Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 09:02 30/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội đồng Mán Đâư, xã Xuân Nội, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trùng Khánh, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/03/2023 08:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN NỘI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:01 30/03/2023
đến
09:00 10/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2023 (08/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Anh Trọng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 3, phường Sông Hiến, thành phố Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG, CẦU BẢN BTCT VÀ CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC
2
Vét hữu cơ bằng máy đào
2.279
100m3
3
Vận chuyển đất hữu cơ bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 300m,
2.279
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
0.3407
100m3
5
Phá đá nền, rãnh, mồ côi
0.8635
100m3
6
Xây tường thẳng gạch bê tông (15x20x40)cm, vữa XM mác 75
3.4
m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,90
15.0839
100m3
8
Vận chuyển đất tận dụng về đắp nền đường bằng ôtô tự đổ phạm vi <= 300m, đất cấp III
4.5002
100m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
10.9848
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
10.9848
100m3
11
Đào đất móng kè, bó nền, chân khay, đất cấp III
31.817
m3
12
Đào móng kè, bó nền, bằng máy đào, đất cấp III
6.0452
100m3
13
Phá đá bó nền
0.6868
100m3
14
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
52.64
m3
15
Xây đá hộc, xây móng kè, vữa XM mác 100
93.63
m3
16
Xây đá hộc, xây thân kè, vữa XM mác 100
120.39
m3
17
Xây đá hộc, xây móng bó nền, vữa XM mác 75
187.26
m3
18
Xây đá hộc, xây thân bó nền, vữa XM mác 75
271.27
m3
19
Đắp đất sau kè, bó nền, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.0845
100m3
20
Đào trả lòng suối, bằng máy đào, đất cấp III
2.1531
100m3
21
Phá đá đào trả lòng suối
0.1172
100m3
22
Vận chuyển đá đổ đi bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.8338
100m3
23
Đào khuôn đường, đất cấp III
0.4995
m3
24
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp III
0.0949
100m3
25
Phá đá khuôn đường
0.1298
100m3
26
Vận chuyển đá đổ đi bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.0649
100m3
27
Lu lòng đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1873
100m3
28
Rải bạt dứa lớp cách ly
19.2199
100m2
29
Ván khuôn mặt đường
1.9523
100m2
30
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 16cm, đá 1x2, mác 200
307.5184
m3
31
Thi công khe co mặt đường bê tông
3.06
100m
32
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
0.6
100m
33
Phá dỡ cầu cũ
0.1468
100m3
34
Đào đất móng cầu, đất cấp III
1.552
m3
35
Đào đất móng cầu, đất cấp IV
1.552
m3
36
Đào móng cầu bằng máy đào, đất cấp III
0.2949
100m3
37
Đào móng cầu bằng máy đào, đất cấp IV
0.2949
100m3
38
Ván khuôn móng mố cầu
0.2494
100m2
39
Bê tông móng mố cầu, đá 2x4, mác 150
11.81
m3
40
Xây đá hộc, xây mố cầu, vữa XM mác 100
19.8
m3
41
Miết mạch tường đá loại lồi, vữa XM mác 100
19.16
m2
42
Trát mặt trên tường cánh, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
4.8
m2
43
Xây đá hộc, xây gia cố lòng suối, vữa XM mác 75
14
m3
44
Láng vữa lòng suối, dày 2cm, vữa XM mác 100
42.57
m2
45
Đắp đất sau mố cầu, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.331
100m3
46
Ván khuôn mũ mố
0.1158
100m2
47
Cốt thép mũ mố, đường kính <= 10mm
0.027
tấn
48
Cốt thép mũ mố, đường kính > 18mm
0.0076
tấn
49
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
2.8
m3
50
Ván khuôn giằng chống
0.096
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây