Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 14:50 15/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung một số hạng mục Trường Tiểu học & THCS xã Hòa Cư năm 2025 huyện Cao Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Bổ sung một số hạng mục Trường Tiểu học & THCS xã Hòa Cư năm 2025 huyện Cao Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối ngân sách địa phương theo Nghị quyết số 16/2021/NQ-HĐND tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Công Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
473/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
15/09/2025 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Lạng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 15/09/2025
đến
08:00 20/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
124.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2025 (18/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LẠNG SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 193A, đường Lê Lợi - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 90, đường Nhị Thanh - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3 (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
2
Ô tô tải tự đổ (tải trọng hàng hoá) ≥ 7T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
3
Máy vận thăng hoặc tời điện ≥ 0,8T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
4
Phòng thí nghiệm (Có tài liệu chứng minh phòng thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, có các phép thử phù hợp với gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công lan can thép hộp
0.1376
tấn
2
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.535
1m2
3
Lắp dựng lan can sắt
10.098
m2
4
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
29.2435
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng (>6m)
103.1371
m2
6
Láng sênô, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
44.0376
m2
7
Trát sênô thành trong, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
56.8208
m2
8
Trát sênô thành ngoài, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
64.6404
m2
9
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
29.28
m
10
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40 (>6m)
209.96
m
11
NHÀ LỚP HỌC VÀ PHỤ TRỢ PHẦN 2
12
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
535.2248
m2
13
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
139.0676
m2
14
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
783.2545
m2
15
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
179.0646
m2
16
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
632.8416
m2
17
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
480.1225
m2
18
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
823.4114
m2
19
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
411.2152
m2
20
Gia công xà gồ thép (>6m)
2.1694
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép (>6m)
2.1694
tấn
22
Gia công khung thép (>6m)
0.0048
tấn
23
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,45mm (>6m)
2.9119
100m2
24
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.9996
tấn
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
42.4471
1m2
26
Lắp dựng hoa sắt cửa
50.7299
m2
27
Sản xuất cửa đi khung thép sơn tĩnh điện sần ngoài trời, cửa đi pano kính 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá
41.643
m2
28
Khóa cửa đi
14
bộ
29
Sản xuất cửa sổ khung thép sơn tĩnh điện sần ngoài trời, cửa sổ kính trắng 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá
55.152
m2
30
Khóa cửa sổ
17
bộ
31
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
96.795
m2
32
Gia công cửa sắt, hoa sắt (>6m)
0.8935
tấn
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (>6m)
37.9418
1m2
34
Lắp dựng hoa sắt cửa (>6m)
44.5687
m2
35
Sản xuất cửa đi Pano kính 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá (>6m)
36
m2
36
Khóa cửa đi (>6m)
12
bộ
37
Sản xuất cửa sổ kính trắng 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá (>6m)
56.616
m2
38
Khóa cửa sổ (>6m)
14
bộ
39
Sản xuất cửa chớp bằng thép lá (>6m)
2.16
m2
40
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm (>6m)
88.308
m2
41
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà (>6m)
6.468
m2
42
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.5929
100m2
43
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao
70.8483
m3
44
Vận chuyển Các loại sơn, bột (bột đá, bột bả,..) lên cao
1.4052
tấn
45
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao
52.6085
10m2
46
Vận chuyển Đá ốp, lát các loại lên cao
4.4612
10m2
47
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao
4.0242
100m2
48
Vận chuyển Xi măng lên cao
15.6162
tấn
49
Vận chuyển Gỗ các loại lên cao
24.6154
m3
50
Vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn, sắt thép lên cao
3.5654
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây