Thông báo mời thầu

GT01- Gói thầu dịch vụ phi tư vấn

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:02 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trang trí, tuyên truyền trực quan phục vụ Lễ hội Côn Sơn, Kiếp Bạc mùa Thu năm 2026
Tên gói thầu
GT01- Gói thầu dịch vụ phi tư vấn
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trang trí, tuyên truyền trực quan phục vụ Lễ hội Côn Sơn, Kiếp Bạc mùa Thu năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tiền két công đức phục vụ lễ hội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
546/QĐ-BQLDTCSKB
Ngày phê duyệt
04/09/2026 18:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý di tích Côn Sơn - Kiếp Bạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:01 04/09/2026
đến
08:00 13/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2026 (11/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG Tư vấn thẩm định giá Số 12, ngõ 46 phố Nhân Hòa - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn lập E-HSMT Số 40A, 138/245 phố Định Công - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40A, 138/245 phố Định Công - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thi công bộ nhận diện Logo Di sản thế giới đặt tại Côn Sơn và Kiếp Bạc: Mặt Logo bằng inox dày 1.5mm, họa tiết bằng inox dày 1.2mm, chân dựng nổi cao 6cm, sơn mầu theo thiết kế, chân mica cháo dày 10mm dẫn sáng, led âm. Bục bê tông ốp đá granit hoa cương, chữ inox chân dựng nổi cao 2cm. Khung logo sử dụng hộp inox 30*30*1.5mm kết hợp với sắt i150 làm kết cấu chịu lực (Số lượng: 02 bộ)
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
4
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, mỏng vuông, chữ nhật
0.1
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
3.6
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kinh cốt thép <= 10mm
0.25
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
6
Gia công khối mặt tạo hình lá Đề bằng tấm inox 201 dày 1.5mm, sơn cao cấp 2 thành phần, sơn 2 lớp lót và 3 lớp hoàn thiện mầu, kích thước theo bản vẽ
29.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
7
Gia công họa tiết biểu tượng, mặt bằng inox dày 1.2mm, chân họa tiết dựng nổi 7cm inox dày 0.8mm đục lỗ CNC, sơn cao cấp 2 thành phần, sơn 2 lớp lót và 3 lớp hoàn thiện mầu, kích thước theo bản vẽ
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
8
Bộ chữ inox vàng xước dày 1mm, dựng chân cao 2cm, chân mica cháo dẫn sáng dày 5mm, led thanh 12v gắn bên trong sáng âm chân, kích thước theo bản vẽ
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
9
Chân đế bằng inox dày 1.5mm, bên trong xương tăng cứng mặt, hoàn thiện bằng sơn mầu 3 lớp. Kích thước theo thiết kế
12.72
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
10
Khung cột chính bằng thép I150, bản mã chân đế dày 16mm, sơn chống rỉ hoàn thiện
169
kg
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
11
Khung tăng cứng bề mặt lá đề bằng inox 201 hộp 30*30*1.5mm, hàn khung tạo hình
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
12
Bulông D16; L=1100mm chôn vào cột bê tông; Bu lông M20
10
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
13
Xe chuyên dụng vận chuyển Lắp dựng kết cấu thép tại chỗ, đấu nối điện hiệu ứng ánh sáng họa tiết
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
14
led thanh 3 mắt, 12V gắn bên trong họa tiết
2520
thanh
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
15
Bộ chuyển đổi nguồn 5V, 12V ngoài trời cung cấp điện cho bóng LED
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
16
Tủ điện inox, timer hẹn giờ, Atomat, khởi động từ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
17
In đề can 2 mặt biển, hộp đèn giải phân cách đường vào di tích Kiếp Bạc, in KTS theo mẫu, dán trên cao; Số lượng: 15 biển; KT 1,3m*1,6m
62.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
18
In ảnh trưng bày lễ hội tại khu vực hành lang đền Kiếp Bạc; Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 20m*1,6m*2 dãy
64
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
19
In bạt hiflex, giàn ảnh trưng bày tại hành lang Kiếp Bạc, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 22m*1,8m
39.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
20
In bạt hiflex tuyên truyền lễ hội tại đầu đường đá đền Kiếp Bạc, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 3m*6,3m*2 mặt
37.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
21
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội tại bãi xe Kiếp Bạc, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 5m*10,5m*2 mặt
105
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
22
Làm khung + in bạt hiflex 15 biển tuyên truyền lễ hội 2 mặt tại đường hồ sen phía nam đền Kiếp Bạc, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 1,3m*1,8m (gồm cả tiền công bắn)
70.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
23
In bạt bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội 2 mặt tại Ngã 3 Đầu Rồng đền Kiếp Bạc, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 4m*8,6m*2 mặt
68.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
24
In bạt hiflex biển sơ đồ tại bãi xe Kiếp Bạc; KT: 4,2m*10m, 2 mặt; Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao
84
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
25
In giàn ảnh trưng bày 2 dãy tại tiền hành lang chùa Côn Sơn: Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; - KT 42m*1,6m*2 giàn
134.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
26
Công thuê treo, tháo dỡ băng zôn, phướn, trông coi tại các khu vực dẫn vào di tích trong suốt thời gian diễn ra lễ hội
30
công
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
27
Băng rôn 2 mặt tuyên truyền lễ hội treo qua đường, in KTS theo mẫu; KT: 10m*0,8m*50 cái
400
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
28
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội tại đầu đập Rừng sành, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, bao gồm cả vận chuyển, căng trên cao; KT 5m*10,6m*2 mặt
106
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
29
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội 2 mặt tại bãi xe Ngũ Nhạc Côn Sơn, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, bao gồm cả vận chuyển, căng trên cao; KT 3,5m*7,6m*2 mặt
53.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
30
In đề can + công dán 3 biển tiêu chí ứng xử văn minh lễ hội tại 3 di tích; Chất liệu: đề can cán bóng in KTS theo mẫu, khung gia cố thi công theo thiết kế; KT 1,2m*0,8m*2 mặt
5.76
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
31
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội 2 mặt tại cổng Tây Côn Sơn; Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 5m*10,5m*2 mặt
105
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
32
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội tại cây xăng Côn Sơn; Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 4m*7,8m*2 mặt
62.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
33
In bạt biển giới thiệu Di sản thế giới "Quần thể di tích và danh thắng Yên Tử-Vĩnh Nghiêm- Côn Sơn,Kiếp Bạc" đầu bãi xe số 2, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 5m*4m
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
34
In bạt hiflex biển tuyên truyền lễ hội tại ngã ba đường lên đền Nguyễn Trãi; Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 3m*6,5m*2 mặt
39
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
35
In bạt hiflex giàn ảnh trưng bày lễ hội tại Lầu Phật Bà, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 22m*1,6m
35.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
36
Làm khung sắt + In bạt hiflex 20 biển tuyên truyền lễ hội 2 mặt tại tuyến đường từ Ngũ Nhạc đến cổng Đông Côn Sơn, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 1,3m*1,8m*20 biển
93.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
37
In + căng bạt 2 khung ảnh giới thiệu lễ hội tại hậu hành lang chùa Côn Sơn. Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế,căng trên cao. KT 30m*1,75m
52.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
38
In phướn chữ treo tại tuyến đường mới vào đền Kiếp Bạc, chùa Côn Sơn, in KTS theo mẫu, treo trên cao; KT 0,8m*3,2m*250 cái
640
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
39
Dán đề can bảng tin lễ hội, Chất liệu: decan in KTS theo mẫu, treo trên cao; KT 5m*1,5m*3 biển (gồm cả công dán)
22.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
40
Dán đề can mái bảng tin lễ hội, Chất liệu: decan in KTS theo mẫu, treo trên cao; KT 5m*1,5m*3 biển (gồm cả công dán)
22.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
41
In + dán đề can cán bóng biển sơ đồ tham quan (đường từ chùa Côn Sơn sang đền thờ Nguyễn Trãi), Chất liệu: decan in KTS theo mẫu, dán trên cao; KT: 3,5m*3m
10.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
42
In bạt hiflex biển tuyên truyền tại bãi xe Côn Sơn, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 4m*8,5m*2 mặt
68
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
43
Thay mặt biển lá đề, mã QR tại Khu di tích An Phụ, Kính Chủ, Nhẫm Dương Mặt biển mêka, in chữ UV
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
44
In + căng bạt hiflex biển chỉ dẫn đầu đường 18 tại cây xăng Đại Tân, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 3m*6m*2 mặt
36
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
45
In + căng bạt hiflex biển chỉ dẫn đầu đập Phú Lợi, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 3,5m*6m
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
46
In + căng bạt chỉ dẫn tại Ngã ba Thanh Mai, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 3m*6m*2 mặt
36
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
47
In + căng bạt chỉ dẫn đường lên chùa, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT 4m*5,5m
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
48
In đề can cán bóng biển chỉ dẫn dọc đường vào chùa Thanh Mai, in KTS theo mẫu, dán trên cao; KT 1,8m*1,8m*3 biển
9.72
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
49
In + căng bạt dàn trưng bày giới thiệu di tích và khảo cổ học tại tháp chùa Thanh Mai, Chất liệu: bạt hiflex in KTS theo mẫu, căng khung gia cố thi công theo thiết kế, căng trên cao; KT: 16m*1,2*2 dàn
38.4
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu di tích Côn Sơn – Kiếp Bạc
10
50
Vật tư phục vụ trang trí, tuyên truyền (dây thép, đinh...)
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT01- Gói thầu dịch vụ phi tư vấn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT01- Gói thầu dịch vụ phi tư vấn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 2

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây