Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-02

Tìm thấy: 17:27 13/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà ở công vụ Học viện Hải quân (GĐ2)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-02
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
6739/QĐ-HQ
Ngày phê duyệt
08/04/2024 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng Hải quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 13/04/2024
đến
09:00 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
86.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (20/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần BZ Việt Nam Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty cổ phần dịch vụ tư vấn và đầu tư xây dựng đô thị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
2
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
3
Máy hàn ≥ 23 Kw
1
4
Máy thuỷ bình
1
5
Máy cắt uốn thép ≥ 3Kw
1
6
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
7
Ô tô vận chuyển ≥ 7T
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62kW
1
9
Máy đào đất ≥ 1,25m3
1
10
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
11
Máy đầm cóc ≥ 70Kg
1
12
Đầm bàn ≥ 1Kw
1
13
Máy ép đầu cốt
1
14
Hợp bộ thí nghiệm cao áp (cho cấp điện áp đến 35 kV)
1
15
Máy đo tỷ số biến
1
16
Máy đo điện trở tiếp địa
1
17
Máy đo điện trở một chiều
1
18
Thiết bị tạo dòng điện
1
19
Máy đo vạn năng
1
20
Thiết bị đo điện trở cách điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.067
m3
2
Xây gạch đất nung 4,5x9x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 100m, vữa XM mác 50
0.64
m3
3
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
11.76
m2
4
Biển chỉ dẫn TBA
1
cái
5
Lắp biển chỉ dẫn TBA
công/bộ
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200
3.6
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 200
1.56
m3
8
TUYẾN HẠ THẾ
9
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4X240mm2
265
m
10
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤12kg/m
2.65
100m
11
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4X185mm2
78
m
12
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤10,5kg/m
0.78
100m
13
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4X50mm2
20
m
14
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤3kg/m
0.2
100m
15
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4X10mm2
120
m
16
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤1kg/m
1.2
100m
17
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, HDPE D195/150
2.25
100m
18
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, HDPE D160/125
0.65
100m
19
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, HDPE D85/65
0.15
100m
20
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, HDPE D65/50
1.15
100m
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
1.3173
100m3
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7948
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.5225
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp II
0.5225
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 14km, đất cấp II
0.5225
100m3
26
Cát đệm
52.25
m3
27
Bảo vệ cáp ngầm, rải cát đệm
52.25
m3
28
Băng báo hiệu cáp
385
m
29
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.9625
100m2
30
Gạch thẻ
3850
viên
31
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
3.85
1000 viên
32
Mốc sứ báo hiệu cáp
28
cái
33
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
2.8
10 mốc
34
Đầu cốt đồng M240
40
cái
35
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤240mm2
4
10 đầu cốt
36
Đầu cốt đồng M185
24
cái
37
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤185mm2
2.4
10 đầu cốt
38
Đầu cốt đồng M50
8
cái
39
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.8
10 đầu cốt
40
Đầu cốt đồng M10
8
cái
41
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
0.8
10 đầu cốt
42
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG
43
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
44
Cột đèn thép tráng kẽm cao 6m
7
cột
45
Chóa đèn led 100W
7
bộ
46
Cần đèn đơn D60
7
cần đèn
47
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x25mm2
0.15
100m
48
Cáp 0,6/1kV CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
3
100m
49
Lắp đặt ống HDPE D65/50
2.85
100m
50
Dây đồng trần M10
3
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đầu tư xây dựng Nhà ở Công vụ Học viện Hải quân (GĐ2) như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.464.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.894.206.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây