Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:42 02/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông buôn Pan và buôn Jung, xã Ea Yông (gồm 3 tuyến: Từ nhà Y Trọng A Yun đến nhà bà H Liêm Niê; từ nhà H Nét A Yun đến nhà Y Sinh Niê; từ nhà Y Răng Niê đến nhà Y Nam Niê).
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NS HUYỆN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:45 09/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500001111_2501021136
Ngày phê duyệt
02/01/2025 11:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ea Yông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:40 02/01/2025
đến
16:45 09/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 09/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2025 (09/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TV&XD BAZAN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 102/51/5 Nguyễn Tất Thành, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Quy hoạch xây dựng B.M.T Tư vấn lập E-HSMT Số 53/4 Trần Hưng Đạo, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Quy hoạch xây dựng B.M.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 53/4 Trần Hưng Đạo, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào GẦU > 0.5M3
1
2
Máy san
1
3
Lu tĩnh >9 TẤN
1
4
Ô tô tự đổ >7 TẤN
2
5
Máy trộn bê tông
2
6
Đầm TAY CÁC LOẠI
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Dọn quang mặt bằng phần lề đường cây bụi
2.2508
100m2
3
Đào vét đất hữu cơ bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp I
1.1973
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.1973
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 2 km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.1973
100m3/1km
6
Đào nền đường trong phạm vi <= 100m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
7.0185
100m3
7
Đào nền đường cũ (đổ đi) bằng máy đào 1,6m3, đất cấp 4
0.3613
100m3
8
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp 4
0.3613
100m3
9
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp 4
0.3613
100m3/1km
10
Đào rãnh dọc hình thang (TD đắp), bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.1641
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 100m, đất cấp III
2.1641
100m3
12
Đào rãnh dọc hình thang (đổ đi), bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.6492
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.6492
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.6492
100m3/1km
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.45
100m3
16
Đào xúc đất tại mỏ để đắp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.1649
100m3
17
Vận chuyển đất tại mỏ để đắp bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.1649
100m3
18
Vận chuyển đất tại mỏ bằng ô tô tự đổ 10T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.1649
100m3/1km
19
Lu xử lý nền đào, độ chặt Kyc ≥ 0.95
27.6393
100m2
20
Móng, mặt đường
21
Vệ sinh mặt đường cũ
3336.681
m2
22
Làm mặt đường láng nhựa 3 lớp tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
6.54
100m2
23
Mặt đường bêtông xi măng đá 1x2 B20 (M#250) dày TB 10-16cm
645.9809
m3
24
Giấy dầu tạo phẳng và chống co ngót mặt đường
23.6071
100m2
25
Móng dưới CPĐD loại 2 Dmax37.5, dày 10-12cm, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 (ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.5097
100m3
26
Ván khuôn thi công mặt đường BTXM
5.1963
100m2
27
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.8222
100m3
28
Cống bản Lo =80c m
29
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250 _Cp vữa C3223
5.3242
m3
30
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.1315
tấn
31
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản kính <= 18 mm
0.5286
tấn
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản
0.2774
100m2
33
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp 3
0.4825
100m3
34
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp 2
0.7131
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.2861
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 2 km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.2861
100m3/1km
37
Dăm sạn đệm móng cống dày 10cm
7.712
m3
38
Ván khuôn thép thi công móng, thân cống + tường cánh
1.6141
100m2
39
BT đá 2x4, (B12.5) M150 Móng cống + Chân khay _Cp vữa C3231
16.58
m3
40
BT đá 2x4, (B12.5) M150 Thân cống + Tường cánh _Cp vữa C3231
22.7192
m3
41
Lắp đặt tấm bản BTCT
32
cấu kiện
42
Bê tông mối nối tấm bản + phủ mặt bản đá 0.5*1 M250 _Cp vữa C32113
2.862
m3
43
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.427
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây