Thông báo mời thầu

GT05: Xây lắp

Tìm thấy: 16:32 30/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Agribank chi nhánh Hà Thành
Tên gói thầu
GT05: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT sửa chữa trụ sở làm việc Agribank Chi nhánh Hà Thành ( Giai đoạn triển khai)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa tài sản của Agribank năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:10 08/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
181-QĐ-NHNoHT-TH
Ngày phê duyệt
30/07/2025 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank Chi nhánh Hà Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 30/07/2025
đến
10:10 08/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 08/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2025 (06/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
_THÁO DỠ:
2
Tháo dỡ trần
1.830,380
m2
3
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
290,485
m2
4
Tháo dỡ vách ngăn khung nhôm, gỗ kính, thạch cao
683,821
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch bằng thủ công
19,201
m3
6
Tháo dỡ hệ đá ốp mặt tiền
89,129
m2
7
Tháo dỡ hệ thống điện
1.830,380
m2
8
Phá dỡ nền gạch các loại bằng thủ công
154,774
m2
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh
25,000
bộ
10
Đục tẩy bề mặt sàn
154,774
m2
11
Bốc xếp phế thải các loại
138,630
m3
12
Vận chuyển phế thải đi đổ
4,159
100m3
13
_CẢI TẠO:
14
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
1.826,628
m2
15
CCLĐ Cửa thăm trần
65,000
cái
16
Thi công vách bằng tấm thạch cao
609,389
m2
17
Trần gương ốp phòng Khánh tiết
39,221
m2
18
Trần nan ốp hành lang trồng cây
21,480
m2
19
Làm vách ngăn bằng gỗ kính
534,417
m2
20
Phào chỉ, trần vách PU
1.239,757
m
21
CCLĐ khung sắt sân khấu
25,654
m2
22
Viền cong ốp gỗ bục sân khấu
6,784
md
23
Phào inox mạ Pvd cho bảng điện tử
28,500
md
24
CCLĐ Vách gương hành lang
3,150
m2
25
Thi công mặt sàn gỗ _Cửa:
202,600
m2
26
CCLĐ Cửa gỗ vào phòng các lãnh đạo
22,080
m2
27
Lắp dựng khuôn cửa
14,400
m
28
Phụ kiện bản lề và clemon
7,680
md
29
CCLĐ cửa phòng ăn vip và hội trường tầng 6
14,438
m2
30
Tay nắm lớn
6,000
bộ
31
Khóa tự hãm
1,000
bộ
32
Chốt clemon và bản lề
1,000
bộ
33
CCLĐ cửa gỗ ra sân sau tầng 1
1,710
m2
34
Khóa tay bẻ
1,000
bộ
35
_Đá:
36
Ốp mặt tiền bằng đá tự nhiên Moca Portugal
97,843
m2
37
Lát đá tam cấp, sảnh, bậu cửa bằng đá đá Granite trắng vân xám _ Vách Inox kính:
27,350
m2
38
Inox sơn tĩnh điện nhũ đồng đậm, kết hợp kính màu cường lực 10mm _ Cửa chính:
36,806
m2
39
Inox sơn tĩnh điện nhũ đồng đậm, kết hợp kính màu cường lực 10mm
17,874
m2
40
Bản lề âm sàn cánh lớn _Lát gạch khu vực kho tiền cũ, khu vực khác và sảnh thang máy:
4,000
bộ
41
Lát nền, sàn gạch KT800x800mm, vữa XM mác 75
37,226
m2
42
Chống thấm toàn bộ khu kỹ thuật trong nhà, phía bên trái giáp Trường Việt Đức, bên phải giáp Sở Giáo Dục và mặt tiền _ Hoàn thiện khu vệ sinh:
76,000
md
43
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
128,189
m2
44
Quét dung dịch chống thấm khu vệ sinh
128,189
m2
45
Ốp Lát khu vệ sinh bằng Gạch men Matt, KT 600x600mm
30,065
m2
46
Lắp đặt lại Hệ vách ngăn PE
12,000
gói
47
Phụ kiện inox, u kẹp, V hèm thay thế cho vách cũ
12,000
gói
48
Lắp đặt gương soi
12,000
cái
49
Lắp đặt giá treo lavabo
18,000
cái
50
CCLĐ Đá lavabo Quartz Thạch anh
24,180
md

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT05: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT05: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây