Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01

Tìm thấy: 08:53 17/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nâng cấp, mở rộng Trường THCS Đinh Tiên Hoàng
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc công trình: Xây dựng nâng cấp, mở rộng Trường THCS Đinh Tiên Hoàng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ tiền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ô Loan, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
196
Ngày phê duyệt
17/06/2026 08:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Ô Loan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:52 17/06/2026
đến
09:00 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (24/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 101 Hàm Nghi, phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tuy Hòa - Tỉnh Đắk Lắk
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Kiến Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Phố Ninh Tịnh 6 - - Phường Tuy Hòa - Tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dụng vách ngăn Compact
37
m2
2
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
8.983
m3
3
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
8.983
m3
4
CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH HỌC SINH: Làm mới trần
5
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
32.895
m2
6
CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH HỌC SINH: Thay toàn bộ thiết bị vệ sinh
7
Nhân công tháo dỡ hệ thống ống nước hiện trạng (Tạm tính 2 công)
2
công
8
Gia công lan can INOX
0.026
tấn
9
Lắp dựng lan can INOX
1.98
m2
10
Lát đá mặt bệ các loại
1.98
m2
11
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
12
Tháo dỡ chậu rửa
1
bộ
13
Tháo dỡ chậu tiểu
3
bộ
14
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
15
Lắp đặt gương soi 1650x800
2
cái
16
Lắp đặt xí bệt
8
bộ
17
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
18
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
2
cái
19
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 27mm
0.28
100m
20
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
5
cái
21
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
15
cái
22
Lắp đặt van - Đường kính 27mm
1
cái
23
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 32mm
0.45
100m
24
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm
2
cái
25
Lắp đặt côn thu nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32-27mm
1
cái
26
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
3
cái
27
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
1
cái
28
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 60mm
0.1
100m
29
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 49mm
8
cái
30
Lắp đặt nối nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 49-90mm
8
cái
31
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
8
cái
32
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
6
cái
33
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
9
cái
34
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
7
cái
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 114mm
0.128
100m
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 90mm
0.105
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 49mm
0.079
100m
38
Lắp đặt xiphong nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
2
cái
39
Nhân công tháo dỡ thiết bị điện (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2, tạm tính 1 công)
1
công
40
Lắp đặt tủ điện
1
hộp
41
Lắp đặt CP tép đơn
1
bộ
42
Lắp đặt đèn trang trí âm trần
8
bộ
43
Lắp đặt dây đơn 4mm2
4
m
44
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
45
m
45
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
25
m
46
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.84
100m2
47
CẢI TẠO TƯỜNG RÀO: Tháo dỡ:
48
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.114
tấn
49
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.548
m3
50
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
20.722
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây