Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:21 10/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa trường Mẫu giáo Bình Minh, phường An Bình; Hạng mục: Sửa chữa tường rào, vỉa hè và mương thoát nước
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-BM
Ngày phê duyệt
10/10/2024 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẪU GIÁO BÌNH MINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 10/10/2024
đến
08:00 18/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2024 (17/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC Tư vấn thẩm định E-HSMT 60 Đường Số 11, KDC Ấp 5 Phong Phú, Ấp 5 - Xã Phong Phú - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 60 Đường Số 11, KDC Ấp 5 Phong Phú, Ấp 5 - Xã Phong Phú - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
4
Ô tô vận tải thùng - trọng tải : 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.447
m3
2
Đào nền bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.112
100m3
3
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.679
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.679
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T
11.679
m3
6
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
5.508
m3
7
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 50
55.08
m2
8
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
4.358
m3
9
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
12.492
m3
10
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
2.905
m3
11
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.992
m3
12
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.166
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.088
tấn
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.83
m3
15
Đắp đất nền móng công trình
3.984
m3
16
Đào xúc đất ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp III
12.865
m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.129
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.129
100m3/km
19
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
24.9
m2
20
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
16.6
m2
21
Láng mương rãnh dày 1cm, vữa XM mác 75
12.45
m2
22
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.098
100m2
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.203
tấn
24
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.64
m3
25
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=100kg
41
cấu kiện
26
Gia công khung sắt đỡ máng nước
0.116
tấn
27
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.459
100m2
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 200mm
0.045
100m
29
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 114mm
2
cái
30
Tháo dỡ chông thép
3.728
m2
31
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.106
m3
32
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
0.864
m3
33
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
1.353
m3
34
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.323
m3
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.323
m3
36
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T
5.323
m3
37
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
8.055
m3
38
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
1.611
m3
39
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 50
7.984
m3
40
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.108
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.09
tấn
42
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.353
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
3.646
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
70.14
m2
45
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
21.64
m2
46
Trát trụ cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
14
m2
47
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
8
m
48
Trát chân móng, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
14.896
m2
49
Bả bằng bột bả vào tường
120.676
m2
50
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
120.676
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÀN GIA PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.291.862.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.275.422.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây