Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:36 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang đô thị thị trấn Bá Hiến, huyện Bình Xuyên; Hạng mục: Lắp đặt điện chiếu sáng Trung tâm văn hóa thị trấn, nhà văn hóa các TDP Văn Giáo, Thích Chung, và điện chiếu sáng các tuyến đường TDP Văn Giáo, Thích Chung
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí đô thị loại V năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:15 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500141461_2504141623
Ngày phê duyệt
14/04/2025 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 14/04/2025
đến
08:15 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng KTS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Đồng Xuân, TP. Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN PHÁT 288 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Lai Sơn - Phường Đồng Tâm - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Đông - Xã Thanh Trù - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy lu
2
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy cắt uốn sắt
1
9
Máy đào
1
10
Máy cắt bê tông
1
11
Ô tô tự đổ
1
12
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG CỘT ĐÈN 7M+8M
2
Đào móng cột, trụ - Cấp đất III
2.9184
1m3
3
Đào móng - Cấp đất III
0.2627
100m3
4
Bê tông móng, M200, đá 1x2
24.32
m3
5
Ván khuôn móng cột
0.9728
100m2
6
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.0486
100m3
7
PHẦN MÓNG CỘT ĐÈN 7M CÓ RÃNH THOÁT NƯỚC
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.142
m3
9
Phá dỡ kết cấu gạch đá
5.185
m3
10
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.428
m3
11
Vận chuyển phế thải
8.755
m3
12
Đào móng - Cấp đất III
0.1836
100m3
13
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
10.2
m3
14
Ván khuôn móng cột
0.306
100m2
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3366
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.612
tấn
17
PHẦN MÓNG CỘT ĐÈN CAO 14M
18
Đào móng cột, trụ - Cấp đất III
2.5174
1m3
19
Đào móng - Cấp đất III
0.2266
100m3
20
Bê tông lót móng, M100, đá 2x4
0.648
m3
21
Bê tông móng, M200, đá 1x2
9.216
m3
22
Ván khuôn móng cột
0.2304
100m2
23
Khung móng cột đa giác M24x1350x8T
2
bộ
24
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
30
m
25
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
12
cọc
26
Tai bắt tiếp địa, sắt dẹt dày 4mm kt 50x80
2
cái
27
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1531
100m3
28
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.0986
100m3
29
PHẦN RÃNH CÁP DƯỚI NỀN ĐƯỜNG ASPHAL
30
Cắt khe dọc đường bê tông
20.76
100m
31
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.5778
m3
32
Đào kênh mương, rãnh thoát nước - Cấp đất III
41.52
1m3
33
Đào kênh mương - Cấp đất III
3.7368
100m3
34
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
2.595
100m3
35
Bảo vệ cáp ngầm bằng dải lưới nilong 0,25m
1038
m
36
Bê tông móng, M200, đá 1x2
114.18
m3
37
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
6.228
100m2
38
Bê tông nhựa C12,5
105.6767
tấn
39
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
6.228
100m2
40
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa
1.0568
100tấn
41
PHẦN RÃNH CÁP DƯỚI NỀN ĐẤT
42
Đào móng băng -đất cấp III
6.86
1m3
43
Đào móng - Cấp đất III
0.6174
100m3
44
Đắp cát, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2499
100m3
45
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4337
100m3
46
Bảo vệ cáp ngầm bằng dải lưới nilong 0,25m
245
m
47
PHẦN RÃNH CÁP DƯỚI NỀN BÊ TÔNG
48
Cắt khe dọc đường bê tông
4.68
100m
49
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
21.996
m3
50
Đào móng băng - Cấp đất III
6.552
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây