Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01

Tìm thấy: 17:24 10/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà ở công vụ Học viện Hải quân (GĐ2)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
6737/QĐ-HQ
Ngày phê duyệt
08/04/2024 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng Hải quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 10/04/2024
đến
09:00 28/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2024 (26/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần BZ Việt Nam Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty cổ phần dịch vụ tư vấn và đầu tư xây dựng đô thị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Tổng tải trọng TGGT ≥10 T); Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực.
4
2
Ô tô cần trục ≥ 10T, Có đăng kiểm còn hiệu lực.
2
3
Máy đào ≥ 0,8m3, Có giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật/kiểm định còn hiệu lưc.
2
4
Máy ủi ≥ 110CV; Có giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật/ đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực.
2
5
Máy bơm bê tông; Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực.
2
6
Máy đầm cóc ≥70kg. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
7
Cẩu tháp ≥ 8T, có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
8
Máy hàn ≥23 KW. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
9
Máy phát điện ≥ 5.5 kw. Kèm theo bản sao hóa đơn.
1
10
Máy cắt, uốn cốt thép ≥3kW. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
11
Vận thăng ≥ 0,8 tấn, có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
12
Vận thăng lồng ≥ 2T, có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
13
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥ 600T
1
14
Máy toàn đạc, có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
15
Máy thủy bình, có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
16
Máy trộn bê tông ≥ 250l. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
17
Thiết bị thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm có đầy đủ năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận như: Xi măng, BTN, cát, đất, đá dăm, gạch chỉ, kéo uốn thép... Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
44769.4281
m2
2
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao, khung xương chìm dày 9mm
9075.7007
m2
3
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao, khung xương chìm chịu nước, chống ẩm
523.748
m2
4
GCLD thanh liên kết trần thạch cao và tường
12324.46
m
5
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
9599.4487
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9559.4487
m2
7
Thi công mài nền bê tông trước khi sơn epoxy
1234.4371
m2
8
Sơn epoxy nền sàn
1234.4371
m2
9
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, chống trơn, vữa XM mác 75
345.4925
m2
10
Lát nền, sàn, gạch granite, kích thước gạch 500x500, vữa XM mác 75
9059.216
m2
11
Lát nền, sàn, đá granite vữa XM mác 75
184.1261
m2
12
Công tác ốp đá granite vào tường thang máy
310.3548
m2
13
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 100x500
1219.696
m2
14
Quét dung dịch chống thấm khu WC
767.077
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, chống trơn, vữa XM mác 75
527.388
m2
16
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch Ceramic, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75
2986.632
m2
17
Quét dung dịch chống thấm sàn logia, sàn mái
2494.484
m2
18
Căng lưới thép gia cường
2494.484
m2
19
Láng nền sàn dày 2cm, vữa XM mác 50
2494.484
m2
20
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
931.414
m2
21
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
267.93
m2
22
Lát gạch chống nóng , vữa XM mác 75
757.904
m2
23
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, chống trơn, vữa XM mác 75
991.6
m2
24
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75
327.558
m2
25
Ốp đá rối màu đen
49.9725
m2
26
Thi công chống cháy lan giữa các tầng
16.95
m2
27
Lợp mái tôn, độ dày 0.4mm
4.5009
100m2
28
Thi công ke chống bão cho mái tôn
450.09
m2
29
Cửa chống cháy 1 cánh EI60, sơn tĩnh điện (giá trọn gói bao gồm cánh cửa, khóa, tay co thủy lực, ... tem kiểm định, lắp đặt, hoàn thiện theo TK)
291.39
m2
30
Vách kính chống cháy EI45 (bao gồm lắp đặt, phụ kiện theo TK)
24.64
m2
31
Cửa đi 1 cánh kết hợp vách kính cố định + lùa, khung nhôm hệ 45 dày 1,4mm kính trắng an toàn 2 lớp 8.38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
560.21
m2
32
Cửa đi 1 cánh mở kết hợp cửa sổ mở lật, khung hệ 45 dày 1.4mm, kính trắng an toàn 2 lớp 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
45.465
m2
33
Cửa đi 1 cánh mở khung nhôm hệ 45 dày 1.4mm, kính trắng an toàn 2 lớp 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
316.03
m2
34
Cửa đi 1 cánh mở kết hợp vách kính cố định + lùa, khung hệ 45 dày 1.4mm, kính trắng an toàn 2 lớp 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
122.4356
m2
35
Cửa đi 1 cánh, khung xương thép hộp phủ tôn, khuôn thép hộp 40x80x2mm, tôn phẳng dày 1mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
25.2
m2
36
Cửa sổ mở hất kết hợp vách kính khung nhôm hệ 45 dày 1,4mm, kính trắng an toàn 2 lớp 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
539.98
m2
37
Cửa sổ mở lùa khung nhôm hệ 26 dày 1.2mm, kính trắng an toàn 2 lớp 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
73.07
m2
38
Cửa sổ mở hất khung nhôm hệ 45 dày 1.4mm, kính màu trắng sữa dày 8,38mm (Bao gồm phụ kiện, chưa lắp đặt theo TK)
70.98
m2
39
Cửa đi 1 cánh mở khung gỗ công nghiệp lõi composite - Cửa chống cháy EI30, bản lề, khóa cửa đồng bộ (Bao gồm khuôn cửa, phụ kiện, lắp đặt theo TK)
400.4
m2
40
Cửa đi 1 cánh mở khung gỗ công nghiệp lõi composite, bản lề, khuôn cửa đồng bộ (Bao gồm phụ kiện, lắp đặt theo TK, chưa bao gồm khóa)
987.184
m2
41
Bộ phụ kiện: Khóa cửa
547
bộ
42
Vách kính cường lực dày 12mm (bao gồm phụ kiện)
18.07
m2
43
Lắp dựng cửa
1753.3706
m2
44
Lan can kính cường lực dày 10mm, trụ inox 304 hộp 40x40mm, tay nắm inox 304, D60
831.38
m2
45
Lan can inox 304 hộp 40x20 dày 1,5mm, hộp 20x20 dày 1,5mm, tay nắm inox 304 , D60
142.16
m2
46
Thang inox 304 tròn d30 dày 1,5mm
2
bộ
47
Lan can inox 304 hộp 25x25 dày 1,5mm, hộp 12x12 dày 1mm, tay nắm d50 inox 304 dày 1,5mm
212.252
md
48
Lắp dựng lan can
1144.2228
m2
49
Vách ngăn WC, tấm Compact HPL, dày 12mm (phụ kiện trọn bộ)
3.9
m2
50
Gia công, lắp dựng lan can, tay vịn D40, inox 304, dày 1,5mm (Nhà vệ sinh cho người khuyết tật tầng 1)
2
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đầu tư xây dựng Nhà ở Công vụ Học viện Hải quân (GĐ2) như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.464.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.894.206.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 189

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây