Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 21:31 04/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THPT Nguyễn Văn Cừ; Hạng mục: Sửa chữa, dãy nhà xe giáo viên, học sinh
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Búk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 11/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
157/QĐ-THPTNVC
Ngày phê duyệt
03/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Văn Cừ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:29 04/10/2024
đến
07:00 11/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 11/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2024 (09/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM THÁI BÌNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 29 đường số 4, Thôn 8 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựngTuấn Tú QB Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 87 Nguyễn Du, Thị Trấn Buôn Trấp, Huyện Krông Ana, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh Tư vấn lập E-HSMT 35 Nguyễn Đức Cảnh - Phường Thắng Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 04 Chu Huy Mân, phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh đắk lắk
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT 35 Nguyễn Đức Cảnh - Phường Thắng Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 04 Chu Huy Mân, phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh đắk lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép
1
2
Máy đầm đất cầm tay
1
3
Máy biến thế hàn xoay chiều
1
4
Máy trộn bê tông
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
6
Máy đầm bê tông, đàm bàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ XE GIÁO VIÊN
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
48.36
m2
3
Tháo dỡ kết sắt bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.244
tấn
4
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
7
cây
5
Đào gốc cây bằng thủ công , đường kính gốc <= 20cm
7
cây
6
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
1
cây
7
Đào gốc cây bằng thủ công , đường kính gốc <= 40cm
1
cây
8
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 50kg
7
cấu kiện
9
Đào bùn trong mọi điều kiện bằng thủ công, bùn lẫn rác
0.7
m3
10
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
1.155
m3
11
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30 cm, chiều cao ≤ 4m, vữa XM mác 50
1.155
m3
12
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
7
m2
13
Láng mương cáp, mương rãnh dày 1cm, vữa XM mác 75
3.5
m2
14
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn , bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô… đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.735
m3
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn panen
0.0357
100m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.056
tấn
17
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤ 50kg
7
cái
18
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.3123
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
3.123
10m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 8km
3.123
10m3
21
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.6463
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn, trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.6463
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.6463
100m3/km
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.8314
100m3
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công , rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
16.632
m3
26
Đào móng bằng thủ công , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.403
m3
27
Bê tông lót đá 4x6 VXM mác 50
16.707
m3
28
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10 cm, chiều cao ≤ 4m, vữa XM mác 50
2.8836
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
16.02
m2
30
Quét nước xi măng 2 nước
16.02
m2
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <= 250 cm , đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.3775
m3
32
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.294
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1234
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1083
tấn
35
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
10.164
m3
36
Gia công cột bằng thép hình
1.0901
tấn
37
Gia công xà gồ thép
0.6149
tấn
38
Lắp dựng cột thép các loại
1.0901
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép
0.6149
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
117.5503
m2
41
Lợp mái tre tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.708
100m2
42
NHÀ XE HỌC SINH SỐ 1
43
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
6
cây
44
Đào gốc cây bằng thủ công , đường kính gốc <= 20cm
6
cây
45
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.2624
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
2.624
10m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 8km
2.624
10m3
48
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.5019
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn, trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.5019
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.5019
100m3/km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây