Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 17:00 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sơn, thay gạch lát nền trụ sở làm việc tầng 2.
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 29/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Hội đông y tỉnh Đắk Lắk
Ngày phê duyệt
17/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
23/QĐ-HĐY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 22/10/2024
đến
17:00 29/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 29/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Hội Đông y tỉnh Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 71 Điện Biên Phủ, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cao Nguyên Xanh Tư vấn lập E-HSMT Số N93 đường N5, Buôn Ju, xã Ea Tu, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cao Nguyên Xanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số N93 đường N5, Buôn Ju, xã Ea Tu, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
2
Máy khoan bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, tấm đan
0.019
100m2
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.048
tấn
3
Trát tường ngoài, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 75, chiều dày trát 1,5cm
8.52
m2
4
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.65
m2
5
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM mác 75, gạch ốp tường 300x600
4.5
1m2
6
Trát trần, vữa XM mác 75
1.235
m2
7
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
19.92
1m2
8
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
19.92
1m2
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1.375
m2
10
Quét dung dịch chống thấm nền vệ sinh
1.375
1m2
11
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM mác 75, gạch lát vệ sinh 300x300 chống trượt
4.675
1m2
12
SXLD cửa đi khung nhôm xingfa, 1 cánh mở quay, kính mờ cường lực 8mm, pa nô nhôm, lắp đầy đủ phụ kiện
1.47
m2
13
Lắp đặt đèn máng led 0,6m, loại 1 bóng 1x20w
1
bộ
14
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
15
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2, dây 2x1,5mm2
10
m
16
Lắp đặt ống nhựa, đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
10
m
17
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 27mm
0.02
100m
18
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 34mm
0.2
100m
19
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 90mm
0.1
100m
20
Lắp đặt co nhựa PVC D27
2
cái
21
Lắp đặt co nhựa PVC D34
10
cái
22
Lắp đặt co nhựa PVC D90
2
cái
23
Lắp đặt tê nhựa PVC D34-27
1
cái
24
Lắp đặt tê nhựa PVC D34
2
cái
25
Lắp đặt tê nhựa PVC D90
4
cái
26
Lắp đặt nối ren trong PVC D27
1
cái
27
Lắp đặt phễu thu nước
1
cái
28
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi, vòi xả nước
1
bộ
29
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
30
Lắp đặt gương soi
1
cái
31
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
3
m2
32
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM mác 75, gạch lát vệ sinh 300x300 chống trượt
3
1m2
33
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
181.8
m2
34
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM mác 75, gạch ốp tường 300x600
181.8
1m2
35
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
9.945
m2
36
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1,0cm, vữa XM mác 75
9.945
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô
9.945
1m2
38
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường ngoài
78.938
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường trong
415.627
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần
208.914
m2
41
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường ngoài
78.938
1m2
42
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường trong
415.627
1m2
43
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
208.914
1m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1040.902
1m2
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
98.672
1m2
46
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.941
100m2
47
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.364
100m2
48
Lắp dựng dàn giáo trong, mỗi 1,2m chiều cao tăng thêm
1.092
100m2
49
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
19.41
m2
50
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
38.82
1m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO NGUYÊN XANH như sau:

  • Có quan hệ với 97 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,61%, Xây lắp 94,35%, Tư vấn 2,42%, Phi tư vấn 1,62%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 216.430.001.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.845.678.259 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây