Thông báo mời thầu

GT-01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:45 22/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 11
Tên gói thầu
GT-01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 11
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có hoặc vốn khác của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Khê, Tỉnh Gia Lai
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
690/PLXGL-QĐ
Ngày phê duyệt
22/07/2026 10:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX GIA LAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 22/07/2026
đến
08:30 31/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.956.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu chín trăm năm mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2026 (28/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 67 đường Ỷ Lan - - Phường Quy Nhơn - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 67 đường Ỷ Lan - - Phường Quy Nhơn - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 67 đường Ỷ Lan - - 21583 - 52
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 140 Đống Đa, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3 (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy lu rung 25T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi 110CV
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 10T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Búa căn khí nén 3m3/ph
1
7
Máy nén khí diezel 360m3/h
1
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
10
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
11
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
12
Máy hàn điện công suất: 23 kW
1
13
Máy khoan đứng - công suất: 2,5 kW
1
14
Máy mài - công suất: 2,7 kW
1
15
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
16
Tời điện - sức kéo: 5,0 T
1
17
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW
1
18
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 5 cv
1
19
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
20
Máy cắt CNC chuyên dùng cho quảng cáo
1
21
Máy cắt Laser chuyên dùng cho quảng cáo
1
22
Máy in UV chuyên dùng cho quảng cáo
1
23
Máy hàn Laser chuyên dùng cho quảng cáo
1
24
Máy thủy bình (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
25
Máy toàn đạt hoặc tương đương (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Ống nhựa xoắn cam HDPE D40/30
0.12
100 m
2
Lắp đặt quạt trần + Dimer
2
cái
3
Lắp đặt MCB 2P 20A 6kA
5
cái
4
Lắp đặt Đèn led panel 600x600-35W
11
bộ
5
Lắp đặt Ổ cắm đơn 16A
7
cái
6
Lắp đặt hộp đế đơn âm
7
hộp
7
Mặt nạ 1 phần tử
7
cái
8
Lắp đặt cầu chì
6
cái
9
Lắp đặt Công tắc đôi 1 chiều 16A âm tường
4
cái
10
Lắp đặt hộp đế đôi âm
4
hộp
11
Mặt nạ 2 phần tử
4
cái
12
Lắp đặt Công tắc điều khiển quạt
2
cái
13
Lắp đặt hộp đế đơn âm
2
hộp
14
Mặt nạ 1 phần tử
2
cái
15
Cung cấp + lắp đặt tủ điện điện âm tường từ 6 model.
3
1 tủ
16
Lắp đặt Cáp CV 1x4mm2
189
m
17
Lắp đặt Ống nhựa tròn cứng chống cháy D25 đi âm
759
m
18
Lắp đặt Cáp CV 1x2.5mm2
411
m
19
Lắp đặt Cáp CV 1x1.5mm2
411
m
20
Lắp đặt Ống nhựa tròn cứng chống cháy D20 đi âm
302
m
21
Lắp đặt quạt treo tường 47W + Remot
1
cái
22
Lắp đặt Công tắc ba 1 chiều 16A âm tường
1
cái
23
Lắp đặt hộp đế đôi âm
1
hộp
24
Mặt nạ 3 phần tử
1
cái
25
Lắp đặt Đèn chống nổ 50W
3
bộ
26
Lắp đặt MCB 2P 10A 6kA
15
cái
27
Cung cấp + lắp đặt tủ điện điện âm tường từ 4 model.
1
1 tủ
28
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm D26.65x2.3mm
3.35
100m
29
Lắp đặt Cáp CXV 4x2.5mm2
85
m
30
Lắp đặt Cáp CXV 3x2.5mm2
320
m
31
Lắp đặt Cáp CXV 3x1.5mm2
80
m
32
Lắp đặt Cáp CXV 3x4mm2
150
m
33
Lắp đặt Đèn pha led 100W/220V
7
bộ
34
Lắp đặt Đèn led panel 600x1200-80W
16
bộ
35
Lắp đặt Ống nhựa uPVC D27-3mm
1.2
100m
36
Lắp đặt Cáp CVV 3x1.5mm2
1.4
m
37
Lắp đặt MCB 3P 16A 6kA
4
cái
38
Lắp đặt MCB 2P 25A 6kA
2
cái
39
Lắp đặt MCB 2P 6A 4,5kA
2
cái
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
8
m3
41
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
16
1m3
42
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.12
100m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.04
100m3
44
Cung cấp + lắp đặt gạch thẻ
1000
viên
45
Băng cảnh báo cáp ngầm
100
m
46
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4
m3
47
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
8
1m3
48
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.06
100m3
49
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.02
100m3
50
Cung cấp + lắp đặt gạch thẻ
500
viên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT-01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT-01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây