Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 17:31 24/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường khu sản xuất từ khu dân cư đi khu sản xuất thôn 8 và khu sản xuất làng Thái, xã Hòa Phú (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương, ngân sách tỉnh, ngân sách thành phố và huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
117/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:28 24/01/2024
đến
08:00 02/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/02/2024 (30/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng Bảo Phi Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 97 Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng An Hà Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 628 Hùng Vương, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH TV-ĐT-XD Thành Nam Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 120A, Thôn 6, Xã Hòa Phú, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/1 Nay Thông, Phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH TV-ĐT-XD Thành Nam Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 120A, Thôn 6, Xã Hòa Phú, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/1 Nay Thông, Phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
7 Công ty TNHH TV-ĐT-XD Thành Nam Đắk Lắk Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 120A, Thôn 6, Xã Hòa Phú, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu 10 đến 25T (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
2
Máy ủi > 110CV hoặc Máy ban 108CV (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đào hoặc máy xúc ≥ 0,8m3 (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn bê tông hoặc vữa > 250L
2
5
Ô tô tải > 07 tấn (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Máy định vị vệ tinh (Kèm theo bản sao Hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông phủ mặt bả đổ tại chỗ, đá 0.5x1 mác 250
0.84
m3
2
Ván khuôn thép
0.86
100m2
3
Ván khuôn thép tấm đan đúc sẵn
0.065
100m2
4
Cốt thép thep tam đan thép <10
0.042
tấn
5
Cốt thép thep tam đan thép >10
0.137
tấn
6
CỐNG BẢN L0=60CM TẠI KM0+145.95
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.54
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.32
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.217
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.217
100m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.217
100m3/1km
12
Lót đá 4x6 chèn vữa mác 50
1.72
m3
13
Bê tông móng đá 2x4 M150
7.67
m3
14
Bê tông tường đá 2x4 M150
10.19
m3
15
Bê tông bản đá 1x2 mác 250
1.48
m3
16
Lắp đặt tấm đan bằng cơ giới
10
cấu kiện
17
Bê tông phủ mặt bả đổ tại chỗ, đá 0.5x1 mác 250
0.84
m3
18
Ván khuôn thép
0.63
100m2
19
Ván khuôn thép tấm đan đúc sẵn
0.065
100m2
20
Cốt thép thep tam đan thép <10
0.042
tấn
21
Cốt thép thep tam đan thép >10
0.137
tấn
22
BIỂN BÁO
23
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.12
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.12
m3
25
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm (Vữa xi măng PCB40)
2
cái
26
TUYẾN SỐ 01
27
NỀN ĐƯỜNG
28
Dọn quang tuyến
49.26
100m2
29
Đào vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.39
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.39
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.39
100m3/1km
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
2.39
100m3/1km
33
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
24.29
100m3
34
Đào rãnh đất cấp 2 bằng máy đào 0.4m3
4.29
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
18.08
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
18.08
100m3/1km
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1.5km tiếp theo ngoài phạm vi 1km, đất cấp II
18.08
100m3/1km
38
Lu nguyên thổ nền đường đào; K=0.95
33.78
100m2
39
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.47
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
6.18
100m3
41
MẶT ĐƯỜNG
42
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 Dmax 37,5
4.18
100m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
503.84
m3
44
Rải giấy dầu lớp cách ly
32.24
100m2
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.63
100m2
46
Thi công khe giãn
0.8384
100m
47
Thi công khe co
7.3458
100m
48
LỀ ĐẤT
49
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.82
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
4.32
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây