Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:14 20/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội đồng Tấu Giàn - Lũng De - Mô Khao - Canh De, xã Đình Phong, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 30/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/03/2023 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đình Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 20/03/2023
đến
16:00 30/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 30/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2023 (28/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế công trình 129 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Hải Nam Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH Xây dựng và Tu bổ di tích Cao Bằng Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Hải Nam Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH Xây dựng và Tu bổ di tích Cao Bằng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Vét hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.093
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
10.5876
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
3.429
100m3
5
Phá đá nền, khuôn, rãnh đường bằng bằng búa căn, đá cấp III
372.21
m3
6
Đào rãnh thoát nước bằng máy đất cấp III tính 90% KL
1.2884
100m3
7
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công đất cấp III tính 10% KL
14.316
m3
8
Đào rãnh thoát nước bằng máy đất cấp IV tính 90% KL
0.4096
100m3
9
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công đất cấp IV tính 10% KL
4.551
m3
10
Đào chân khay, móng kè, bó nền, đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III tính 90% KL
1.605
100m3
11
Đào chân khay, móng kè, đánh cấp bằng thủ công đất cấp III tính 10% KL
17.833
m3
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
17.6021
100m3
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
100m3
14
Vận chuyển đất tận dụng để đắp bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=300m, ôtô 5T, đất cấp III (KL xem bảng điều phối đất)
13.8984
100m3
15
Vận chuyển đất tận dụng để đắp bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=300m, ôtô 5T, đất cấp IV (KL xem bảng điều phối đất)
4.1449
100m3
16
Đào xúc đất về đắp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III (KL xem bảng điều phối đất)
1.319
100m3
17
Vận chuyển đất về đắp bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.319
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.319
100m3
19
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô 5T, đất hữu cơ (KL xem bảng điều phối đất)
0.0698
100m3
20
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển hoặc đổ sang bên cạnh bằng máy đào 0,8m3 đá cấp III tính 83% KL
3.0893
100m3
21
Vận chuyển đá tận dụng và đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m
3.0893
100m3
22
MẶT ĐƯỜNG
23
Đào khuôn đường bằng máy đất cấp III tính 90% KL
4.2558
100m3
24
Đào khuôn đường bằng thủ công đất cấp III tính 10% KL
47.287
m3
25
Đào khuôn đường bằng máy đất cấp IV tính 90% KL
1.4781
100m3
26
Đào khuôn đường bằng thủ công đất cấp IV tính 10% KL
16.423
m3
27
Lu lòng đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
11.9456
100m3
28
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
58.7755
100m2
29
Ván khuôn mặt đường bê tông
5.0691
100m2
30
Rải ny lon, bạt lót mặt đường bê tông
58.7755
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200
940.408
m3
32
Cắt khe co giãn đường bê tông
116.808
10m
33
CỐNG THOÁT NƯỚC
34
Đào móng cống bằng máy đào <=0,8 m3, đất cấp III tính 90% KL
0.4183
100m3
35
Đào móng cống bằng thủ công, đất cấp III tính 10% KL
4.648
m3
36
Đào móng cống bằng máy đào <=0,8 m3, đất cấp IV tính 90% KL
0.1424
100m3
37
Đào móng cống bằng thủ công, đất cấp IV tính 10% KL
1.582
m3
38
Phá đá móng cống bằng thủ công, đá cấp III
4.1
m3
39
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75
30.29
m3
40
Trát cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
49.44
m2
41
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bản, tấm đan đá 1x2, mác 200
2
m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố trên cạn, đá 1x2, mác 150
2.85
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông láng mặt, đá 1x2, mác 250
0.74
m3
44
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan đường kính <= 10mm
0.1508
tấn
45
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200
1.05
m3
46
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống đường kính <= 10mm
0.0985
tấn
47
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.06
m3
48
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
15
cấu kiện
49
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển = 1km đầu tiên
0.5
10 tấn/1km
50
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
0.2625
10 tấn/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 112

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây