Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-08:

Tìm thấy: 17:33 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thành phần số 1: Di chuyển Lữ đoàn 918 tại sân bay Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai (giai đoạn 2) thuộc dự án Công trình sân bay Biên Hòa (phục vụ các hoạt động của đơn vị di chuyển từ sân bay Tân Sơn Nhất về)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-08:
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
19/11/2024
Ngày phê duyệt
19/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng PK-KQ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 29/11/2024
đến
08:00 11/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2024 (11/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên thiết kế và tư vấn xây dựng công trình Hàng Không ADCC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 180 đường Trường Chinh, phường Khương Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH một thành viên Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng - Bộ Quốc phòng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 21 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 T
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
2
3
Máy đầm
3
4
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250,0 lít
3
5
Máy trộn vữa ≥150 lít
3
6
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 10,0 T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
5.884
m3
2
Công tác ốp gạch ceramic màu ghi (vân đá), KT gạch 120x600
11.304
m2
3
Công tác ốp gạch vào tường, gạch ceramic KT 300x600, vữa XM mác 75, PCB40
89.366
m2
4
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1944.109
m2
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1658.455
m2
6
Trát trụ, cột (ngoài nhà), chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
304.156
m2
7
Trát trụ, cột (trong nhà), chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
678.488
m2
8
Trát xà dầm (trát ngoài), vữa XM mác 75, PCB40
205.92
m2
9
Trát xà dầm (trát trong), vữa XM mác 75, PCB40
266.364
m2
10
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75, PCB40
156.48
m2
11
Trát trần (trong nhà), vữa XM mác 75, PCB40
157.53
m2
12
Lưới gia cố trát tường chống nứt
987.608
m2
13
Trát gờ chỉ, gờ móc nước, vữa XM mác 75
195.6
m
14
Tạo vạch kẻ lõm tường trang trí
355.52
m
15
Đắp vữa, vẽ các biểu tượng môn thể thao
10
bộ
16
Đắp con bọ trang trí KT 550x550
19.36
m2
17
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
110.519
m2
18
Lát đá granit tự nhiên bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB40
49.31
m2
19
Lát chân cửa bằng đá granit, vữa XM mác 75, PCB40
8.36
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1799.109
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1589.835
m2
22
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
666.556
m2
23
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
1102.382
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2465.665
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2692.217
m2
26
Đắp cát tôn nền bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.53
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
1.675
100m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB40
30.899
m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB40
18.833
m3
30
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic màu ghi vân đá, KT 600x600 (N1)
235.7
m2
31
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic màu ghi vân đá, chống trơn, KT 600x600 (N2)
70.48
m2
32
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic chống trơn, KT 300x300mm (NW)
46.8
m2
33
Láng hè không đánh mầu, dày 2.5cm, vữa XM mác 100, PCB40
135.252
m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40 (S1)
200
m3
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép nền, đường kính cốt thép <10mm
7.886
tấn
36
Rải giấy dầu lớp cách ly
20
100m2
37
Cắt khe co1x4
35
10m
38
Cắt khe giãn 2x4
21.5
10m
39
Trám khe co bằng keo silicon
565
m
40
Gỗ chèn khe 20x60
0.258
m3
41
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB40 (S2)
248.795
m2
42
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông 3 nước bằng sơn men hệ Epoxy hoặc tương đương (S2)
248.795
m2
43
Mài nền bê tông bằng máy mài (S1)
2000
m2
44
Sơn nền bằng sơn cao su chống nứt epoxy chuyên dụng 3 lớp dày 3mm
2000
m2
45
Đá granit tự nhiên bàn chậu rửa
5.1
m2
46
Giá đỡ bàn đá chậu rửa
10
bộ
47
Lan can inox 304
592.875
kg
48
Vách ngăn vệ sinh tấm compact, bao gồm chân đỡ, phụ kiện và NC lắp đặt
43.257
m2
49
Tấm ốp diềm mái tôn mạ nhôm kẽm dày 0.56
1.828
100m2
50
Trần thạch cao tấm thả chống ẩm WC
46.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-08:". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-08:" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây