Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:53 11/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung một số hạng mục Trường Tiểu học & THCS xã Hòa Cư năm 2025 huyện Cao Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Bổ sung một số hạng mục Trường Tiểu học & THCS xã Hòa Cư năm 2025 huyện Cao Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối ngân sách địa phương theo Nghị quyết số 16/2021/NQ-HĐND tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Công Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
470/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
11/09/2025 11:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Lạng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:52 11/09/2025
đến
08:00 20/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
124.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2025 (18/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LẠNG SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 193A, đường Lê Lợi - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3 (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
2
Ô tô tải tự đổ (tải trọng hàng hoá) ≥ 7T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
3
Máy vận thăng hoặc tời điện ≥ 0,8T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
4
Phòng thí nghiệm (Có tài liệu chứng minh phòng thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, có các phép thử phù hợp với gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây bậc tam cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
5.8451
m3
2
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
26.7465
m2
3
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
2.0698
m3
4
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 4x6, PCB40
0.9393
m3
5
Lát gạch terrazzo - Tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
11.667
m2
6
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.123
100m2
7
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.0405
100m2
8
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.7686
tấn
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.551
tấn
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
7.4144
tấn
11
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
27.4791
m3
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng tầng 1
1.5165
100m2
13
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng tầng 2,3,mái (>6m)
3.8924
100m2
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.5266
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.3165
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
11.8367
tấn
17
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
47.012
m3
18
Ván khuôn gỗ sàn tầng 1
2.5589
100m2
19
Ván khuôn gỗ sàn tầng 2,3,mái (>6m)
7.561
100m2
20
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
11.5949
tấn
21
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
114.5229
m3
22
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.2278
100m2
23
Ván khuôn gỗ cầu thang thường (>6m)
0.4658
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4608
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.4316
tấn
26
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
7.0608
m3
27
Xây bậc bằng gạch không nung 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
2.1331
m3
28
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
19.7912
m2
29
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
42.4879
m2
30
Trát cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
21.8727
m2
31
Trát cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
45.2348
m2
32
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
67.1075
m2
33
Gia công lan can
0.1073
tấn
34
Gia công lan can (>6m)
0.2485
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11.3702
1m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
26.3293
1m2
37
Lắp dựng lan can sắt
8.7758
m2
38
Lắp dựng lan can sắt (>6m)
20.2201
m2
39
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
197.0397
m3
40
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, XM PCB40
25.9474
m3
41
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
15.2291
m3
42
Ván khuôn gỗ lanh tô, tấm đan
0.3328
100m2
43
Ván khuôn gỗ lanh tô, tấm đan (>6m)
0.8896
100m2
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô, tấm đan, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4651
tấn
45
Lắp dựng cốt thép lanh tô, tấm đan, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.8919
tấn
46
Bê tông lanh tô, tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
8.3372
m3
47
Trát trụ cột trong nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.795
m2
48
Trát trụ cột trong nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
7.92
m2
49
Trát trụ cột ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
171.974
m2
50
Trát trụ cột ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
175.296
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây