Thông báo mời thầu

GT-01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 09:41 22/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 11
Tên gói thầu
GT-01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 11
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có hoặc vốn khác của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Khê, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
690/PLXGL-QĐ
Ngày phê duyệt
22/07/2026 09:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX GIA LAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 22/07/2026
đến
08:30 31/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.956.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu chín trăm năm mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2026 (28/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 67 đường Ỷ Lan - - Phường Quy Nhơn - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 67 đường Ỷ Lan - - Phường Quy Nhơn - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 67 đường Ỷ Lan - - 21583 - 52
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3 (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy lu rung 25T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi 110CV
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 10T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Búa căn khí nén 3m3/ph
1
7
Máy nén khí diezel 360m3/h
1
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
10
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
11
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
12
Máy hàn điện công suất: 23 kW
1
13
Máy khoan đứng - công suất: 2,5 kW
1
14
Máy mài - công suất: 2,7 kW
1
15
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
16
Tời điện - sức kéo: 5,0 T
1
17
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW
1
18
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 5 cv
1
19
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
20
Máy cắt CNC chuyên dùng cho quảng cáo
1
21
Máy cắt Laser chuyên dùng cho quảng cáo
1
22
Máy in UV chuyên dùng cho quảng cáo
1
23
Máy hàn Laser chuyên dùng cho quảng cáo
1
24
Máy thủy bình (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
25
Máy toàn đạt hoặc tương đương (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0622
tấn
2
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2277
tấn
3
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
5.5618
m3
4
Đất còn thừa trong quá trình đào móng
0.0287
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1606
100m3
6
Mua đất tại mỏ thuộc công ty TNHH Tổng hợp Bình Nghi 1
21.7833
m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.0022
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.1783
10m³/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (9km tiếp theo)
2.1783
10m³/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (10km tiếp theo)
2.1783
10m³/1km
11
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, SX qua dây chuyền trạm trộn, đổ bằng cẩu, M250, đá 1x2, PCB40
1.512
m3
12
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.3024
100m2
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0556
tấn
14
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.22
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.1161
m3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.2701
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0514
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2334
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.102
tấn
20
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.9933
m3
21
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.0993
100m2
22
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1368
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.5725
m3
24
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0782
100m2
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0637
tấn
26
Gia công cột bằng thép hình hộp 120x120x2mm
0.034
tấn
27
Gia công cột bằng thép tấm
0.0255
tấn
28
Lắp cột thép các loại
0.0595
tấn
29
Gia công khung thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.215
tấn
30
Gia công vì kèo thép tấm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0739
tấn
31
Gia công xà gồ thép
0.3544
tấn
32
Lắp dựng xà gồ thép
0.3544
tấn
33
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.2889
tấn
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
48.9812
1m2
35
Cung cấp và lắp đặt bu lông neo J M14; L=0.2m
28
bộ
36
Cung cấp và lắp đặt bu lông M14
72
cái
37
Lợp mái tôn sóng mạ màu dày 0,45mm
0.5832
100m2
38
Bịt chống hắt bằng tôn phẳng dày 0,5mm
0.0864
100m2
39
Gia công máng nước inox 304 dày 0,5mm
0.0379
tấn
40
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
13.0778
m2
41
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40 (Lần 1)
13.0778
m2
42
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40 (Lần 2)
13.0778
m2
43
Xây tường bao thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày 20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.9822
m3
44
Xây tường bao thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày 13cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.7308
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày 13cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.3724
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày 20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.8432
m3
47
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.374
m3
48
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch 2 lỗ 5.5x9x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.107
m3
49
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ceramic 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
204.365
m2
50
Ốp đá granite đen lên bàn đặt lavabo
13.0793
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT-01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT-01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây