụng và công nghiệpTài liệu chứng minh kèm theo:1. Bằng tốt nghiệp đại học.2. Chứng chỉ hành nghề giám sát hoặc chứng nhận huấn luyện về an toàn, vệ sinh lao động, có quan hệ lao động với nhà thầu32

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHạng mục 1: Phá dỡ và sửa chữa
1Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xíTheo yêu cầu kỹ thuật12bộ
2Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểuTheo yêu cầu kỹ thuật4bộ
3Tháo dỡ chậu rửaTheo yêu cầu kỹ thuật6bộ
4Tháo dỡ đường ống cấp thoát nước cũ WC2 tầng 2Theo yêu cầu kỹ thuật2công
5Tháo dỡ cửa bằng thủ côngTheo yêu cầu kỹ thuật53,46m2
6Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơnTheo yêu cầu kỹ thuật146,6m
7Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Theo yêu cầu kỹ thuật1,187m3
8Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên tường ngoài nhàTheo yêu cầu kỹ thuật1.189,947m2
9Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên tường trong nhàTheo yêu cầu kỹ thuật1.050,285m2
10Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên cột ngoài nhàTheo yêu cầu kỹ thuật403,003m2
11Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên cột trong nhà, má cửaTheo yêu cầu kỹ thuật122,292m2
12Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhàTheo yêu cầu kỹ thuật553,204m2
13Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ bề mặt xà, dầm, trần trong nhàTheo yêu cầu kỹ thuật750,644m2
14Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loạiTheo yêu cầu kỹ thuật942,917m2
15Tháo dỡ gạch ốp chân tườngTheo yêu cầu kỹ thuật53,79m2
16Tháo dỡ gạch ốp tườngTheo yêu cầu kỹ thuật13,12m2
17Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông xốp tôn nền (tính cả lớp gạch lát nền)Theo yêu cầu kỹ thuật9,409m3
18Bốc xếp vận chuyển phế thải các loạiTheo yêu cầu kỹ thuật50,989m3
19Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0TTheo yêu cầu kỹ thuật50,989m3
20Vận chuyển phế thải tiếp 2km bằng ô tô - 5,0TTheo yêu cầu kỹ thuật50,989m3
21Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày Theo yêu cầu kỹ thuật1,187m3
22Xây chèn khuôn cửa, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22), vữa XM M75Theo yêu cầu kỹ thuật0,935m3
23Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75Theo yêu cầu kỹ thuật25,902m2
24Lát nền, sàn, gạch 500x500mm, vữa XM mác 75Theo yêu cầu kỹ thuật942,917m2
25Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 120x500mm, vữa XM mác 75Theo yêu cầu kỹ thuật53,79m2
26Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 300x400mm, vữa XM mác 75Theo yêu cầu kỹ thuật17,664m2
27Chống thấm bằng giấy dầu khò dánTheo yêu cầu kỹ thuật45,813m2
28Bê tông xốp tôn nền (vd)Theo yêu cầu kỹ thuật7,841m3
29Lát nền, sàn, gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75Theo yêu cầu kỹ thuật39,205m2
30Bả bằng bột bả vào tườngTheo yêu cầu kỹ thuật2.266,134m2
31Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trầnTheo yêu cầu kỹ thuật1.829,143m2
32Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo yêu cầu kỹ thuật2.146,154m2
33Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo yêu cầu kỹ thuật1.949,123m2
34Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt, lan can cầu thangTheo yêu cầu kỹ thuật7,042m2
35Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo yêu cầu kỹ thuật7,042m2
36GCLD cửa đi nhôm kính Việt Pháp, kính an toàn dày 6,38mmTheo yêu cầu kỹ thuật28,08m2
37GCLD cửa sổ nhôm kính Việt Pháp, kính an toàn dày 6,38mmTheo yêu cầu kỹ thuật27,72m2
38Khóa cửa đi9bộ
39Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao Theo yêu cầu kỹ thuật9,89100m2
40Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6mTheo yêu cầu kỹ thuật10,458100m2
BHạng mục 2: Cấp thoát nước
1Ống PPR-PN10-D25Theo yêu cầu kỹ thuật0,2100m
2Ống PPR-PN10-D40Theo yêu cầu kỹ thuật0,08100m
3Cút 90 PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật16cái
4Cút 90 PPR-D40Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
5Tê 90 PPR-DN25Theo yêu cầu kỹ thuật5cái
6Tê chuyển bậc PPR-D40/25Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
7Tê ren trong + ngoài PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật10cái
8Cút ren trong PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật12cái
9Côn chuyển bậc PPR-D40/25Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
10Van 2 chiều PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
11Van 1 chiều PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
12Măng sông PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật12cái
13Măng sông PPR-D40Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
14Nối thẳng ren ngoài PPR-D25Theo yêu cầu kỹ thuật12cái
15Đầu bịt D25Theo yêu cầu kỹ thuật24cái
16Đầu bịt D40Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
17Ống PPR-PN20-D25Theo yêu cầu kỹ thuật0,1100m
18Ống PVC-C2-D34Theo yêu cầu kỹ thuật0,04100m
19Ống PVC-C2-D60Theo yêu cầu kỹ thuật0,12100m
20Ống PVC-C2-D90Theo yêu cầu kỹ thuật0,2100m
21Ống PVC-C2-D110Theo yêu cầu kỹ thuật0,24100m
22Măng sông PVC-D34Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
23Măng sông PVC-D60Theo yêu cầu kỹ thuật6cái
24Măng sông PVC-D90Theo yêu cầu kỹ thuật10cái
25Măng sông PVC-D110Theo yêu cầu kỹ thuật11cái
26Tê 45 độ PVC-D90Theo yêu cầu kỹ thuật10cái
27Tê 45 độ PVC-D110Theo yêu cầu kỹ thuật10cái
28Cút 90 PVC-D34Theo yêu cầu kỹ thuật12cái
29Cút 90 PVC-D60Theo yêu cầu kỹ thuật6cái
30Cút 90 PVC-D90Theo yêu cầu kỹ thuật12cái
31Cút 45 độ PVC-D90Theo yêu cầu kỹ thuật20cái
32Cút 45 độ PVC-D110Theo yêu cầu kỹ thuật8cái
33Côn 90 PVC-D90/34; D90/60Theo yêu cầu kỹ thuật10cái
34Côn 90 PVC-D110/60; D110/90Theo yêu cầu kỹ thuật6cái
35Lắp đặt Bích bịt xả thông tắc D90Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
36Lắp đặt Bích bịt xả thông tắc D110Theo yêu cầu kỹ thuật2cái
37Đầu bịt D34Theo yêu cầu kỹ thuật8cái
38Đầu bịt D90Theo yêu cầu kỹ thuật4cái
39Đầu bịt D110Theo yêu cầu kỹ thuật4cái
CHạng mục 3: Thiết bị
1Lắp đặt Bồn cầu tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật12bộ
2Lắp đặt Hộp đựng giấy vệ sinhTheo yêu cầu kỹ thuật12cái
3Vòi xịt xíTheo yêu cầu kỹ thuật12cái
4Lắp đặt chậu tiểu nam tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật4bộ
5Chậu rửa treo tường tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6bộ
6Vòi chậu lavabo tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6bộ
7Gương soi tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6cái
8Lắp đặt kệ kính tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6cái
9Lắp đặt hộp đựng xà bông tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6cái
10Lắp đặt giá treo tận dụngTheo yêu cầu kỹ thuật6cái

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Đầm bàn ≥1,1KWĐầm bàn ≥1,1KW1
2Đầm dùi ≥1,1 KWĐầm dùi ≥1,1 KW1
3Máy cắt gạch đáMáy cắt gạch đá1
4Máy khoanMáy khoan1
5Máy trộn vữa ≥80lMáy trộn vữa ≥80l1
6Ô tô tự đổ 5 tấnÔ tô tự đổ 5 tấn1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn ≥1,1KW
Đầm bàn ≥1,1KW
1
1
Đầm bàn ≥1,1KW
Đầm bàn ≥1,1KW
1
1
Đầm bàn ≥1,1KW
Đầm bàn ≥1,1KW
1
2
Đầm dùi ≥1,1 KW
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Đầm dùi ≥1,1 KW
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Đầm dùi ≥1,1 KW
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
3
Máy cắt gạch đá
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy cắt gạch đá
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy cắt gạch đá
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy khoan
Máy khoan
1
4
Máy khoan
Máy khoan
1
4
Máy khoan
Máy khoan
1
5
Máy trộn vữa ≥80l
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Máy trộn vữa ≥80l
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Máy trộn vữa ≥80l
Máy trộn vữa ≥80l
1
6
Ô tô tự đổ 5 tấn
Ô tô tự đổ 5 tấn
1
6
Ô tô tự đổ 5 tấn
Ô tô tự đổ 5 tấn
1
6
Ô tô tự đổ 5 tấn
Ô tô tự đổ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
12 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
2 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
3 Tháo dỡ chậu rửa
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
4 Tháo dỡ đường ống cấp thoát nước cũ WC2 tầng 2
2 công Theo yêu cầu kỹ thuật
5 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
53,46 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
6 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
146,6 m Theo yêu cầu kỹ thuật
7 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
1,187 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
8 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên tường ngoài nhà
1.189,947 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
9 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên tường trong nhà
1.050,285 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
10 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên cột ngoài nhà
403,003 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
11 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên cột trong nhà, má cửa
122,292 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
12 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
553,204 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
13 Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
750,644 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
14 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
942,917 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
15 Tháo dỡ gạch ốp chân tường
53,79 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
16 Tháo dỡ gạch ốp tường
13,12 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
17 Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông xốp tôn nền (tính cả lớp gạch lát nền)
9,409 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
18 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
50,989 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
19 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
50,989 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
20 Vận chuyển phế thải tiếp 2km bằng ô tô - 5,0T
50,989 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
21 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
1,187 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
22 Xây chèn khuôn cửa, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22), vữa XM M75
0,935 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
23 Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
25,902 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
24 Lát nền, sàn, gạch 500x500mm, vữa XM mác 75
942,917 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
25 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 120x500mm, vữa XM mác 75
53,79 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
26 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 300x400mm, vữa XM mác 75
17,664 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
27 Chống thấm bằng giấy dầu khò dán
45,813 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
28 Bê tông xốp tôn nền (vd)
7,841 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật
29 Lát nền, sàn, gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75
39,205 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
30 Bả bằng bột bả vào tường
2.266,134 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
31 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1.829,143 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
32 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.146,154 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
33 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.949,123 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
34 Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt, lan can cầu thang
7,042 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
35 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7,042 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
36 GCLD cửa đi nhôm kính Việt Pháp, kính an toàn dày 6,38mm
28,08 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
37 GCLD cửa sổ nhôm kính Việt Pháp, kính an toàn dày 6,38mm
27,72 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
38 Khóa cửa đi
9 bộ
39 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
9,89 100m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
40 Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
10,458 100m2 Theo yêu cầu kỹ thuật
41 Ống PPR-PN10-D25
0,2 100m Theo yêu cầu kỹ thuật
42 Ống PPR-PN10-D40
0,08 100m Theo yêu cầu kỹ thuật
43 Cút 90 PPR-D25
16 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
44 Cút 90 PPR-D40
2 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
45 Tê 90 PPR-DN25
5 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
46 Tê chuyển bậc PPR-D40/25
2 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
47 Tê ren trong + ngoài PPR-D25
10 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
48 Cút ren trong PPR-D25
12 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
49 Côn chuyển bậc PPR-D40/25
2 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
50 Van 2 chiều PPR-D25
2 cái Theo yêu cầu kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây