Thông báo mời thầu

Gói thầu XD-03

Tìm thấy: 22:27 08/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 2) Khu kinh tế Quốc phòng Tây Giang - Nam Giang, tỉnh Quảng Nam/QK5
Tên gói thầu
Gói thầu XD-03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) Dự án ĐTXD công trình (giai đoạn 2) Khu Kinh tế quốc phòng Tây Giang - Nam Giang, Thành phố Đà Nẵng/QK5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trà Tân, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2025/QĐ-ĐKT
Ngày phê duyệt
08/11/2025 22:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ĐOÀN KINH TẾ - QUỐC PHÒNG 207
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:26 08/11/2025
đến
08:30 17/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/11/2025 (17/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG QUANG NGỌC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 65- Phạm Phú Tiết - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
2 công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Cát An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 115 đường Hải Hồ phường Thanh Bình quận Hải Châu thành phố Đà Nẵng - - - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRHB Tư vấn lập E-HSMT 53/1 Trường Chinh - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KING LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT 68 Đỗ Anh Hàn - - Phường An Hải - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRHB Tư vấn đánh giá E-HSDT 53/1 Trường Chinh - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KING LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 68 Đỗ Anh Hàn - - Phường An Hải - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23kW; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực; Đáp ứng yêu cầu quy định tại chương Chương V E-HSMT
1
5
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1
6
Máy lu bánh thép 16T; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
2
8
Máy trộn bê tông, vữa ≥ 150l; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
2
9
Máy phát điện; Đáp ứng yêu cầu quy định tại Chương V E-HSMT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát rừng loại II bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤5 cây
152
100m2
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
6.8118
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
366.7313
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III ( đánh cấp)
1.3878
100m3
5
Phá đá mặt bằng bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
51.7381
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
17.979
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
11.986
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
6.8118
100m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤2km - Cấp đất I
6.8118
100m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
336.7663
100m3
11
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
336.7663
100m3/1km
12
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
51.7381
100m3
13
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
51.7381
100m3
14
Vận chuyển đá sau nổ mìn 1km tiếp theo trong phạm vi ≤2km bằng ô tô tự đổ 7T
51.7381
100m3/1km
15
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
395.32
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
11.4
100m3
17
Rải giấy dầu lớp cách ly
228
100m2
18
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
13.68
100m2
19
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
2052
m3
20
Thi công khe co
2613
m
21
Thi công khe giãn
237
m
22
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤18mm
9.9903
tấn
23
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
m2
24
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
9.7555
100m3
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
9.7555
1m3
26
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá IV
168
1m3
27
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
11.4355
100m3
28
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
11.4355
100m3
29
Vận chuyển đá sau nổ mìn 1km tiếp theo trong phạm vi ≤2km bằng ô tô tự đổ 7T
11.4355
100m3/1km
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, mác 200, đá 1x2, PCB40
756.818
m3
31
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
75.6
1m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.756
100m3
33
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤2km - Cấp đất III
0.756
100m3/1km
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
10.8
m3
35
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
6.4368
100m2
36
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.08
100m2
37
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông mác 250, đá 1x2, PCB40
62.64
m3
38
Sơn nút, đảo bằng thủ công
270
m2
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
23
cái
40
Biển tam giác (0.7 x .0.7 x 0.7)
23
cái
41
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
5.3989
100m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
5.0688
100m3
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
9.6075
m3
44
Thi công lớp đá đệm móng đá hộc
19.95
m3
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, mác 200, đá 1x2, PCB40
28.9002
m3
46
Ván khuôn móng dài
0.7012
100m2
47
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, mác 200, đá 1x2, PCB40
21.9455
m3
48
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
1.4518
100m2
49
Thông báo Giá cống D1000 cống tròn đúc sãn
49
cái
50
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm mái bằng máy
49
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XD-03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XD-03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây