Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 21:39 22/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trục chính nội đồng thôn 5 xã Hòa Phú (Giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1768/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:34 22/12/2023
đến
08:30 02/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/01/2024 (30/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng Bảo Phi Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 97 Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, TP. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Phòng Quản lý đô thị và thành phố Buôn Ma Thuột Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 01, Lý Nam Đế,TP. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH TV-ĐT-XD Thành Nam Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 120A, Thôn 6, xã Hòa Phú,TP. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40/24 đường Nguyễn Tất Thành, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH TV-ĐT-XD Thành Nam Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 120A, Thôn 6, xã Hòa Phú,TP. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40/24 đường Nguyễn Tất Thành, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu 10 đến 25T (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
2
Máy ủi > 110CV (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đào hoặc máy xúc ≥ 0,8m3 (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn bê tông hoặc vữa > 250L
2
5
Ô tô tải > 07 tấn (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Dọn quang phạm vi tuyến
8
100m2
3
Đào vét hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
7.99
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
7.99
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
7.99
100m3/1km
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 12,5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
7.99
100m3/1km
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
24.26
100m3
8
Đào rãnh đất cấp 3 bằng máy đào 0.4m3
5.7
100m3
9
Lu lèn đường nguyên thổ K95 ( nền đường đào)
63.9
100m2
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
21.07
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 700m, đất cấp III
23.8
100m3
12
MÓNG, MẶT ĐƯỜNG
13
MẶT ĐƯỜNG
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 Dmax 25
7.85
100m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
1033.77
m3
16
Rải giấy dầu lớp cách ly
57.33
100m2
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
5.9
100m2
18
Thi công khe giãn
143.5
m
19
Thi công khe co
1291.5
m
20
LỀ ĐẤT
21
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.04
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 700m, đất cấp III
6.15
100m3
23
Mua đất
714.01
m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
7.1401
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (đường loại 4)
81.4
10m3/1km
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, 9km tiếp theo cự ly vận chuyển <= 10km (đường loại 4)
81.4
10m3/1km
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, 1 km tiếp theo cự ly vận chuyển <= 60km (đường loại 4)
81.4
10m3/1km
28
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
29
CỐNG BẢN L0=80CM L=6M TẠI K0+473.14
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.385
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.128
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.128
100m3/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 12.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.128
100m3/1km
34
Lót đá 4x6 chèn vữa mác 50
0.44
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
6.25
m3
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150, PCB40
10.75
m3
37
Bê tông bản đá 1x2 mác 250
1.41
m3
38
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
6
1 cấu kiện
39
Bê tông phủ mặt bả đổ tại chỗ, đá 0.5x1 mác 250
0.64
m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.105
100m2
41
Ván khuôn thép tường
0.596
100m2
42
Ván khuôn thép tấm đan đúc sẵn
0.053
100m2
43
Cốt thép thep tam đan thép <10
0.061
tấn
44
Cốt thép thep tam đan thép >10
0.198
tấn
45
CỐNG BẢN L0=80CM L=12M TẠI K0+502.65
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.525
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.35
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.35
100m3/1km
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 12.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.35
100m3/1km
50
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.175
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây