Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-13:

Tìm thấy: 16:12 04/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thành phần số 1: Di chuyển Lữ đoàn 918 tại sân bay Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai (giai đoạn 2) thuộc dự án Công trình sân bay Biên Hòa (phục vụ các hoạt động của đơn vị di chuyển từ sân bay Tân Sơn Nhất về)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-13:
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5360/QĐ-PKKQ
Ngày phê duyệt
25/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng PK-KQ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 04/10/2024
đến
09:00 22/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2024 (20/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên thiết kế và tư vấn xây dựng công trình Hàng Không ADCC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 180 đường Trường Chinh, phường Khương Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH một thành viên Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng - Bộ Quốc phòng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 21 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
6 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi 6 T
1
2
Máy bơm bê tông hoặc trạm trộn bê tông thương phẩm
2
3
Máy cắt gạch đá
2
4
Máy cắt uốn cốt thép
3
5
Máy đào một gầu, bánh xích dung tích gầu ≥ 0,40 m3
2
6
Máy đầm bê tông các loại
5
7
Máy lu bánh hơi tự hành trọng lượng tĩnh ≥ 16,0 T
2
8
Máy phun nhựa đường công suất ≥ 190 CV
2
9
Máy rải cấp phối đá dăm năng suất 50 m3/h
1
10
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250,0 lít
1
11
Máy trộn vữa ≥150 lít
1
12
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 10,0 T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công bê tông nhựa C12.5 dày 5cm
40.286
100m2
2
HẠNG MỤC: BÓ VỈA SÂN NỘI BỘ
3
Thi công bê tông lót M100
59.861
m3
4
Láng vữa xi măng dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
399.072
m2
5
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây các bộ phận kết cấu khác (xây bó vỉa), chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB40
79.814
m3
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1995.36
m2
7
HẠNG MỤC: TRỒNG CỎ
8
Trồng cỏ lá gừng
100m2
9
HẠNG MỤC: GIA CỐ QUANH AO, TIỂU CẢNH
10
Đào nền bằng máy đào 1.25m3, đất cấp II
4.159
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
4.159
100m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
7.768
100m3
13
Đầm đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.909
100m3
14
Thi công bê tông lót móng M100
23.09
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
248.2
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chắn, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
184.62
m3
17
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
7.809
100m2
18
Đắp đất hoàn trả bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.98
100m3
19
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60
0.81
100m
20
Đắp cát vàng hạt thô
2.19
m3
21
Làm lớp đá dăm 1x2
1.32
m3
22
Làm lớp đá dăm 2x4
0.32
m3
23
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
44.33
m2
24
Trát chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB40
0.74
m2
25
Sản xuất cột thép ống
1.89
tấn
26
Lắp dựng cột thép các loại
1.89
tấn
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.8
m2
28
HẠNG MỤC: THI CÔNG NỀN ĐƯỜNG
29
Vét hữu cơ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
156.836
100m3
30
Vận chuyển hữu cơ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
156.836
100m3
31
Vận chuyển hữu cơ bằng ô tô 10T cự li 1.5km tiếp theo
156.836
100m3
32
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
156.836
100m3
33
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
171.091
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
171.091
100m3
35
Đắp đất bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,95
92.484
100m3
36
Đất đắp K95
11913.737
m3
37
Cày xới, lu lèn bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
61.735
100m3
38
HẠNG MỤC: THI CÔNG MẶT ĐƯỜNG LÀM MỚI
39
Đắp đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
84.184
100m3
40
Đất đắp K95
10844.622
m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp dưới
40.355
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên
40.355
100m3
43
Tưới nhựa thấm bám MC70, định mức 1.0kg/m2
268.317
100m2
44
Thi công bê tông nhựa C19 dày 7cm
254.611
100m2
45
Tưới nhựa dính bám CRS1, định mức 0.5kg/m2
254.611
100m2
46
Thi công bê tông nhựa C12.5 dày 5cm
254.611
100m2
47
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
68.531
m3
48
SXLĐ ván khuôn tấm đan, vk thép
8.224
100m2
49
Lắp đặt tấm đan KT 500x250x50mm
5482.5
m
50
HẠNG MỤC: THI CÔNG MẶT ĐƯỜNG NÂNG CẤP

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-13:". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-13:" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 178

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây