Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 08:04 23/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo mở rộng Công viên Quang Trung, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo mở rộng Công viên Quang Trung, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ có mục tiêu; Ngân sách địa phương của phường Kon Tum và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kon Tum, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
23/07/2026 07:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA đầu tư xây dựng phường Kon Tum
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:02 23/07/2026
đến
09:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
168.138.195 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi tám triệu một trăm ba mươi tám nghìn một trăm chín mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH kiến trúc Hoàng Nhật Anh và Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Quốc Bảo Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 16 Lê Hồng Phong, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng, Việt Nam;Số 179, Đường Trần Nhân Tông, Tổ 7, Phường Kon Tum, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty cổ phần tư vấn số II Kon Tum Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 76 Nơ Trang Long, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH thẩm định giá Thịnh Việt Tư vấn thẩm định giá 48B Đặng Dung, Phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH MTV tư vấn - xây dựng HIGHLAND Kon Tum Tư vấn lập E-HSMT Số 14 Nguyễn Trung Trực,, Phường đăk Cấm, thỉnh quảng ngãi
5 Công ty TNHH MTV tư vấn - xây dựng HIGHLAND Kon Tum Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 Nguyễn Trung Trực,, Phường đăk Cấm, thỉnh quảng ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có gắn búa thủy lực 1,25 m3 hoặc thiết bị tương đương phục vụ công tác phá dỡ
3
2
Máy đào ≤1,25 m3
3
3
Ô tô tự đổ ≥7t phục vụ vận chuyển phế thải xây dựng
3
4
Máy lu rung ≥18T
1
5
Máy ủi ≥110 CV
1
6
Máy cắt bê tông hoặc máy cắt kim loại cầm tay
5
7
Máy khoan, máy đục bê tông
5
8
Máy hàn ≥ 23 kW
5
9
Máy trộn bê tông hoặc thiết bị trộn vữa ≥250 lít
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào tường bên ngoài
447.58
m2
2
Bả bằng bột bả vào tường bên trong nhà
604.476
m2
3
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
494.109
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả
1491.932
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả
3527.998
m2
6
Sơn sắt thép
101.27
m2
7
Sơn kết cấu gỗ
37.2255
m2
8
Vách ngăn bằng tấm Compact dày 12mm
46.94
m2
9
Vệ sinh nền nhà
3
công
10
Vệ sinh toàn bộ cửa kính, vách kính
4
công
11
Lắp đặt chậu xí bệt
12
bộ
12
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
12
cái
13
Lắp đặt hộp nhựa đựng giấy vệ sinh
12
cái
14
Lắp đặt Lavabo đặt trên bàn
16
bộ
15
Lắp đặt chân đỡ lửng lavabo
4
bộ
16
Lắp đặt vòi xả Lavabo inox
16
bộ
17
Lắp đặt gương soi
16
cái
18
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
19
Lắp đặt vòi tắm hương sen
6
bộ
20
Lắp đặt đá granit đen Kim Sa
9.1275
m2
21
Lắp đặt chậu rửa chén bằng inox 1 vòi
1
bộ
22
Lắp đặt vòi rửa chén bằng inox 1 vòi
1
bộ
23
Đào đất đường ống nước cấp nước, đất cấp III
11.1
m3
24
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 4m, đường kính ống 60mm
0.195
100m
25
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 4m, đường kính ống 34mm
0.92
100m
26
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 34mm
9
cái
27
Lắp đặt tê nhựa nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính tê 34mm
2
cái
28
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 60mm
7
cái
29
Đắp đất đường ống
11.1
m3
30
Cửa đi D1 (thay bản lề sàn xoay 360 độ)
2
Bộ
31
Khóa cửa kính + tay nắm
2
bộ
32
Thay mới phụ kiện khóa cửa đi đơn điểm
11
Bộ
33
Thay mới phụ kiện tay gạt
91
bộ
34
Cửa đi nhựa lõi thép dày 1,4ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện chính hãng đồng bộ đi kèm)
154.056
m2
35
Cửa sổ nhựa lõi thép mạ kẽm dày 1,4ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện chính hãng đồng bộ đi kèm)
22.56
m2
36
Vách nhựa lõi thép mạ kẽm dày 1,4ly, kết hợp kính cường lực dày 8ly trắng (phụ kiện chính hãng đồng bộ đi kèm)
9.92
m2
37
Đào đất móng băng, đất cấp III
3.169
m3
38
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.021
100m3
39
Ván khuôn ống cống, ống buy
0.063
100m2
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.003
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.008
tấn
42
Đổ bê tông, ống buy, đường kính ống <=100 cm, đá 1x2, mác 200.
0.252
m3
43
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200.
0.074
m3
44
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
1
1 cấu kiện
45
Hút hầm cầu
3.205
m3
46
Xúc gạch vỡ
0.79
100m3
47
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.79
100m3
48
Lắp đặt dây dẫn CU-CXV- 4X35mm2
70
m
49
Lắp đặt dây dẫn CU-CXV- 4X10mm2
360
m
50
Lắp đặt dây CU-CV 1x4mm2
300
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây