Thông báo mời thầu

Gói thầu XD-01

Tìm thấy: 08:49 25/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
San nền; kè ốp mái taluy và hệ thống thoát nước mặt; đường giao thông nội bộ, hệ thống thoát nước quanh nhà ở C hoả lực hiện trạng; nhà trạm bơm và máy bơm; bể nước 100m3 và giếng khoan (thuộc Đề án Xây dựng Trung tâm huấn luyện dự bị động viên tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Gói thầu XD-01
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp năm 2024, ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Buôn Đôn, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
20:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 4023/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
23/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:47 25/11/2024
đến
20:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (01/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
2 Công ty TNHH Lê Hoàng Ban Mê Tư vấn lập E-HSMT số 32 Săm Brăm - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/1 Nay Thông - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty TNHH Lê Hoàng Ban Mê Tư vấn đánh giá E-HSDT số 32 Săm Brăm - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/1 Nay Thông - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu >=0,8 m3
2
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : 16 T
2
3
Máy ủi - công suất : 110,0 CV
2
4
Ô tô tự đổ - trọng tải > =10,0 T
4
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kg
2
8
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
2
9
Máy khoan đất đá, cầm tay - đường kính khoan : F <= 42 mm (truyền động khí nén - chưa tính khí nén)
1
10
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh>= 18T
2
11
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất : 660,00 m3/h
1
12
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
2
13
Ô tô tưới nước - dung tích : 5,0 m3
1
14
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : 10,0 T
1
15
Máy san hoặc máy rải
1
16
Cần cẩu sức nâng >= 10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
47.4214
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp I
0.4742
100m3
4
Đào san đất trong phạm vi <= 100m bằng máy ủi <= 140CV, đất cấp III
488.505
100m3
5
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
457.0967
100m3
6
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
31.4083
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
31.4083
100m3
8
Ốp mái taluy và thoát nước mặt
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.1524
100m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.3986
100m3
11
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
15.4
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
106.56
m3
13
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
2.3583
100m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.4449
100m3
15
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
11.63
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
79.72
m3
17
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công, bê tông tấm lát, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
95.2
m3
18
Đổ bê tông mối nối, đá 1x2, mác 200, PCB40
8.78
m3
19
Ván khuôn thép tấm lát
21.644
100m2
20
Cốt thép tấm lát
5.45
tấn
21
Lắp đặt tấm lát đúc sãn
17920
1 cấu kiện
22
Trồng cỏ vetiver gia cố mái ta luy dương
9.52
100m2
23
Vận chuyển vầng cỏ tiếp 10m
9.52
100m2
24
Cốt thép khung BTCT, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
27.57
tấn
25
Cốt thép khung BTCT, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
3.53
tấn
26
Bê tông giằng đá 1x2 mác 200
151.2
m3
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
15.232
100m2
28
Khoan lỗ f51mm đế cắm néo anke bằng máy khoan tay f51mm, cấp đá IV
22.4
100m
29
Bơm vữa xi măng trên cạn, vữa XM PCB40, mác 100
3.36
m3
30
Đổ bê tông thủ bịt đầu neo, đá 1x2, mác 200, PCB40
6.72
m3
31
Ván khuôn bịt đầu neo
1.5456
100m2
32
Lắp đặt thanh neo thép gia cố mái taluy
8.9522
tấn
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.2404
100m3
34
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.3174
100m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
22.12
m3
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB40, mác 100
117.98
m3
37
Vữa lót M100 dày 2cm
93.14
m2
38
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM PCB40, mác 100
562.28
m3
39
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.6489
100m3
40
Ống uPVC D90-6bar giá T10-2024
567.77
m
41
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
9.0844
100m2
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
4.3677
100m3
43
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9664
100m3
44
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
32.51
m3
45
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB40, mác 100
173.38
m3
46
Vữa lót M100 dày 2cm
12.49
m2
47
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM PCB40, mác 100
172.66
m3
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.6857
100m3
49
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công, bê tông tấm lát, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
3.51
m3
50
Ván khuôn thép tấm lát
0.4708
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XD-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XD-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây