Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01

Tìm thấy: 10:40 15/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp doanh trại khu A Trường Sĩ quan Phòng hóa
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2249/QĐ-BCHH
Ngày phê duyệt
14/06/2024 10:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Binh chủng Hóa học
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 15/06/2024
đến
08:00 03/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
850.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2024 (31/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng - Bộ Quốc phòng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21, Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2 Công ty CP kiến trúc đô thị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 50 ngõ Yết Kiêu, Yết Kiêu - Phường Cửa Nam - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội
3 Công ty TNHH kiến trúc Hàn Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 9/9 ngõ Tô Tiền, phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH kiến trúc Hàn Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9/9 ngõ Tô Tiền, phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5tấn Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ/đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê + Giấy chứng nhận kiểm định chất lượng còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu + Tài liệu chứng minh tải trọng của thiết bị.
2
2
Máy đào ≥ 0,4m3 Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ/đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Giấy chứng nhận kiểm định chất lượng còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Tài liệu chứng minh dung tích gầu.
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị.
2
4
Máy phát điện Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
2
5
Máy hàn ≥ 20kW Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị.
2
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị.
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị.
2
8
Máy cắt, uốn thép ≥ 5,0kW Tài liệu chứng minh: + Bản sao công chứng/chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (đối với trường hợp đi thuê); + Bản sao công chứng/chứng thực hóa đơn/chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thép D18
16
kg
2
Keo epcon G5 chuyên dụng (23 lỗ trên tuýp )
1.7391
lọ
3
Quét sika latex tăng kết dính giữa bê tông cũ và bê tông mới
0.506
m2
4
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
1.3168
100m2
5
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
15.2802
m3
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.8395
tấn
7
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D18, chiều sâu khoan <=20cm
138
lỗ khoan
8
Thép D18
55.2
kg
9
Keo epcon G5 chuyên dụng (23 lỗ trên tuýp )
6
lọ
10
Quét sika latex tăng kết dính giữa bê tông cũ và bê tông mới
3.3
m2
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.4665
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
3.4377
m3
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0761
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.2907
tấn
15
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D18, chiều sâu khoan <=20cm
136
lỗ khoan
16
Thép D18
54.4
kg
17
Keo epcon G5 chuyên dụng (23 lỗ trên tuýp )
5.913
lọ
18
Quét sika latex tăng kết dính giữa bê tông cũ và bê tông mới
1.0296
m2
19
Thanh C7575
956.212
m
20
Thanh C10075 0.79
1041.455
m
21
LA khổ 50mm 0.6mm
296.32
m
22
TS6175 0.79
497.15
m
23
TS4048 0.48
3534.58
m
24
BM1: L100x80x98x1.9
263
cái
25
V1: Vít 12-14X22
13919
cái
26
Bu lông nở M8x60
220
cái
27
Bu lông M12x150 mạ kẽm nhúng nóng
522
cái
28
Máng inox thu nước inox 1mm
40.44
kg
29
BT1: Bản đế dày 6mm, cao 330,265mm
1842.36
kg
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
7.2794
tấn
31
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m ( nhân công)
7.2794
tấn
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
184.689
m2
33
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
589.6502
m2
34
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
350
m2
35
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
119.6839
m3
36
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.1911
m3
37
Phá dỡ tường bê tông cốt thép chiều dày tường <=11cm
4.6981
m3
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
26.7115
m3
39
Phá dỡ nền bê tông có cốt thép
0.72
m3
40
Phá dỡ nền gạch lá nem
889
m2
41
Phá dỡ kết cấu bê tông, phá dỡ bể nước ngầm bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
14.9624
m3
42
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
822
m2
43
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
4.3009
tấn
44
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
113.54
m2
45
Tháo dỡ thiết bị vệ sinh, đường ống, thiết bị bếp, bàn soạn, chậu rửa, rọ chắn rác
1
HT
46
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống đèn chiếu sáng, công tắc, ổ cắm, quạt trần
1
HT
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
196.092
m3
48
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
196.092
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30, tường bao ngoài gạch đặc
32.5311
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30, tường trong nhà gạch rỗng
32.5161
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây