Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-09

Tìm thấy: 18:43 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thành phần số 1: Di chuyển Lữ đoàn 918 tại sân bay Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai (giai đoạn 2) thuộc dự án Công trình sân bay Biên Hòa (phục vụ các hoạt động của đơn vị di chuyển từ sân bay Tân Sơn Nhất về)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-09
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
6669/QĐ-PKKQ
Ngày phê duyệt
19/11/2024 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng PK-KQ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 29/11/2024
đến
08:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (16/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên thiết kế và tư vấn xây dựng công trình Hàng Không ADCC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 180 đường Trường Chinh, phường Khương Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH một thành viên Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng - Bộ Quốc phòng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 21 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi 5 T
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu : 0,40 m3
2
3
Máy đầm
3
4
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250,0 lít
3
5
Máy trộn vữa ≥150 lít
3
6
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 10,0 T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ CÔNG VỤ
2
PHẦN CỌC
3
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 350, PCB40
245.492
m3
4
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
17.057
100m2
5
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <10mm
9.758
tấn
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
22.787
tấn
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0.559
tấn
8
Sản xuất thép bọc đầu cọc bằng thép bản
4.531
tấn
9
Lắp đặt thép bọc đầu cọc
4.531
tấn
10
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (từ bãi đúc đến vị trí thi công)
61.373
10 tấn/1km
11
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 5T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
382
cấu kiện
12
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 30x30cm
191
mối nối
13
Khoan dẫn phục vụ ép cọc 30x30, bơm dung dịch chống sụt thành lỗ khoan
1520
m
14
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp I (phần cọc không ngập đất)
0.006
100m
15
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp I (phần cọc có khoan dẫn)
15.2
100m
16
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp II (phần cọc không khoan dẫn)
12.137
100m
17
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp I (cho cọc dẫn, ép âm)
1.976
100m
18
Nhổ cọc dẫn
1.976
100m cọc
19
Cọc dẫn ép âm
2
cọc
20
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
10.503
m3
21
Vận chuyển BT đập đầu cọc bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, tương đương cấp IV (cự ly 2.5km)
0.105
100m3
22
Vận chuyển BT đập đầu cọc bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV (cự ly 2.5km)
0.105
100m3
23
Thí nghiệm nén tĩnh thử tải cọc bê tông bằng phương pháp chất tải. Tải trọng nén 140 tấn
280
tấn/lần
24
Bốc xếp hệ dầm thép, cục bê tông đối trọng, trọng lượng 5.6T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
37
cấu kiện
25
Bốc xếp hệ dầm thép, cục bê tông đối trọng, trọng lượng 5.6T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
37
cấu kiện
26
Vận chuyển cục BT đối trọng bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1000m đầu (cự ly VC tạm tính 5km)
0.74
100m3
27
Vận chuyển cục BT đối trọng 4km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn (cự ly VC tạm tính 5km)
0.74
100m3/1km
28
Trung chuyển hệ dầm thép và đối trọng bê tông giữa các cọc thí nghiệm
1
lần
29
PHẦN MÓNG:
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
3.561
100m3
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.53
100m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB40
26.184
m3
33
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 350, PCB40
196.308
m3
34
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 350, PCB40
15.035
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
3.767
100m2
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
3.275
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D<10mm
0.561
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D= 10mm
4.768
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
5.761
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
15.278
tấn
41
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
33.944
m3
42
Lấp đất móng, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng đất đào móng)
2.524
100m3
43
PHẦN THÂN:
44
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 350, PCB40
163.338
m3
45
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 350, PCB40
29.489
m3
46
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
19.242
100m2
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <10mm, chiều cao <= 28m
11.164
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
4.23
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
34.652
tấn
50
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 350, PCB40
415.626
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-09". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-09" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây