Thông báo mời thầu

GT04-Xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:30 22/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án:“Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2026 Trường Đại học Lâm nghiệp"
Tên gói thầu
GT04-Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: “Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2026 Trường Đại học Lâm nghiệp"
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Xuân Mai, Thành phố Hà Nội
- Phường Hội Phú, Tỉnh Gia Lai
- Xã Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:07 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1264/QĐ-ĐHLN
Ngày phê duyệt
22/08/2026 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Lâm nghiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:29 22/08/2026
đến
09:07 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:07 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng EAL Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán ngõ 59 Láng Hạ, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Chi phí Đầu tư - AFO Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 08, ngõ 612, Trường Chinh, phường Kim Liên, Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Lắp đặt Thiết bị Việt Nam - Vinace Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7, ngách 105/7 Nguyễn Công Hoan, phường Giảng Võ, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu: ≥ 0,8 m3
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 7 T
3
3
Cần cẩu - sức nâng: ≥10 T
1
4
Máy cắt gạch đá - công suất : ≥ 1,7 kW
3
5
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥ 14 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥ 1,0 kW
2
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥ 1,5 kW
2
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥ 70 kg
2
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : ≥ 5,0 kW
2
10
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : ≥ 0,62 kW
3
11
Máy trộn vữa ≥150 lít
3
12
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRẠM Y TẾ (CƠ SỞ XUÂN MAI)
2
Phần phá dỡ
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
69.688
m2
4
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
5
Tháo dỡ chậu tiểu
4
bộ
6
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
7
Tháo dỡ quạt trần
16
cái
8
Tháo dỡ đèn tuýp 1,2m gắn tường
32
bộ
9
Tháo dỡ đèn ốp trần
13
bộ
10
Phá dỡ nền gạch lá nem
299.0688
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
49.864
m2
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
10.3026
m3
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
471.3958
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
21.2576
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
75.3884
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tường trong nhà)
223.2518
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
191.3184
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tường ngoài nhà)
175.9063
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
45.8121
m2
20
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
67.76
m2
21
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
17.9772
m3
22
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.3649
100m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
36.49
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
36.49
m3
25
Tháo dỡ các thiết bị, vật tư điện nước, vận chuyển đồ đạc các loại
20
công
26
Phần cải tạo
27
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
471.3958
m2
28
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
75.3884
m2
29
Trát trần, vữa XM mác 75
21.2576
m2
30
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
907.2236
m2
31
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
251.2947
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
45.8121
m2
33
Phần lát nền, trần
34
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 600x600, vữa XM M75
265.6672
m2
35
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trơn 300x300, vữa XM M75
28.1056
m2
36
Lát nền, sàn bằng đá granite tư nhiên, vữa XM mác 75
4.88
m2
37
Ốp tường, trụ, cột gạch ceramic 300x600, vữa XM M75
532.848
m2
38
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương chìm
156.2912
m2
39
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi chịu ẩm
27.2096
m2
40
Hoàn thiện WC
41
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
8.8462
m3
42
Lắp đặt giá treo bàn đá
12
cái
43
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào bàn đá
5.12
m2
44
Cung cấp lắp dựng vách ngăn compact HPL 12mm phụ kiện inox 304 đồng bộ (bao gồm cửa)
8.476
m2
45
Hoàn thiện mái
46
Quét dung dịch chống thấm sika proof membrane (định mức 2kg/m2/3 lớp)
96.1968
m2
47
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (tạo dốc)
81.3648
m2
48
Phần cửa
49
Trát má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
38.494
m2
50
Cung cấp cửa đi 2 cánh mở quay nhôm hệ dày 1,2mm, cửa kính an toàn màu xanh da trời 6,38mm phụ kiện đồng bộ
25.92
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT04-Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT04-Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây