Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:56 20/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non 10-3; hạng mục: Sơn, sửa, chống thấm dãy nhà lớp học, nhà bếp và các hạng mục khác
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bố trí trong dự toán chi ngân sách năm 2023 của trường Mầm non 10-3
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-MN10-3
Ngày phê duyệt
20/10/2023 15:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non 10-3
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 20/10/2023
đến
08:00 31/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 31/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2023 (29/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD VINH QUANG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 184/43/12 đường Giải Phóng - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 01 Lý Nam Đế, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn lập E-HSMT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
4 Tổ thẩm định thuộc Trường Mầm non 10-3 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Phan Chu Trinh, phường Thắng Lợi, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
6 Tổ thẩm định thuộc Trường Mầm non 10-3 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Phan Chu Trinh, phường Thắng Lợi, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 150 lít: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy hàn ≥ 23kw: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy cắt uốn thép ≥ 5kw: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5kw: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2243.93
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1707.03
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường
1121.965
m2
4
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
853.515
m2
5
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3950.96
m2
6
Sơn tranh tường (vd mã định mức)
276.87
m2
7
Vệ sinh mái ngói
708.56
m2
8
Sơn mái ngói
708.56
m2
9
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
10.609
100m2
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
493.13
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
234.087
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
234.087
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
531.094
m2
14
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
531.094
m2
15
Lắp dựng cửa vào khuôn
493.13
m2 cấu kiện
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
91.1
m2
17
Lát nền gạch gốm 400x400
91.1
m2
18
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
172.66
m2
19
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
172.66
m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
172.66
m2
21
Gia công xà gồ thép
0.333
tấn
22
Lắp dựng xà gồ thép
0.333
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
31.14
m2
24
Lợp mái bằng tấm nhựa polycacbonite
0.45
100m2
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.275
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp 6000m bằng ô tô - 5,0T
5.275
m3
27
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
90.079
m2
28
Tháo dỡ gạch ốp tường
21.18
m2
29
Vệ sinh chân móng để ốp gạch
34.94
m2
30
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.12
m3
31
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.179
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 6000m bằng ô tô - 7,0T
4.179
m3
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
90.079
m2
34
Công tác ốp gạch 60x240
56.12
m2
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
178.248
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
45.76
m2
37
Bả bằng bột bả vào tường
224.008
m2
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
224.008
m2
39
Đục nhám mặt bê tông ( vận dụng 50% định mức)
224
m2
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 50
224
m2
41
Lát sân gạch gốm 400x400, vữa XM mác 50
224
m2
42
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
3.3
m3
43
Lát gạch sângạch terazo 400x400 vữa XM mác 50
33
m2
44
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
77
cấu kiện
45
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.08
m3
46
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.065
100m2
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.118
tấn
48
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
77
cái
49
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
83.16
m2
50
Láng mương cáp, mương rãnh dày 1cm, vữa XM mác 75
83.16
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây