Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 11:28 01/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Sở Khoa học và Công nghệ (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên năm 2023 đã phân bổ cho đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 08/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-SKHCN
Ngày phê duyệt
27/11/2023 11:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:25 01/12/2023
đến
14:00 08/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 08/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2023 (06/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công tyTNHH MTV tư vấn thiết kế và xây dựng Song Phúc An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 292/2, tổ 6, ấp 2, Xã Sơn Đông, Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre, Việt Nam
2 Công ty TNHH Đinh Thiên Long Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 166/24A,Nguyễn Huệ, Phường An Hội, Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn lập E-HSMT 103/12/2A Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
4 Tổ thẩm định - Sở Khoa học và Công nghệ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 280, đường 3 tháng 2, Phường An Hội, thành phố Bến Tre
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn đánh giá E-HSDT 103/12/2A Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
6 Tổ thẩm định - Sở Khoa học và Công nghệ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 280, đường 3 tháng 2, Phường An Hội, thành phố Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy hàn xoay chiều
1
4
Máy cắt gạch
1
5
Giàn giáo 1 bộ 42 chân + 42 chéo
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nhà vệ sinh
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
13.68
m2
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
13.68
m2
4
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
13.68
m2
5
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 30x30, vữa XM M75
16.425
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
39.44
m2
7
Vệ sinh cửa
15.04
m2
8
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
39.44
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
39.44
m2
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
1
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
8
bộ
12
Lắp đặt vòi tắm hương sen 2 vòi, 1 hương sen
2
bộ
13
Lắp đặt hộp đựng
2
cái
14
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
6
cái
15
Lắp đặt giá treo
2
cái
16
Vật liệu phụ cấp nước
1
bộ
17
Tháo dỡ trần
14.16
m2
18
Thi công trần phẳng bằng tấm nhựa
14.16
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
3.4
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
3.4
m2
21
Đục nhám tường hiện hữu
9.05
m2
22
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch tiết diện 30X60
9.05
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
24.14
m2
24
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
24.14
m2
25
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
27.54
m2
26
Tháo tấm lợp tôn
0.1593
100m2
27
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
15.93
m2
28
Vệ sinh Sàn mái, sêno
1.86
m2
29
Phá lớp vữa trát thành và lòng máng sêno
3.1
m2
30
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75 (thành sêno)
1.86
m2
31
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
1.24
m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
3.1
m2
33
Tháo dỡ các đèn hiện hữu
6
bộ
34
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
8
bộ
35
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
2
cái
36
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2- 1x1.5mm2
36
m
37
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
8
m
38
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
18
m
39
Lắp đặt hộp nỗi cho công tắc
2
hộp
40
Lắp công tắc
6
cái
41
Mái che lối đi 1
42
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.196
m3
43
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.196
m3
44
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.0098
100m2
45
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200
0.0686
m3
46
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200
0.108
m3
47
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M200
0.036
m3
48
Ván khuôn gia cố cột, mố, trụ - vuông, chữ nhật
0.72
m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1004
tấn
50
Gia công cột bằng thép hình
0.0982
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây