Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 18:29 27/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng tuyến tường rào bao quanh khu đất 26,1ha
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng tuyến tường rào bao quanh khu đất 26,1ha
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu (Hạch toán ghi tăng tài sản cố định của TCT)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
11:00 16/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2621/QĐ-TCg
Ngày phê duyệt
27/05/2026 17:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY TÂN CẢNG SÀI GÒN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 27/05/2026
đến
11:00 16/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 16/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2026 (13/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 đường 20 , khu phố 3 - - Phường An Khánh - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỊNH LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 54 Đường Tân Cảng - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,8 m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn)
2
2
Máy đóng cọc - trọng lượng búa: ≥ 3,5 t (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, thiết bị đo còn thời hạn kiểm định)
1
3
Cần cẩu bánh xích – sức nâng: ≥ 25 t (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn)
2
4
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng: ≥ 6t (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn.
1
5
Máy lu bánh théo tự hành - trọng lượng tĩnh: ≥ 8,5t (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn)
2
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥ 1,5kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn.
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥ 70 kg (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn)
2
8
Máy ủi - công suất: ≥ 110 cv (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất, kiểm định còn thời hạn)
2
9
Máy hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (nếu đi thuê phải kèm tài liệu chứng minh đi thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê), tài liệu chứng minh tính năng, công suất)
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dầm móng - Phân đoạn 20
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.148
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.18
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép > 18mm
0.231
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, thi công Bê tông M300 đá 1x2
3.96
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, thi công Bê tông M100 đá 4x6
1.152
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, thi công Ván khuôn
0.184
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Dầm móng - Phân đoạn điển hình
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
3.813
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 18mm
4.358
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép > 18mm
5.544
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, thi công Bê tông M300 đá 1x2
102.168
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp, thi công Bê tông M100 đá 4x6
29.722
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, thi công Ván khuôn
4.723
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Cột BTCT
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.604
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 18mm
2.123
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
23.392
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp, thi công Ván khuôn
4.253
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Giằng tường loại 1 - Phân đoạn 1
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.058
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
0.936
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp, thi công Ván khuôn
0.086
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Giằng tường loại 1 - Phân đoạn 20
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.04
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
0.638
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp, thi công Ván khuôn
0.063
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Giằng tường loại 1 - Phân đoạn điển hình
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.962
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
15.416
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp, thi công Ván khuôn
1.512
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Giằng tường loại 2 - Phân đoạn 1
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.058
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
0.936
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, thi công Ván khuôn
0.117
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Giằng tường loại 2 - Phân đoạn 20
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.04
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
0.638
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp, thi công Ván khuôn
0.086
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Giằng tường loại 2 - Phân đoạn điển hình
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.962
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp, thi công Bê tông M250 đá 1x2
15.416
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp, thi công Ván khuôn
2.067
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Xây, trát, sơn - Phân đoạn 1
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp, thi công Tường xây gạch dày 22cm
5.564
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp, thi công Tường xây gạch dày 11cm
4.746
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp, thi công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.12
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp, thi công Đắp vữa đai cột
46.38
m
Theo quy định tại Chương V
49
Cung cấp, thi công Trát VXM M75 dày 1.5cm
196.704
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp phù điêu logo Tân Cảng
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây